Hot - Offline Meeting Vc Pics - Hot

hic.. hic.. sao mà vui thế hả giời :((

cuối năm tớ về, các bạn xem xét cho tớ một cái off để tớ gặp mặt làm quên bắt tay bắt chân nằm quần nắm áo các bạn nhé :(( .. khổ thân tôi.. lòng xót xa đi bên đời em (Nhung).. mà thấy em off nhiều lắm thay.. :((

@ em Biên :)) không còn từ ngữ để miêu tả nữa :)) lại còn cầm dao nữa.. ôi chết mất em ơi :))

Phùng Anh Quân đã viết:
Oài, tiếc quá, Link ko chụp được cái kiểu chị Nhung bị Tuti kéo cái dây giữ ..... sau lưng :D:p Em thấy hết ;;):p
Thấy gì thấy gì, kể cho anh nghe xem nào, kể từ từ, kể một cách chân thật, sống động nhé ;;)

tình hình vui thế này , lần sau tính toán đi xem sao :D
cái em Linh trông rất giống một em hay đi xe bus 32 cũng học ams :)

Chỉnh sửa lần cuối:
@MTL: ai bảo đi??? ;;) còn kêu buồn à??? ;;) :))... nghe anh KN bảo chưa??? rủ con bé ng` Nhật với lại host đi nhậu. Vui ngay :))

@CTL: [-x:nono: cười sướng gớm :nono: b-(b-( anh họ mà thế à/:) =)) con Nhật hôm nay vừa hỏi mình có thik alcohol ko =)) :)) chết cười =)) nó rất khoái mới sợ chứ 8-} :)) nhưng em ko thik uống :|:((

Lấy dao (lam) chém xuống nước, nước càng chảy tợn
Uống rượu (cần) giải sầu, càng sầu hơn /:)

Thôi lúc nào muốn vui thì vào chat với anh eg ạ :biggrin:

chị HÀ yên tâm :>:x cuối năm chị về nhất định phải OFF :x
QUÂN :((thấy gì :eek:
à mà mình cũng thử rùi 8-| có thấy đc gì đâu :eek: =)):))
khổ thân thằng bé =))

ối em BIÊN :(:)(:)((...Chị...đã hiểu lòng em :))
đùa chứ, thế này thì dao kè cổ cũng ko sợ bg` :))

chị HÀ yên tâm :>:x cuối năm chị về nhất định phải OFF :x
QUÂN :((thấy gì :eek:
à mà mình cũng thử rùi 8-| có thấy đc gì đâu :eek: =)):))
khổ thân thằng bé =))
Em thấy cái dây màu vàng vàng ;;);;) nó rơi xuống làm chị N lúi cúi buộc lại, nhưng nhìn thấy anh Tâm đang nhìn, chị N lại bỏ ra =))=))=)) và ...quay lưng lại giả vờ nói chuyện với Mâu ;;);;):)):)):))

:eek: Giề thế.. Sao lại lôi anh vào :eek:
Anh có thấy gì đâu :((
Sao lúc đấy em ko nhắc anh :p

Chỉnh sửa lần cuối:
cái gì vàng ! cái gì lôi ra ,cái gì buộc lại .... nhiều cái thế :(( chả hiểu dek gì nhưng mà nghe tò mò quá :))

có biết bệnh láo toét đc gọi là gì ko b-) :))
nó đc trừng phạt bg...b-(b-(b-( đấy :))

chết mà ko thâm mặt như này b-( là chết kiểu gì nhỉ :))
em nhung "du côn" thấy mình hiền bắt nạt láo nhỉ :( sợ quá ! may mà chú DL post ảnh lên rồi ra đường thấy là chuồn khẩn :))
uống rượu rất vui :D vì rượu cho người tự ti( mình chẳng hạn) dũng khí ! có thể nói ra những cái chưa bao giờ nói :)) , em nào muốn thử thì đơi hội trại trường anh vào lớp anh chơi nhá :)) : k49DB đại học công nghệ 144 xuân thủy , cắm trại chỗ e3 ý mà :))

mơi chưa kìa :))
em nó có ở VC đâu :))
chết ai nhỉ :-? chắc chắn ko chết em
chết ai..nói xấu em kìa anh Tâm à :>

Bao giờ hội trại trường chú KN thế :D
Anh em VC đến làm vài chén nào :beerchug:
Nhưng mà rượu vào nhiều khi cũng deck hay chú ạ [-x Nhỡ chú ko chỉ nói những cái "bình thường ko dám nói" mà còn tuôn ra những cái "không nên nói" thì bỏ xừ :mrgreen:

Sao chú thấy em N ngoài đường thì lại chạy thế [-( Phải lấy độc trị độc chứ :D Cứ xông bừa vào em ạ :biggrin: :)) :)) :))

Back
Bên trên