Không đọc không được

Trịnh Thanh Hà
(spotted_lambie)

Có 2 vợ chồng tiều phu nọ!sống nghèo nàn bên cạnh 1 khu rừng.Người chồng tên Ấn .mụ vợ tên Gái .Ban ngày người chông vẩn vào rừng kiếm củi .Còn mụ vợ thì may vá.Được cái mụ vợ rất xinh nhưng tội là lẳng lơ ,hay đua đòi .
Trong làng có tên Vũ thấy sắc đẹp của mụ vợ cầm lòng k đặng , nên thường những lúc người chồng đi vắng thường lấy cớ nhờ vả may áo mà thả "Dê".Mụ vợ vì ham tiền nên ....lửa gần rơm ..lâu ngày cũng bén !
Như thường lệ !người chồng vào rừng lấy củi .Đợi chồng đi !Mụ vợ nhắn người tình qua để làm "chuyện ấy !"
Trong lúc cao trào,mây nước ngừng trôi !Bất chợt người chồng về!Mụ vợ hốt hoảng nói :
_Mụ vợ :"Anh ấn vô"
_Tên Vũ :nghe người tình thỏ thẻ vậy nên ghĩ mình chưa "làm đến nơi ,đến chốn"nên làm "theo yêu cầu "bạn tình
_Mụ vợ :lại tiếp tục nói khẽ:"Anh ấn vô"
_Tên Vũ :Nghĩ trong đầu :sao hôm nay nó sung thế!

_Mụ vợ :hốt hoảng khi thấy chồng vô đến sân giọng gấp rút "Anh ấn vô,Anh ấn vô...!!!!!"
_Tên Vũ :hì hục!!! hì hục!!
_Mụ vợ :hốt hoảng khi thấy chồng vô gần giọng líu lại :Anh ấn
vô,Anh ấn vô...!!!!!"
_Tên Vũ hù !!ù !!!lúc này lưcbầt tòng tâm !!tức quá khi nãy giờ nó cứ bắt mình Ấn vô liên tục !liền nhảy xuống đất chửi đổng !
"Tiên sư mày !mày bảo ông ấn thế nào được nữa hả!Sức người cũng có hạn chứ!"Có phải trâu bò đâu !

~~~~~~~END~~~~~~~~~

:))
em hà lên cấp 3 rùi có khác trình độ lên quá ,mọi người ơi vote cho hà 5 sao đê

Haha, Hà được lắm em ạ, do trong thời gian tới Thủy cũng không lên box Vườn cười nữa nên tên em sẽ được làm nhân vật chính trong các truyện của anh :))

mầy đừng bắt nạt em hà ko em ấy cho đi tầu hỏa đấy :))

Ứ ừ, đi tàu hỏa anh Vũ chán lắm, ai chứ anh Vũ em discovery hết rồi :(
anh Tú quá khen, hè chán quá nên tình bậy cũng lên, nhàn cư vi bất thiện mà :D

bất thiện dĩ bất trinh có nghĩ là ,ko tôt sẽ sinh ra đàu óc không trong sáng như xưa

Hà ơi, thế kết thúc chuyện thì sao? Lúc ông chồng vô ý? Phần hay thế mà ko đề cập tới à?

Back
Bên trên