Không thể chịu nổi nữa rồi

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
He, bạn Hiếu chê chúng mình kém kìa các bạn. Chắc là chỉ có thần tượng Nguyễn Trung Chính của bạn í (cộng với bạn Hải) là tuyệt vời thôi nhỉ, học giỏi , tài năng, hehe, tớ dùng chữ thần tượng chắc không quá đâu nhỉ ? Vậy sau 3 năm học chung với Chi Lợi có ai trong lớp mình thần tượng bạn Nguyễn Trung Chính toàn tài của Hiếu và Hải không thì dơ tay phát biểu cái nhỉ ;)

Nguyễn Văn Hiếu đã viết:
Bọn trường Ams các chú kém thế?
Chú Chính muốn làm forum hả? Sao không mail cho tôi? Tôi dạo này hơi bận nhưng tôi sẽ giúp chú mà!
Chú học cả PHP rồi thì làm cái này dễ ợt mà. Chắc là tôi chỉ phải giúp chú việc upload lên thôi. Mạng chỗ FPT này nhanh phết.
Muốn có tiền để thuê domain thì chú xin tài trợ đi! Cái HAO này cũng là có nguồn tài trợ đấy chứ!
Chú gây thù oán với bọn Ams này làm gì. Cứ như tôi đây này. Có công việc ổn định, chả cần đi Anh như chú cũng được
À mà tình hình bên Nottingham của chú thế nào? Bên đấy có nhiều người Việt Nam không?
Xin lỗi nhé hôm liên hoan ở nhà chú tôi bận không đến được. Thông cảm nhé!
Có gì mail lại cho tôi!

thằng bệnh này trường nào mà vào đây chủi trường Ams thế. Cái việc làm forum thì khó gì, 5 phút kể cả thời gian upload lên mạng là xong. Dùng forum của trường mới vui chứ làm riêng cho lớp Toán thi chỉ lèo tèo vài thằng vào chửi nhau la hết vị. Còn chú nói cái FPT anh d** hiểu là cai gì, hình như công ty FPT thì phải. Còn upload lên mạng người ta dung FTP nhé :lol:

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Hahaha, đụng hàng đại ca Trung Kiên, CS nước Mĩ đây rồi ( counter
strike), các anh tài CS lớp mình đâu rồi, ra tỉn chết cha chúng nó đi, vui quá xá là vui

Hé chú Minh lại nhầm rồi, anh có CS đâu, anh War 3 từ lâu rùi

Chú Hải + chú Hiếu: hãy mua ngay domain: trauquy.com rồi các chú làm forum mà bệnh hoạn với nhau trong đấy nhé, chỗ này là của bọn anh

Quote Arsene Lupin muôn năm!!!!
Đây là một thằng ngu đến mức khi rời VDC cũng không biết cách logout để mất toi cả mail yahoo lẫn HAO account

Tưởng chú Hải giỏi giang hacker hackeo thế nào, ai ngờ lợi dụng thắng khác quên mất logout để ăn trộm pass. :roflmao:

Cái cách ăn trộm pass này thì có lẽ chú là người đầu tiên tự hào mà khoe ra cho mọi ngưòi cười. Có lẽ bây giờ anh hiểu được trình độ của chú rồi, bái phục, bái phục. :love3:
Cố lên nhé, nếu mà chú và thằng Chính chưa làm xong forum để mà ba hoa với nhau thì tạm thời cứ vào đấy chơi cho vui cái đã nhẩy, có mấy thằng đơ đơ như chú thì mới có đề tài mà bàn luận.

Mà chú thằng Chính với cả thằng Hiếu có thề non hẹn biển gì đâm đầu như con thiêu thân để bảo vệ nhau vậy. Có quan hệ gì thì cứ nói ra nhé, ko cần phải ngượng.:oops:

Dương Đức Phương đã viết:
Chú Hải + chú Hiếu: hãy mua ngay domain: trauquy.com rồi các chú làm forum mà bệnh hoạn với nhau trong đấy nhé, chỗ này là của bọn anh

Anh Tự nói đúng lắm! Mấy thằng tâm thần tụ tập với nhau mà bệnh hoạn, đừng sủa lăng nhăng trê này :lol:

Trung kiên, anh đã bảo chú cho anh cái nick của chú để anh xem chú war III ra sao, vào channel vietnam o lordaerond add cái nick anhNup[vnuk] cua? tía vào rồi lúc nào gọi tao. Để anh xem trình chú ra sao, :), star thì tía hơi gà thật, nhưng mà war III á, he he, cũng không tồi lắm. :)

Nguyễn Duy Trung đã viết:
Nguyễn Văn Hiếu đã viết:
Chú Chính muốn làm forum hả? Sao không mail cho tôi? Tôi dạo này hơi bận nhưng tôi sẽ giúp chú mà!
Chú học cả PHP rồi thì làm cái này dễ ợt mà. Chắc là tôi chỉ phải giúp chú việc upload lên thôi. Mạng chỗ FPT này nhanh phết.
Muốn có tiền để thuê domain thì chú xin tài trợ đi! Cái HAO này cũng là có nguồn tài trợ đấy chứ!
Chú gây thù oán với bọn Ams này làm gì. Cứ như tôi đây này. Có công việc ổn định, chả cần đi Anh như chú cũng được
À mà tình hình bên Nottingham của chú thế nào? Bên đấy có nhiều người Việt Nam không?
Xin lỗi nhé hôm liên hoan ở nhà chú tôi bận không đến được. Thông cảm nhé!
Có gì mail lại cho tôi!

thằng bệnh này trường nào mà vào đây chủi trường Ams thế. Cái việc làm forum thì khó gì, 5 phút kể cả thời gian upload lên mạng là xong. Dùng forum của trường mới vui chứ làm riêng cho lớp Toán thi chỉ lèo tèo vài thằng vào chửi nhau la hết vị. Còn chú nói cái FPT anh d** hiểu là cai gì, hình như công ty FPT thì phải. Còn upload lên mạng người ta dung FTP nhé :lol:

Đọc bài này của chú thật khó chịu
chú Trung có đi xa có khác dạo này mạnh mồm gớm .Tui thách chú trong 5 phút làm được 1 cái forum đấy đi ăn cắp của người khác thì không nói làm gì
Chú khá hơn người ta bao nhiêu mà tinh tướng thế .
Nói thật so với chú Hiếu chú chỉ đáng xách dép

Chỉnh sửa lần cuối:
Hơ, chú Hùng này lạ, tất nhiên làm forum phải dung source của bọn khác rồi, còn chú viết được code từ đầu thi tui phục đấy. Hehe, còn nếu mà chỉ setup thì chỉ cần 5 phút la xong. Còn chú nói từ an cắp anh không hiểu chú nói ý gì. CÒn tôi chẳng có gì tinh tướng. chú xem lại cái bài thằng bạn chú viết xem nó tinh tướng hay không :

Chú Hùng nói thế ko phải rồi, tao đíu biết thằng nào giỏi hơn. Nhưng mà theo chú nói thì thằng giỏi thì càng phải bớt kiêu căng đúng ko, thế thì tao đíu thấy thằng Hiếu giỏi cái m* gì cả.
Mà thằng Hiếu là thằng m* nào mà bảo bọn tớ xách rép cho, nó có giỏi thì ra mấy chỗ khác mà sủa, đây ko phải là nơi nó vào.

tổ sư thằng Trung Kiên, tao thấy mày online, mà mày không thấy tao hỏi gì mày bên trên à, tao gọi tùng hoàng với phương tự ra bóp chi m giờ. Mà mấy thằng hêu hêu hâm hâm là từ đâu ra đấy, bạn chí lợi à? :)) vui gớm

hê hê, bố ***** để ý thấy bài mày, dạo này tao đánh account lung tung lắm, mới đánh bản expansion set mà, mày có đang trong battle.net ko , để tao vào

Bọn trường Ams này ngu như chó!
Thằng Hiếu thì đến tao cũng phải bái phục
Muốn biết nó là ai thì lên mạng mà tìm bài "Kết quả cuộc thi Olympic tin học quốc tế năm 2002" mà đọc nhá, sau đó câm mõm lại cho anh em nhờ!

