Huong Dong Gio Noi :D

cái này buồn cười wa', nhưng mà sao nó ko làm nốt phần sau để mình xem hàng họ thế nào nhỉ :)):D

He he, thằng Đường Tăng không ngờ sao nó lị khốn nạn thế nhờ, mà chắc là sau đấy đến nhà chị Nhung xem hàng :biggrin:

Linh em nghĩ chị ở VN thiếu hay sao mà còn sang tậ Tàu:((, mà lại còn là sư nữa chứ:((, chị đâu có là thị mầu đâu:)):)):)):Dchij mà thiếu thì chị tìm em trc tiên đấy, cẩn thận:D

Ối thầy trò Đường Tăng vãi lúa thật :))
Mà mấy con kve đấy gặp anh Đường Tăng đẹp trai thì còn thích chứ thằng Trư Bát Giới béo ị đấy mà dây vào thì... toi đời các em rồi :))

trần hồng nhung đã viết:
Linh em nghĩ chị ở VN thiếu hay sao mà còn sang tậ Tàu:((, mà lại còn là sư nữa chứ:((, chị đâu có là thị mầu đâu:)):)):)):Dchij mà thiếu thì chị tìm em trc tiên đấy, cẩn thận:D

Em chẳng biết gì :D Lâu k dùng lúc đem ra dùng mới quí :) Như gươm báu chỉ có nhưng dịp trọng đại mới dùng thôi chứ ngày nào cũng dùng thì cùn hết :)>- hiểu không?

To Linh :) Lúc nào Nhung tìm chú báo cho anh :) :>

He he, đúng roài, anh em mình share cho nhau tí :mrgreen: :biggrin:

Anh thích bao nhiêu, em chiều bấy nhiêu, cần em nhường hết :biggrin: :mrgreen: :D :p

hừm[-( mấy người này [-( xum' vào bắt nạt chị Nhung[-([-(
Cơ mà, hay phết:)):))

Trang em nói thế chị tưởng bênh chị hóa ra lại ...:((
anh Mạnh: gọi anh làm gì thế, em với Linh .. thì sao có anh chen vào đc???:D:)), mà theo em biết thì cái này ko giống gươm báu đâu.Nó mà càng đc rèn thì cáng sắc đấy:D:D:D
Linh em share cái gì thế, cẩn thận đấy. ko thì ko còn đâu :p:))

Em bênh chị thế còn gì:O đấy là em đang nói cái link hay muh:)):)):p:p

ơ ơ ơ, thế à, trách nhầm em rùi, cho chị sorry nhá, iu em Trang lắm cơ :x:x:x
aTam: em nói chỉ có đúng trở lên, mà đặc biệt, lĩnh vực nào chứ lĩnh vực này thì ...chậc chậc, cứ gọi là...:D:D:D

Bac Tam Chán quá :D bác biet chuyen :D Hâm Nóng Bữa Tối k? ==)) (Thế mà cũng đòi trình cao :D chán Nhung ==> loại khỏi vòng chiến đấu)

anh mạnh, em đâu có làm gì mà anh kêu em :(:)(:)(( người ta ko biết thì anh phải chỉ bảo chứ, sao lại thế :(:)(:)(( :D mà ở đây có vòng chiến đấu gì thía????, em đã tham gia đâu mà loại em:(:)(:))):)):))

Thôi, tình hình là anh Mạnh và em, anh em mình sắp xếp lịch cái nhểy :D :biggrin:

Linh này lại tưởng bở roài, khi nào hết thì chị tìm mày, chứ có phải chị tìm mày luôn đâu mà đòi làm lịch với anh Mạnh:D:D:D, h chị vẫn còn chơi dài em à:p:D:D:D:))

Ô hay cái chị nầy, em với anh Mạnh sắp xếp chuyện gì thì kệ 2 anh em chứ, căn cứ vào đâu mà chị biết lịch gì xong lại nói :D

Back
Bên trên