Kế hoạch phát triển Box zhongwen!

Lại lạc chủ đề đi đâu rồi đấy mấy cô cậu, B-) Xin lỗi cả nhà vì hôm qua ko đi được với mọi người, cũng tại mọi người báo muộn quá nên chị ko đi đc đấy chứ, :p Mọi người bàn bạc xem hôm nào có thể gặp mặt nhau được nhỉ? :-?
PS: cho chị số di động hoặc đt nhà của mọi người đi, cho tiện liên lạc, :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Em nè: 8239747
Chị xem đi trước Tết thì tốt nhất.:-?

Lại lạc chủ đề đi đâu rồi đấy mấy cô cậu, B-) Xin lỗi cả nhà vì hôm qua ko đi được với mọi người, cũng tại mọi người báo muộn quá nên chị ko đi đc đấy chứ, :p Mọi người bàn bạc xem hôm nào có thể gặp mặt nhau được nhỉ? :-?
PS: cho chị số di động hoặc đt nhà của mọi người đi, cho tiện liên lạc, :D

công nhận ~:> cũng tại em :D báo cho chị muộn quá :(( vì bọn em cũng mới quyết định :D hum ý trường cho khối chìu nghỉ đấy chứ :D
------------
chị Trang save số của em chưa :D :04.2004891 số di động nhá :>
tốt nhất là đi trước Tết :> tuần này chị và mọi người sắp xếp đi :D chứ trong Tết cũng bận mà sau Tết còn bận hết hơi :|

Kế hoạch phát triển của box trong năm 2007 là gì vậy ạ :p?

Chào các bạn!Mình đăng ký tham gia vào 4rum cũng được một thời gian rồi,hôm nay mạo muội vào đây chào hỏi chút, mình cũng là dân thích tiếng Trung, yêu nhạc Hoa,hình như các bạn vẫn chưa đưa ra được định hướng phát triển cho box tiếng Trung thì phải?
Các bạn có thể tham khảo diễn đàn:
http://www.dantiengtrung.com
Theo mình được biết thì diễn đàn này của họ hiện là một diễn đàn chuyên nghiệp nhất về Tiếng Trung,có rất nhiều người Trung QUốc tham gia, các bạn có thể vào đó để tham khảo xem sao

bao giờ tổng đà chủ mới lên zậy =((

hx
đang mất liên lạc với tổng đà chủ
ko thấy bang chủ cái bang đâu...:(
mất hút roài.

Khả năng là tẩu hỏa nhập ma và viên tịch rồi. Ai xung phong ra ngồi giữa sân để mọi người nhổ nước bọt để nhận Đả Cẩu Bổng nào??? :>

Hí hí! Hè rồi, chị Trang sắp về rồi, sắp có quà rồi.\:d/

hí hí(ghê quá!)

vậy là ko ai bị nhổ ...nước bọt vào người nữa nhỉ?nghe anh Phương nói mà thấy khổ chị Trang quá:))
ê Lộc, bao h bả về?

hơ, vào đọc chủ đề này thì thấy cũng hay, nhưng mãi chả thấy làm, hôm qua mạn phép mở Topic bài hát tiếng trung để vừa nghe nhạc vừa học tiếng Trung thì bị xóa mà không có 1 lời nhắn vào hộp thư, thật mất hết cả nhiệt tình. Nếu có thể, ai đã xóa thì cho biết lý do nhé.

Lâu lắm không vào đây, box nhà mình heo hút quá. :( Cả nhà vẫn khỏe chứ nhỉ?

Ôi khỏe lắm chị ạ.:))
Cả nhà bây h đi đâu chả còn ai.:(

có đây :)
vì tổng đà chủ đi vắng nên cũng có ai vào đâu >:)

may' anh chi oi em la` dan CNN cho em dong' gop' vs , hok coa' ji` hay hon la` ngoi` ba`n tan' linh tinh thoi sao , 你们都是饭桶的人 , 用中文说话吧 ,中文俱乐部竟全用越语说话 , 你们不会说中国话吗? ;)) =)) :eek: :-ss

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên