KẾT QUẢ CHUNG KẾT CUỘC THI AMS' GOT TALENT season 2!!!!! \:D/

Lương Hiền Trang
(i_love_my_liv)

Giải Nhất: Kịch – Võ Hạnh Dung và Ngọ Hồng Vi 11CE <3. Phần thưởng của 2 bạn là 1.500.000 VNĐ tiền mặt, 1 thẻ học tiếng anh của BEA trị giá 1 triệu đồng và 2 vé miễn phí dự CRESCENDO.

Giải Nhì: Nhảy Latin – HDC!!! Giải thưởng của nhóm bao gồm 1.000.000 VNĐ tiền mặt, 1 thẻ học tiếng anh của BEA trị giá 1 triệu đồng và 8 vé miễn phí dự CRESCENDO.

3 giải phụ:
Giải Phong Cách: Hát + Guitar I’m yours – Trương Nguyễn Bảo Chung, Trịnh Quỳnh Hương, Nguyễn Việt Quang và thằng hổ báo nhất 10A1 ;;);)) – chúc mừng các em xD.

Giải Trang Phục Đẹp Nhất: Nhóm Fedoraz

Giải Triển Vọng: Vũ Lê Ngọc Trâm 7B và Vũ Hoàng Thái 10S <3. Riêng ở giải này thì có đến 2 người cùng được giải vì thật sự BGK cùng BTC ko thể chọn ra ai hơn ai, 2 tiết mục đều rất xuất sắc :x. Chúc mừng 2 em!! =)

Giải thưởng dành cho 4 tiết mục dành giải phụ là mỗi tiết mục 200.000 VNĐ và một số ưu đãi đặc biệt khi mua vé CRESCENDO =)

Bèo quá =)) 50k 1 đứa thì chia kiểu j` đây =))

Mà 1 số ưu đãi là dư lào chị ơi, để em chuẩn bị $ :))

Ui ui! Vui quá vui quá!! Thx ban tổ chức nhiều lắm!! Cảm ơn cả những ai yêu thích kịch cảu bọn mình nữa!! Iêu mọi người, yêu CE, yêu Dung!! :x:x:x

Chúc mừng 2 b 11CE =D> Mình rất thích kịch các b <3

Thằng hổ báo nhất 10A1 là cái j thế =)) =))

há há =)) ui em bị thích 2 chị ý lắm í í í í í <3 :x :x :x

"thằng hổ báo nhất 10A1" =))

Đáng sợ là sao?? /:)/:)

Lúc thi mình cũng k nghĩ sẽ đựoc mọi người đón nhận đến thế!! Quá ư là may mắn!! :)):))
:x:x

Chỉnh sửa lần cuối:
Toàn thấy kết quả là kết quả, Không có hình ảnh cụ thể nhỉ :D

Back
Bên trên