Hot - Offline Meeting Vc Pics - Hot

hihi.. anh Tâm muốn hồi xuân hay sao mà cứ "bạn bạn" với các em thế ;;) :D :p

mà.. nhìn ảnh anh Tâm.. trông anh thật phúc hậu.. :D khen tí thế khi nào hát cho chip nghe nhé chip cảm ơn :x :* :D

Bạn Hà chơi chữ hay thế :p :)) :)) :))
Bạn Hà cứ về đây đi rồi tớ sẽ hát cho bạn nghe mà :x

hôm trc' anh Tâm họp off cứ tự giới thiệu alf..05-08 :)) để chơi với mấy em gái xinh xắn của 05-08 đấy chị Hà chip ạ ;;)

:eek: Sao em Nhung lại vạch áo anh ra thế [-x
...
Bạn Hà xem đc hết lưng rồi :((
...
:p :)) :)) :))

:)) em có vạch đâu :eek:
em chỉ .....nhẹ nhàng ..cởi...nó ra thôi >:)
:))
chị hà chip nhìn thấy ~ gì thế =P~ chỉ em với =P~

hì hì.. vừa thấy em Nhưng vặn người bẻ tay, chuẩn bị các thao tác nghiệp vụ là chị chip bịt hét cả mắt lại rồi :D không nhìn thấy gì hết ;;) anh Tâm đừng lo :D

thế cái vàng vàng rơi dưới đất tóm lại là cái gì ạ?

Nguyễn Thu Trang đã viết:
thế cái vàng vàng rơi dưới đất tóm lại là cái gì ạ?
Sao Thư cứ hỏi cái c........ó...............c..................................x...........ê mà anh Tâm giật của chị N thế nhỉ ;;):)):)):))
Mà bên cạnh cái vàng vàng ấy có cái trắng trắng pro-kotex mà anh HM lấy được cơ ;;);;):)):))=)), thảo nào em Linh chạy biến đi, chắc ko tìm được nên phải mua cái khac:D:)):)):p

Phùng Anh Quân đã viết:
Sao Thư cứ hỏi cái c........ó...............c..................................x...........ê mà anh Tâm giật của chị N thế nhỉ ;;):)):)):))
Anh ngồi đối diện, làm sao giật đc :((
Chú ngồi bên cạnh.. chắc là chú giật rồi b-)

ôi zoi ơi :(( đừng có bàn về vấn đề tế nhị này nữa mà :(9
Thư em, tất cả là tại em đấy :(:)(:)(( b-)
Quân nehs, lại còn cố tình lôi ra này b-( b-(b-(
hehe pro-kotex của az Hm thì ..thôi rồi đây 8-} :)):)):))

ối giời ! thằng quân trắng trợn học quá :)) anh tâm có cần phải mạnh bạo nơi công cộng thế ko ! biết thế mình cũng đi offline :)) lần sau có offline cố gắng lấy dũng khí đi xem DL tuổi trẻ tài cao và N má mì , Tâm đồ tể thế nào :))

ko phải, chị N bị Thu kéo tuột ra cái CXê màu vàng, nhưng chị ý nhặt nhầm cái pro-kotex màu vàng :)):)) rồi buộc lại =))=))8-} , đến giờ bà chủ quán vẫn ko hiểu cơn gió nào đưa cho bà cái của quý ấy =)):)):p
Thui, nói nữa chị N giận mất :p

chị HÀ yên tâm cuối năm chị về nhất định phải OFF
dê dê
<:p
4 lần đi off mà chẳng đi được:((
lần này hi vọng ko còn gì có thể cản trở được nữa:D

Lương Quốc Tâm đã viết:
Bạn Hà chơi chữ hay thế :p :)) :)) :))
Bạn Hà cứ về đây đi rồi tớ sẽ hát cho bạn nghe mà :x

hic.. nghĩ mãi mới ra anh tâm ám chỉ cái gì /:)

Tammy ko được nghĩ linh tinh nhé ;;)

"Tammy please say you'll wait for me" ;;) ;;) b-)

chị Hà chip lăng nhăng quá [-x :mrgreen:

"Tammy please say you'll wait for me" ;;) ;;) b-)
Oài, anh Tâm kìa, tiến lên đi chứ ;;) ;) Để có ngày chị Hà lại nằm phơi nắng trên mái hiên bằng kính của nhà ăn khách sạn Sofitel=)):)):)):)):p

ối giời , giật rồi chị lại ..vào :))
Quân ơi, ko nói thì ko có nghĩa là em ko biết nói :)) b-) nói toàn điều tế nhị khiến hcij mày :"> chít :((
=))

Back
Bên trên