Hoan lạc hội hè 2005, tụ họp lần 1

Tống Minh Tuấn
(TuanCominglate)

Điều hành viên
Kính chào toàn thể pà con

Sau 2 năm hoạt động, có thể nói Hoan Lạc Hội (HLH) là một hội đi liền với những hoạt động hè của HAO, một hội sinh hoạt ẩm thực lành mạnh và đã được cấp giấy phép hoạt động từ năm 2003. Với các thành viên sáng lập chủ chốt thông minh, xinh đẹp, hội đã để lại nhiều ấn tượng và dấu ấn sâu sắc trong lòng dân HAO và bạn bè khắp nơi trên thế giới. .. Các thành quả mà hội đạt được vô cùng to lớn, là dấu son chói lọi trong công cuộc xây dựng và phát triển các lần offline của các thành viên HAO...

Đôi lúc, bạn ngẩn ngơ tự hỏi, vậy thì Hoan Lạc Hội là gì ? Anh Tuanbass nói điêu rồi, nói sai quá [-( , làm gì có chuyện ấy? Vâng, xin mời các bạn hãy nghe chính những lời phát biểu cảm tưởng của các thành viên từ các lần off trước đó, các bạn thấy được là tôi nói không hề sai http://www.hn-ams.org/album/details.php?image_id=3555&

Hè 2005 này, để tiếp nối tinh thần thưởng thức văn hóa ẩm thực Hà nội, tiếp tục tinh thần Hoan lạc hội, đồng thời nhân dịp chào mừng cuộc thi Miss HAO đầy ý nghĩa, (và đồng thời một số lý do phụ khác như khóa 00-05 vừa thi xong tốt nghiệp, một số em từ nước ngoài về nghỉ hè...), báo lá nho xanh Miss HAO tuyên bố khai mạc offline giao lưu bổ ích lần 1 giữa các thành viên HAO.

Tên cuộc off: Hoan lạc hội hè 2005 lần 1

Thàn phần tham gia: Tất cả các thành viên, không phân biệt giai cấp, nhan sắc, tính tình... miễn là thành viên HAO hiện đang ở Hà nội có điều kiện tham gia đều có thể tham gia

Thời gian: 18h chiều Chủ nhật 12/06/2005
Địa điểm: Tập trung tại Quán cafe tại cổng trường Am, sau đó chúng ta sẽ đi ăn uống và .... 8-}

Ban tổ chức: Báo lá nho Miss HAO

Nhà tài trợ: Trưởng Ban biên tập SONG TUẤN + một số nhà tài trợ có lương tâm (đang rất cần tuyển thêm :D )...

Chương trình đặc biệt: Giữ vững truyền thống của HLH cũ, tinh thần ẩm thực sẽ được đặt lên hàng đầu. Bên cạnh đó, để đáp ứng nhu cầu và bức xúc cực kì nóng hổi của cách thành viên về các Miss, chúng tôi đã cố gắng tạo điều kiện để buổi giao lưu không những chỉ có "tửu" mà còn có "sắc". Đó là màn giao lưu thật đặc sắc. Trong điều kiện kĩ thuật thiếu thốn do tình hình mưu lũ liên miên và thiếu điện tại Hà nội, chúng tôi vẫn tạo điều kiện để các thành viên chúng ta giao lưu với những tài năng xuất chúng và xinh đẹp trên HAO như Hà Đăng Sơn, BGK+BTC Tuệ Minh, Miss Lê Thu Quỳnh xinh đẹp, giọng ca Hoàng Hà, cặp bài trùng TuânSH+LêChi, trưởng ban Tí tởn tán gái Hoàng Mạnh Khải +.. một số tài năng mà tôi không thể nhớ hết tên vì nhiều quá...

Đặc biệt, để đẩy cao không khí giao lên một tầm cao mới, lần off này chúng tôi đã cho mời 2 vị khách đặc biệt của HLH1, đó là:

-Nguyễn Bảo Anh Thư A1 02-05: chị hiện là ứng cử viên sáng giá của cuộc thi Miss HAO, vừa mới từ Mỹ trở về và rất đang cần thuởng thức các món ăn Hà nội. Những ai chưa kịp hỏi những câu hỏi trên HAO có thể chuẩn bị câu hỏi để hỏi trong lần này..

- Vũ Xuân Hương A2 98-01: Nữ sĩ của HAO, chị hiện là hiện thân của người phụ nữ HAO. Có lẽ tôi không cần nhiều lời cho nữ sĩ này vì như thế là quá thừa, tôi sẽ dành sự khám phá đó cho các bạn vào lần Off này..

Ngoài ra, BTC nhiệt liệt mời những thành viên dự thi Miss HAO khác, nếu có điều kiện cố gắng tham gia. Sự hiện diện của các bạn sẽ làm không khí vô cùng sôi động. BTC sẽ ưu tiên các thành viên dự thi Miss bằng việc cử một đội xe ôm Amsers miễn phí đến tận nhà đưa đón...Chỉ cần các Miss cho địa chỉ và số nhà 8-}..

Vậy còn chờ gì nữa, hãy tham gia chương trình bổ ích này thôi các bạn.. :)>-

Tuanbass: Tổng BT báo lá nho xanh đã kí....

Chỉnh sửa lần cuối:
:)) Hoan lạc hội :)) Chú ơi bao giờ làm lần 2 :D lần 3 :D

các bác chơi ác thật, toàn tổ chức sớm thế này, bọn em tham gia sao nổi :-/

với tinh thần trọng dụng mua chuộc hiền tài như kiểu Tào Tháo đãi quan công
với truyền thống Tống Tuấn tí tởn tán gái thì sẽ hứa hẹn một mùa hè 2005 sôi động, 2 ngày 1 tiệc nhỏ, 3 ngày 1 tiệc lớn
các em lang thang xa xứ liều liệu sắp xếp mà về ko lại tiếc :D

em không dự miss thì có được xe ôm miễn phí không? :-/

Chỉnh sửa lần cuối:
:-w Đề nghị delay, lùi lại vài tuần đê :-w
:-w:-B

Chỉnh sửa lần cuối:
Những thành viên kỳ cựu của HLH thì không thấy bác Tuấn mời...:(..

em đề nghị là rời lại mấy tuần đi, chờ các bạn 02-05 thi miss HAO với ,ko thì hơi bất công :-<

Ui sướng thế ! ;) :D :p Vừa off hôm 4/6 , bây giờ đã lại có off 12/6 ! Sướng thế ko biết ! Em đi !!! Em ủng hộ cả 2 tay ! ;) :D :* À à, em ủng hộ đi chơi chứ em chưa làm nhà tài trợ được đâu nhé :p :D
EM xin phép đến muộn nửa tiếng ;) :D

Chích, Hoài Phương, Quách Tung Dương, Hữu Cầu etc. đâu hết nhở? Minh bé tụ tập thành viên cũ đi nhé ;)

ôi mẹ ơi,chết người:D
đi off nhiều quá có sinh bệnh kô nhĩ:-?,mà ku TMHH đang đi quân sự,lần này nhịn rồi:))

khổ thân chú Hà bi giờ này đang bị đày ở Mai Lĩnh, đọc được topic này chắc trốn trại về tham gia offline mất thôi :D

12/6 này mình cũng không tham gia được, chúc mọi người dzui dzẻ :D

Cả làng gian ác! Không chờ thêm mấy hôm được à X( để đến sau 15/6 đi mà :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Vũ Xuân Hương đã viết:
Cả làng gian ác! Không chờ thêm mấy hôm được à X( để đến sau 15/6 đi mà :((

8-| Cậu muốn đợi đến 23 cơ cháu à 8-|

Đổi ý rồi :D Cậu ko đi được để cháu đi cho :p Ăn giúp cả phần cậu, cả phần bố mẹ hehe

hehe...em đi với nhé :D hôm đấy thi xong rồi \:d/

Phạm Quang Minh đã viết:
Những thành viên kỳ cựu của HLH thì không thấy bác Tuấn mời...:(..

Minh đọc lại tí, khách mời là mọi thành viên cơ mà... Chẳng nhẽ anh lại phải list tên từng người cũ nữa ra, hơn nữa các bác ấy giờ còn ai vào HAO đọc để biết nữa đâu :(...

Mọi người add số di động của mình tiện liên lạc nhé: 0913 50 52 53, phòng trường hợp đến cổng trường mà không rõ ngồi quán cafe nào

Tất cả các thành viên nữ và <20 tuổi không cần phải chuẩn bị gì, chỉ cần mang theo thân xác mình là đủ.. :x

Các thành viên còn lại đều đủ tiêu chuẩn để đăng kí làm thành viên Ban tài trợ cùng Song Tuấn, bác Hà Đăng Sơn và Phạm Quang Minh nghĩ sao về điều này ... 8-} ..

Để khởi động tinh thần đại hội hoành tráng cho buổi giao lưu với Nữ sĩ Xuân Hương, Nữ sĩ đã xin gửi tặng các bạn trước bài hát Con mèo đáng yêu do nữ sĩ vừa thể hiện, (có sự trợ giúp kĩ thuật âm thanh của Tuanbass), bài hát này được tung ra nhằm mục đích tranh cho các bạn những bất ngờ khi nghe giọng nữ sĩ trả lời trong đêm giao lưu :)>- Chúng ta hãy dành một tràng pháo tay cho nữ sĩ, và đón chờ những tuỵêt chiêu bất ngờ của nữ sĩ trong tối giao lưu tới này..

To someones: Những bạn không thể tham dự được đợt 12/6 này thật đáng tiếc. Tuy nhiên các bạn yên tâm vì chúng ta còn có thể tham dự các lần HLH 2,3,4...

Đó là lý do tại sao tên của lần off này là HLH 1

Tất cả các thành viên nữ và <20 tuổi không cần phải chuẩn bị gì, chỉ cần mang theo thân xác mình là đủ..
Em kết nhất câu này của bác, vì đến 2 năm nữa em mới với tới con sô 20 :))

Back
Bên trên