Kế hoạch phát triển Box zhongwen!

Cũng biết tí ti, nếu ai đó có việc gì giao cho wo để phát triển box tiếng Trung thì wo cũng sẵn sàng làm :)

Em là thành viên mới , thấy anh chị bàn tán xôn xao em cũng góp vài lời :D . Em thấy box này hơi nghèo nàn ( xin lỗi ) , mà các anh chị có ý tưởng cũng ko thấy thực hiện là sao ??? Tiếng trung có rất nhiều vấn đề cần bàn , mà các thành viên hình như cũng ít onl thì phải ,hoặc là không tích cực lắm, thế thì làm sao phát triển box này đc ? Em nghĩ mod cứ lập những topic đã dự định đi , sau đó ai có bài thì post vào . Thế thì mới đa dạng và phong phú . Em cũng là dân trung , có gì sẽ đóng góp .
P/s : Quảng cáo tí ! thử vào đây xem sao http://gossipvn.net/ , rất nhiều tài liệu liên quan đến tiếng trung &TQ

Thực ra cũng ko hẳn là ít ol hay ngó ngàng tới box đâu
vì mọi người cũng nhiều việc bận mà...
Nhưng mà bây h bỏ vào thẳng rồi thì có lẽ mọi người sẽ lên box nhiều hơn đấy...hix
chán
Thế có khi em cứ post vài bài cho nó vui của vui nhà nhé...thu hút mọi người vào rồi, chắc box sẽ đông vui hơn í nhêy?

Bạn Linh học lớp A à? Tớ học lớp E :D
Nice 2 meet U :x (câu này tiếng Trung nó thế nào í nhỉ? :-s)

-----

À nhớ rồi :D
认识你我很高兴 ^^

-----

Zhuang 姐姐, Fang 哥哥, Yue 同学, Jiu 姐姐,。。。你们在哪里?
回来巴!

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình hình là Trang đại tỉ tỉ 20/01 này về VN, cả nhà lên kế hoạch đón tiếp tổng đà chủ thế nào đi nhé.;)

à ...cũng phải biết chị Bống về bằng j, nếu là máy bay thì cả nhà ra sân bay đón...hè hè chác là đông vui lắm đây...như kiểu đi đón siêu sao í nhể
mua bánh gato to vào, ăn cho thoải mái(chết , tâm hồn ăn uống cẩn thận lộ hết cả kế hoạch!)thôi có j cả nhà liên lạc qua Y!mess vậy,nik của tớ là:hihi_hoho2005,add nhá , bàn kế hoạch thế mới bí mật, chứ bả :) hay lên hao lắm...

định thế nào đây???
thế đã biết h giấc bả về thế nào chưa?

Tỉ tỉ xuất quỷ nập thâần, đi mây về gió, em chịu.:p

chào các anh chị
em là thành viên mới
mong được cùng các anh chị xây dựng box

theo ý kiến của em thì, việc mọi người ít onl không phải là vấn đề, vì nếu như mọi người bận nhưng vẫn quan tâm và tích cực xây dựng box thì vẫn tốt hơn là onl nhiều mà không có ai post bài
thế nên, mọi người đừng quá quan trọng việc onl được ít hay nhiều, vì hiện tại thì em cũng ở trong kí túc xá, chỉ cuối tuần về nhà mới post bài được, điều quan trọng là nếu mọi người đều tích cực post bài thì box sẽ phát triển

em thấy, ở trang 1, có rất nhiều ý kiến hay về các topic, tại sao không thực hiện ? hiện tại thì em định sẽ lập một số topic như các bài văn tiếng Trung (em có thể đảm nhiệm phần post bài, hi vọng các anh chị cũng sẽ tham gia) , những bài hát tiếng trung (sẽ post phần link và lời của bài hát đó )
xin các anh chị cho biết ý kiến

mọi người ơi :D Tết này Box Zhong WEn đi chơi nhá :* hoặc gần Tết :*

cả 2 mod đều đã về, ai có kế hoạch ăn chơi nhảy múa j` ko nào ;;)

hic,nghe noi hom 3-2, truong minh co vụ đánh nhau ha?
hôm đấy trùng buổi học nên ko đến đc , phí quá...

Hôm qua á! 2 vụ thì phải, 12T2 có anh bị chém, be bét máu.:-ss
Mà khối Pháp đc MWC đấy.;;)

có nghe qua
be bét máu trong WC...
kinh nhể
lớp Pháp chứ ze, ko đi xem nên cung ko rõ, thấy bọn nhóc ở lớp bảo hay lắm...xem phim quay lại cảnh lớp Nga nhảy Hồ tn, lớp Toán thì break nhể...nói chung khoái nhất là lớp Nga...mấy em 11 bạo thật
ngày trc bảo 10 mống XY lớp mình nhảy Hồ tn mà chúng nó xấu hổ...

call chi Trang đê :D mấy hum bắt đầu nghỉ Tết thì bọn mìn đi offnine nun :*

Back
Bên trên