Nếu bọn mày lười thì để tao tìm cho:
vnexpress.net đã viết:
Thứ hai, 26/8/2002, 16:20 (GMT+7)
Việt Nam đạt giải cao tại Olympic Tin học quốc tế

Từ trái qua phải: Sơn, Nhật, Khải và Hiếu.
Ngày 25/8, kỳ thi Olympic Tin học quốc tế, được tổ chức tại Yong-in (Hàn Quốc), kết thúc. Đoàn học sinh Việt Nam gồm 4 thành viên đã giành 3 huy chương (1 vàng, 1 bạc, 1 đồng).

4 học sinh này gồm:
1. Trần Quang Khải, học sinh lớp 12, khối phổ thông chuyên Toán - Tin, Đại học Sư phạm Hà Nội, đoạt Huy chương Vàng.

2. Nguyễn Văn Hiếu, học sinh lớp 12, khối phổ thông chuyên Toán - Tin, Đại học Khoa học Tự nhiên (Đại học Quốc gia Hà Nội), đoạt Huy chương Bạc.

3. Lâm Xuân Nhật, học sinh lớp 12, trường phổ thông năng khiếu, Đại học Khoa học tự nhiên (ĐH Quốc gia TP HCM), đoạt Huy chương Đồng.

4. Ngô Thành Sơn, học sinh lớp 12, trường phổ thông năng khiếu Trần Phú (Hải Phòng).

Tin Tức
Bây giờ câm mõm đi hộ cái!

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
cái box này tao tưởng nhiều mod lắm cơ mà
tại sao để con chó dại ở đâu vào chửi lung tung thế nhỉ
to thai hoang vu anh:mày là thằng ngu ở đâu tao đ** biết
nhưng đây là chỗ dân trường tao vào nói chuyện
mày là cái đ** gì mà vào đây chửi dân trường ams ngu??
còn cái thằng được giải tin quốc tế kia nếu mày thích thì chạy theo nó mà liếm đ** nếu ko thì đặt nó lên bàn thờ mà thờ
bọn tao đ** có nhu cầu biết nó ở đâu.làm gì hay giỏi thế nào
MÀY ĂN NÓI CHO NÓ CẨN THẬN ĐẤY

Úi chao giỏi ơi là giỏi Vũ Anh ơi tớ phục cậu rùi đấy quen cả người được Tin Qt chà ngượng mộ bạn quá. Người ta bảo gần mực thì đen gần đèn thì sáng.Bạn chắc là giỏi lắm đây Đặc biệt là về khoản dùng bóng người khác để che chở cho đời mình .Quả thật làm người giỏi thật cũng sướng thật đi đâu cũng có 1 đám bâu xâu nó xun xoe nịnh hót đằng sau hehe ;D

Bọn tớ ở đấy trọng nghĩa khinh tài anh em sống với nhau về tình cảm là trên hết ( hic kể cũng hơi ngượng mồm :mrgreen: ) Tài năng là phần quan trọng nhất nhưng không phải là tất cả.

Và xin nhắc cho bạn một điều

Thai Hoang Vu Anh đã viết:
Bây giờ câm mõm đi hộ cái!

Chúng tớ không có mõm như bạn . Chúng tớ nói chuyện bằng mồm.

:mrgreen:

Sao các chú muốn bàn luận gì về tôi?

Các chú em mỗi người nhường nhau 1 câu nào, không cẩn phải lôi nhau ra chửi đâu.

Chủ đề này đóng lại, mọi người nói chuyện vui vẻ nhé

:)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên