Không ai yêu mến truyện tranh ư? Hic hic

thì cậu cứ down hết trong vnmanga đi đã:-j cho nhanh chứ mIRC lâu lắm:))

Ok :">
Đang down một đống về xem:">
Nhưng vẫn thấy buồn, Noel năm nay lên Paris chui vào thư viện đọc :">

Ối giời ơi, lạy chúa tôi....

Ai đã đọc Conan bằng English trên conan.wagnergrp.com mà mua quyển conan "om" của nxb kim đồng chắc điên mất...T__T

Trong cái tin nhắn cuối cùng, Akemi chỉ nói với Akai vỏn vẹn có thế này:"Dai-kun, nếu tôi có thể rời bỏ tổ chức sau vụ này, anh sẽ là bạn trai thật của tôi chứ? P.S Akemi".

Thế mà bọn KĐ dở hơi ý nó kêu "Anh yêu, nếu em có thể rời bỏ tổ chức sau vụ này, anh sẽ đến đón em nhé, chúng mình sẽ làm đám cưới, rồi sẽ sống ở một nơi thật xa...xa hẳn nơi này..."

=> bó chiếu toàn thân luôn +__+

Tất cả những gì tác giả muốn nói là Akai lợi dụng Akemi để vào tổ chức, nhưng Akemi lại yêu Akai thật, sau đó Akemi phát hiện ra, tuy buồn nhưng vẫn rất yêu Akai.... Thế mà nó xoay một phát cho Akai và Akemi yêu nhau thắm thiết, bó tay... Akai có lẽ chỉ cảm thấy tội lỗi khi để Akemi bị giết thôi...(Cho dù tớ rất muốn Akai yêu Akemi...T__T)

em ơi h này ai còn đọc truyện Kim Đồng thế nữa:)) càng ngày dịch càng vớ vẩn:-< may ra có NXB Trẻ dịch truyện Adachi hay=P~

Khổ thân cho những ai giờ này còn phải đọc nxb Kim Đồng :))
Ở đây đọc t.Pháp tuy có hơi khổ nhưng bọn nó làm ăn chuẩn, cứ như ngay từ đầu tp là viết bằng t.pháp ý :)
xem phim của mĩ mà nó lồng tiếng pháp vào như đúng rồi, cứ tưởng dv nói t.pháp :))

Tớ cũng thích truyện tranh, phải cái truyện tranh in ở VN hơi kì quặc, ai cũng thuận tay trái, thậm chí chuột máy tính để bên trái màn hình(Hikaru No Go), hoặc thuận chân trái(Jindo)[-(

=)=)=)
đấy là do truyện ở Nhật đọc từ phải sang trái:)) anh đọc Ninja loạn thị nó in đúng kiểu thì sẽ thấy thuận tay phải thôi:-j

đọc nhiều rồi nó cũng quen..:)) đến khi đọc ngược lại thì lại thấy dở..=))

hơ, ic 21 à? :D lâu lâu không đọc tiếp nữa, nhìn thấy ic 21 lại hí hửng đi đao thôi :-"

đọc đến chap 4xx nào đấy, chả nhớ vì vứt hết truyện ở máy cũ :-?? hình như là bat với gun đấu nhau hay là bat đấu với thằng khủng bố nào cứ cho đội bạn gãy xương thì phải :-??

chính nó:> có chap mới rồi:> đấu với con quái vật trâu nhất giới trung học:)>-

chẹp, học Ams 4 năm, sang năm thứ 5 rồi em mới nhìn thấy cái này. Cứ thắc mắc mãi sao HAO ko có CLB truyện tranh, h mới thấy
CLB có ai thik đọc truyện của ADachi ko? Bây h là H2, lúc trc là Touch, Rough...Có ai đọc Cross game chưa? Có phải là tác phẩm mới nhất của Adachi ko nhỉ?
p/s: Các anh chị cam tâm để CLB ở 1 góc nhỏ li ti thế này ah?

Back
Bên trên