Không thể chịu nổi nữa rồi

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Nguyễn Trung Chính
(chinhnt2k3)

Account không hợp lệ, chờ xóa
Các chú làm ăn thế nào mà lớp Toán của chúng ta ngày càng bị nhiều người chú ý, đặc biệt là admins.
Không phải tự nhiên mà số lượng mods điều hành Khóa 99-02 ngày càng tăng.(Lúc đầu có mỗi bác Hùng, sau lời đe dọa của em thì bây giờ đã lên tới 4 bác, không khéo bùng nổ dân số mất)
Các bài viết của lớp Toán bị soi từng chữ 1, hạn chế rất nhiều

--------Tối hậu thư--------

Đã đến lúc Microsoft(các admins) phải ngừng kiếm tiền() để chăm lo đến lợi ích của user(đặc biệt là lớp 12 Toán)

Đề nghị tạo 1 mục riêng dành cho lớp 12 Toán, dưới sự quản lý của 1 thành viên lớp 12 Toán

Đề nghị các bác mods không có đóng góp gì cho sự phát triển của HAO về quê chăn vịt

Lớp Toán muôn năm!!!
Nguyễn Trung Chính vô địch!!!

--------Kế hoạch cụ thể--------

1. Các thành viên lớp Toán nhất trí bằng cách post bài ủng hộ
2. Tập hợp lực lượng chuẩn bị sẵn sàng
Thành phần lực lượng:
- Nguyễn Trung Chính-Trưởng nhóm, giữ vai trò viết thư thảo hịch, dụ địch quy hàng, kêu gọi sự giúp đỡ từ các phía và tất nhiên là chiến hạm Rạng Đông, nổ phát súng đầu tiên cho cuộc cách mạng tháng Mười vĩ đại(Hôm nay là 30/9)
- Hải cười-cánh tay phải, giữ vai trò liên kết các lực lượng ở Việt Nam, ngoài ra có thể ra tay khi NTC bận
- Huân-cánh tay trái, tuy chưa lành nghề nhưng trong tay có chiếc đĩa h ackervn do đích thân NTC tặng nên cũng có thể làm nên chuyện
- Các thành viên khác của lớp 12 Toán: kể ra có chú Toàn béo đã từng làm mod nên cũng có 1 ít kinh nghiệm, lại có nhiều thời gian online, bác Phương Châu tuy chưa rõ khả năng nhưng ít nhất cũng biết cách làm flood, chú monkey Sơn tuy mới tập làm h acker nhưng cũng biết 1 ít về trojan cướp pass nên cũng có thể được việc
- Các "h acker" Việt kiều: bên này tôi cũng mới làm quen được mấy anh bạn Anh, Pháp cũng có biết 1 ít về nghệ thuật h acker, lại có khả năng lôi kéo thêm sự giúp đỡ của h ackers Anh, Pháp. Ngoài ra còn có 1 ông bạn h acker Việt Nam sang Đức du học và 1 ông bạn khác đang ở Cuba, tôi mới quen trên máy bay.
- Các đàn anh trong lĩnh vực h acker, đặc biệt là các thành viên của vnh acker và vieth acker, ngoài ra nếu cần thiết có thể lôi kéo thêm blackhat. Tất nhiên tôi sẽ thương lượng và thỏa thuận rõ ràng là không gây nguy hiểm tới trang web để bảo đảm quyền lợi của các thành viên HAO.
3. Kế hoạch cụ thể
- Dành 07 ngày để các mods báo cáo lên admins, bàn bạc và đưa ra câu trả lời chính thức.
- Nếu yes, đơn giản dành thêm 01 tháng để các bác admins hoàn thành công việc.
- Nếu no, bắt đầu hành động, gồm 5 bước chính:
+Bước 1: 1 số hành động cảnh cáo: Cướp pass của 1 số thành viên, flood nick, flood bài...Tuyệt đối không delete hoặc deface trang web.
+Bước 2: Cướp pass yahoo của các admins, cướp account trên HAO. Nếu không thành công có thể cướp trực tiếp quyền admin trên HAO, việc này tuy hơi mất thời gian nhưng chắc chắn thành công.
+Bước 3: Bắt đầu công việc chỉnh sửa. Việc này kéo dài tối đa 07 ngày.
+Bước 4: Bầu ra 1 mods xuất thân từ lớp Toán, của dân, do dân và vì dân.
+Bước 5: Trả lại quyền admin cho các bác.:D
-Nếu unknown: Cho các bác thêm tối đa 01 ngày nữa để đưa ra quyết định cuối cùng, nếu không sẽ giải quyết như trường hợp no.
4. Khôi phục trang web sau nội chiến
Đây là đề phòng trường hợp xấu nhất, nếu chẳng may "nhỡ tay" delete hoặc deface trang web. Các bác admins nên back up trang web của mình cho chắc ăn. Nếu có mất mát nho nhỏ tôi có thể sửa được nhưng nếu đã bị delete hay deface thì cũng chịu:(

Mọi việc nên bắt đầu ngay từ bây giờ, đề nghị anh em bỏ phiếu, các bác admins tập họp ngay lập tức!!!

Có lẽ không cần nhắc nhở gì thêm... chú Chính càng ngày càng thích quậy phá. Anh hỏi thật chú học có nhiều quá không? Anh nghe nói có mấy trường hợp bị điên học nhiều quá, hóa ra chú cũng thế à?

Ái chà! Có lẽ đây sẽ là mục tiêu tấn công đầu tiên trong chiến dịch cảnh cáo.
Cái account này để dành cho chú nào mà lần trước đã giả mạo chú Lân Tín. Sorry vì quên chưa list anh bạn vào danh sách lực lượng nhưng không sao bây giờ cũng chưa muộn. Nếu đọc được bài viết này đề nghị anh bạn ra tay ngay lập tức

Chính ơi , có lẽ thay vì đi du học ở UK , tao nghĩ mày nên đi Châu Quỳ thì thích hợp hơn.
Khổ thân bạn Chính , bạn học hành nhiều quá hay sao mà đến nông nỗi này vậy :cry:

Chán *** muốn nói <cái smiley khinh bỉ là cái nào ý nhỉ>

To Chính:
Bọn trường Ams các chú hèn thế? Chúng nó thấy chú chưa có máy tử tế nên đã treo ngay account rồi hả?
Chú dùng máy ở trường có sợ bị lộ không? Nếu thế thì chú mail cho tôi chỉ rõ xem làm thế nào để tôi làm hộ cho cũng được

Em la Do Anh Tuấn.
Me kiếp, không biết là thằng Chính Lợi nó bị cái bệnh gì mà chưa kịp làm người lớn đã sắp phải chết rồi. Tao nghe nói, những thằng sắp chết thường làm những cái hâm hâm mà bình thường không bao giờ làm. Anh em ơi, lớp mình đã ít rồi, bây giờ mất chú Chính thì thương lắm. Cố gắng cứu nó đi.

To : Chính lợi.
Tao hỏi thật, tất cả những cái mà mày đã huyênh hoang trên mạng là nhằm vào mục đích gì thế : Kiếm tiền, Nổi danh, SĨ Gái. Tao thấy chẳng có lý do gì phù hợp cả. Nếu thật sự chú chính la một hacker siêu đẳng ( hoặc có tiểm năng trở thành siêu đẳng) thì cứ âm thầm mà học hỏi. Còn nếu vào đây post bài thì bỏ mẹ cái trò huyênh hoang ý đi, ***** có thằng nào phục mày đâu.

Tội nghiệp bố mẹ mày, Nuôi con ăn học 20 năm trời giờ nó thành một thằng giở hơi

Tao cứ tưởng ở lớp mình thằng HG nhiều người ghét nhất, bây giò có thằng Chính lợi ngang cơ rồi đấy.
Đề nghị thằng Chính lợi không sủa lăng nhăng, làm rối ren tình hình.

Thằng Chính ngậm mồm lại, sủa lung tung. Công nhận mày bi giờ bị tất cả mọi người ghét

Chính lợi không cần hung hăng thế. Để anh nói cho chú nghe nhé:
Càng nhiều mod, tức là các bác y phai săm soi bài đọc của mình nhiều hơn, đồng thời cũng có nhiều chủ đề hay hớm hơn, ví dụ như là chửi bới chẳng hạn, chửi các mod Hùng mót hay Hưng mót cũng là 99-02 mà chẳng có nổi một bài viết nào ra hồn trong forum cả. Các bác ý càng săm soi câu chữ kĩ hơn, thì mình sẽ thích nghi nghĩ ra nhiều cách chửi bậy, đá đểu mà vẫn không vi phạm nội quy. Đấy cũng là cách phát huy sức sáng tạo vậy, hehehehehe.
Chú có làm ra cái forum mới thì cũng đ** thằng nào vào. Thà rằng cứ ở đây, lại được cái tiếng trường Ams, oai. Bây giờ chú mở ra cái forum:
12Tams.coithienthai.com thì cũng chỉ được cái tiếng sĩ, ta đây cũng có forum mà chẳng có thằng ch ó nào vào.
Đề nghị các mót: Anh Chi là khóa khác không nói. Các mót khác cũng là 99-02, các bác không nói câu nào trong forum thì thôi, đừng có động tí là dọa, 12T thế này thế kia trong forum 99-02. Các bác lói thế thôi, tìm đỏ mắt cũng chẳng thấy đứa nào cùng lớp các bác ở đây.

Các chú làm gì mà chửi anh Chính lợi kinh thế, trường hợp này có 2 khả năng: 1 là anh Chính đang đùa, nếu thế thì anh Chính cũng có khả năng hài hước phết đấy. Thứ 2 là, ** ****, anh đang bị ... điên (tội nghiệp thằng bé) có chú nào ở Anh đến thăm hỏi xem bệnh tình thế nào, nhể.

Tao mà biết địa chỉ của mày tao hứa sẽ đến thăm ngày mày ngay lập tức chính ạ, mày với mấy thằng bạn mày bị thần kinh với nhau một lũ rồi. Mày ngu chưa con, học cho lắm vào, tía gặp tía slap cho khôn ra nhé.

Ấy chết, sao Minh Liên lại so sánh bạn Chính hiền lành tốt bụng với Hiếu Giao thế, hehe. Bạn í chẳng may học hành nhiều quá đâm nên mới ra nông nỗi này, mọi người nên thông cảm, không nên thù ghét mới phải, hehe. Tuấn Sơn với cả Minh Liên cũng đừng có lí sự với cả Chí Lợi làm gì, người dở hơ người ta muốn làm Hacker hay Minister thì kệ người ta, mình nói lại người ta chẳng quá mình cũng dở hơi à :D

Chú Chính bị hấp à ? 2 cái mod gần đây nhất là người ta thêm vào tất cả các diễn đàncacs khóa . Chú nghĩ vì mấy bài ngu ngu của chú mà người ta cất thêm 2 mod để quản à . Chú làm anh suýt vỡ bụng vì cười đấy...hahaha...

Nói lắm ko phải là phong cách lớp Toán cần thì chứng minh đê Chính
Nếu ko m có kế hoạch này
các bác có thích làm tổng thống Mỹ ko ?
Nếu Yes thì em sẽ đột nhập vào Bộ Quốc Phòng Mỹ lấy pass điều khiển mấy cái quả bom NT rùi hù dọa bọn Mỹ
hehe anh Chính đừng có hâm hấp như vậy .....

mk, thằng này nó điên thật hay sao ý, DA đển tỉn cho nó hết hâm đi con

Bọn trường Ams các chú kém thế?
Chú Chính muốn làm forum hả? Sao không mail cho tôi? Tôi dạo này hơi bận nhưng tôi sẽ giúp chú mà!
Chú học cả PHP rồi thì làm cái này dễ ợt mà. Chắc là tôi chỉ phải giúp chú việc upload lên thôi. Mạng chỗ FPT này nhanh phết.
Muốn có tiền để thuê domain thì chú xin tài trợ đi! Cái HAO này cũng là có nguồn tài trợ đấy chứ!
Chú gây thù oán với bọn Ams này làm gì. Cứ như tôi đây này. Có công việc ổn định, chả cần đi Anh như chú cũng được
À mà tình hình bên Nottingham của chú thế nào? Bên đấy có nhiều người Việt Nam không?
Xin lỗi nhé hôm liên hoan ở nhà chú tôi bận không đến được. Thông cảm nhé!
Có gì mail lại cho tôi!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên