Ikariam Vietnam

hàng chạy được mà quân không chạy được thì cũng bó tay ông anh=))chạy thì cứ vác lính qua hàng xóm mà thủ thành là xong ,đánh nhau nghỉ giữa hiệp cũng cho qua nhà bên thủ được cơ mà....h có thằng nào mà đánh thì ko biết chạy kiểu gì nữa =)) ôm 250k res nằm chờ nâng fủ 6 :(

Chỉnh sửa lần cuối:
KO chạy đc quân vì đi cướp nhiều quá, nó sang thì 31 cái thuyền chạy hàng hết cả, chả có thuyền, mà bọn này ko có thuyền thì nó mờ bố luôn cái cướp bóc với cả thủ thành, bó trym lắm :(

Dạo này võ mồm nhiều quá, bọn nó uất ức cứ spy mình, cơ mà trên đảo có thằng có 1000 con kiếm, chúng nó vào 2 lần xong giờ đái ra máu, chưa dám vào lại =))

đâu có đâu :)) cùng đảo vẫn đi được mà =)) nhưng mà khi ko có thuyền thì cái thanh chạy lúc đưa quân đi ko kéo được những vẫn đưa được max quân đi mà :D
delta mà đã 1000 con kiếm cơ á =)) vỡ lỡ vậy =)) bên Gamma có thằng cùng LM mới có hơn 1k súng =) thêm quâ các lọa dam ko chưa boost lên tầm 113k. boost tường 20 đục 20 lỗ thì ....

Ava đó bựa quá , HAO lại toàn chị e phụ nữ thì sao để được :))

Cả gamma lẫn delta đều đã thành hợp tác xã dừa, chuyên sản xuất kẹo dừa, kem dừa, các loại dừa =))

Không hiểu sao dạo này ko vào đc board nữa :-? Lại thêm 1 site bị bọn Tàu block rồi chăng :))
Dũng có còn vào được bình thường ko e ?

hí hí, em mới chơi ika đc 1 tháng, lên 30k điểm:D, ai ở gần tọa độ 77 75 k, e đang ở lm Trial:D

lớp em vẫn có 3 thằng đang chơi, một top 100 server delta còn em cave góp gỗ nhưng vẫn 200k điểm.:))

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên