Khẩu Trang ..." có cánh "

Vũ Xuân Tùng
(NoloveT)

Active Member
Chuyện về cái khẩu trang ........."có cánh"

Tống Minh Tuấn mới ở quê lên thành phố lần đầu, thấy người thành phố đa số đều đeo khẩu trang, anh không biết cái đó là cái gì nhưng nghĩ chắc là model nên bèn bắt chước. Vì không biết cái đó là khẩu trang nên anh mua đại một cái ... "có cánh" ... "hai lớp siêu mỏng...", và đeo vào.

Đi được một đoạn Tuấn ta thấy ngạt thở quá, chịu không nổi, đành phải tháo ra và vứt nó đi. Khi đến thùng rác định vứt vào thì nhìn thấy trong đó đã có sẵn một cái rồi.

Anh Tuấn sướng quá bèn la lên: "... May quá! thấy chưa, mình mà tháo ra kịp không thì hộc máu giống thằng này rồi..." :D :D: D

Chỉnh sửa lần cuối:
hey cho hỏi phát thế nhân vật TMT đeo khẩu trang đó bằng cách nào hở anh Tùng? Dán vào 2 lỗ tai? (chỉ là thắc mắc của bạn đọc hâm mộ thôi, có gì chị em bỏ qua) :D

Tống Tuấn bây giờ tỉnh ngộ rồi, chỉ dụng loại khẩu trang kép này thôi.

phong cách tây có khác,ở đây làm gì đã có ai nghĩ ra cái mốt ấy..

Anh Tùng ơi cho iem xin chữ kí khà khà....Công nhận cái ảnh khẩu trag kép hay thật...đáng 9,75 đây....:razz:

:D anh không quen kí vào giấy .... chỉ quen kí vào chỗ nó không đựơc tế nhị cho lắm :D:D:D:

Ơ, cái khẩu trang kép kia là cái gzìa mà... trông quen quen.

Nguyên Chương đã viết:
Hehe nếu em Minh thấy ko quen mới lạ, phải xét lại giới tính phát! :D

Cái anh này lại có ý đồ đen tối gì đây!:shock:

hà hà....Đã là chỗ không tế nhị mấy mà còn đòi kí....Anh đúng là.....khặc khặc..thần tượng của em có khác....:cool:

Anh Điềm ơi sao lại có thể nghĩ ra cái kiểu khẩu trang kép hay như thế nhỉ ;)

Back
Bên trên