Hoan lạc hội hè 2005, tụ họp lần 1

em quảng cáo nhờ cái anh Tuấn nhá: CLB Điện ảnh offline thứ 7 tuần này lúc 10:30 sáng (lúc đầu định chủ nhật nhưng chủ nhật mod phải về quê :(( )

Sắp được gặp em Linh, bé Huyền Anh lần đầu tiên rùi, vui quá :x. Chú Tuấn ơi, chú đến nhà đưa cháu đi được ko ạ :D. Hạnh ơi, chuẩn bị lên kế hoạch offline box Điện ảnh nhà mình đi nhể :D :x.

Quách Trung Dũng đã viết:
khè,sao lại giới hạn tuổi của nam nhể:-?

Thế chú đã 22 tuổi chưa, nếu chưa mà vẫn muốn thích gia nhập đội quân tài trợ thì bọn anh cũng không can đâu hehe... :)

huhu, cái vụ họp ở Hao thì % đi được là khá ít :(
Mà chị Hạnh và chị Thư ơi, họp CLB điện ảnh thứ 7 này đã họp thì thời gian thông báo là quá ngắn, chỉ có 2 ngày em sợ it người biết lắm
Hay là thứ 7 tuần sau nhỉ :D

Ơ kìa :eek:, off thứ 7 tuần này muh sao Hạnh chả báo tớ gì cả :eek: Tớ ko đi được đâu :( :((, CLB Điện ảnh off tuần sau đi. Muh khoan đã, hiện tại kế hoạch off box Điện ảnh lùi vô thời hạn, chờ 2 mods thảo luận thêm :)>-

Em tưởng là 18/6 còn gì ?!? Thông báo rồi mà :D

Nguyễn Huyền Anh đã viết:
To Ngọc Linh : trông ấy rất rất là quen nhưng ko thể nhớ là đã từng gặp ở đâu, cấp 1, 2, ấy học trường nào?????

Cấp 1: từ lớp 1>4 học trường Quang Trung cạnh gò Đống Đa. Lớp 5 học trường Nguyễn bá Ngọc thuộc quận Hoàn kiếm.
Cấp2: 9K Trưng Vương :*

Cậu trông rất giống 1 người bạn của tớ nên khi nhìn thấy ảnh của cậu tớ đã rất ấn tượng rồi :)>- :*

ak ak :(( off hôm truớc đã phải giả chết vì ghen tỵ..nghe thêm lần này lại phải bật dậy ngất ghen tỵ lần nữa :(( sao ko lùi lại vài tuần đi ạ , trời ui :(( cháu ghét chú Tuấn quá hichic

Thông báo Thành lập "Đội cực nhanh"

Nhằm đáp ứng cho nhu cầu đi lại của các em và các Miss trong buổi off tới, BTC chúng tôi quyết định thành lập đội xe ôm Amser, gọi tắt là "Đội cực nhanh" để dễ dàng bố trí đưa đón các em khi cần. Vì vậy kêu gọi tất cả anh em nam giới nếu có thể tham gia vào "Đội cực nhanh" thì xin vào đây cập nhật danh sách, phương tiện đi lại, và điện thoại nếu có.
Ví dụ:
1. Nguyễn Hoàng Vũ, Wave alpha, 0915254463
2. Quách Trung Dũng, Wave tầu, 123456 ...
3...........

Nhằm để phục vụ việc đi lại được tốt hơn, đề nghị chị em tham gia buổi off ai cần xe ôm thì xin vào đây đăng kí để BTC nắm rõ nhu cầu thị trường, tất nhiên là ưu tiên cho những ai "không thể đi xe" hoặc "không có xe" bất khả kháng. Các thành viên Đăng kí tên, giờ tham gia, điện thoại và số nhà (nếu cần)
Ví dụ:
1. Nguyễn Bảo Anh Thư, 18h-22h,
2. Nguyễn Huyền Anh, 20h-22h, 123456
3. ......

Trên cơ sở 2 danh sách trên, BTC sẽ bố trí cơi nới sao cho cung cầu gặp nhau tốt nhất. Trường hợp Cung > Cầu, BTC ưu tiên các thành viên xe ôm cao trên 1m65, nặng > 60 kg, đẹp trai, cân đối, xe đẹp, biết nói chuyện, mặt mũi bảo hành,tay lái vững..:D. Trường hợp Cầu > Cung, BTC đành bố trí tuyển them đội quân xe ôm thị trường đến phục vụ chị em.

Nguyên tắc điều hàng, à quên điều xe ôm nào tới phục vụ em nào sẽ hoàn toàn bí mật và do BTC điều, à quên quyết định vào giờ chót :D. Thành viên đội cực nhanh không thể tự chọn lựa đối tượng phục vụ theo ý thích mà phải thực hiện theo chỉ đạo từ BTC để tăng thêm tính bất ngờ và hấp dẫn, tránh sự đơn điệu trong việc tự chọn lựa đôi lứa của các cặp... ;)

Tuanbass

Chỉnh sửa lần cuối:
:)) chết cười chú
đội này hay,ko có xe ôm nữ ạ 8-}

Em Rukie học ở Quang Trung 1-4 à :D, anh học ở QT hồi lớp 1, rồi lớp 7 :D

bác Tuấn tổ chức hay ghê ta, tiếc là em lại không tham gia được vì 17/6 là nộp đồ án tốt nghiệp rồi.
Chúc bác Tuấn và mọi người tham gia HLH vui vẻ nhé

.. ghét anh Tống Tuấn quá ... /:) ... :(( ... em vừa vào lại được HAO thấy 1 loạt hội hè chơi bời nhảy múa thế này ... :(( .. :(( ... đập đầu vào tường tự tử mất :(( ... :( ...

... mà hè này em tưởng chị BT không về cơ mà chị ?? .. chị về à :((

:)) Ngọc Linh ơi, khéo tớ với cậu học cùng lớp ấy chứ, tớ cũng học Quang TRung này, lớp cô Hà, cô HUyền, cô Mai ấy :p, ko nhận ra nhau thì chết thôi :D, :eek: vậy là còn cùng trường với anh Hoài Anh nữa ah`
To chú Tuấn : nhìn thấy chú bố trí thế này cháu thấy cảm động quá :(( nhưng mà ko biết có đi được hay ko đây :(

Anh Tuấn cho em vào Ban tổ chức với đi. Phụ trách việc phân công xem ai đến chở ai ý ;;). Đi nhé, em giúp anh Tuấn một tay. À, em thì em có xe, ko tốn 1 chỗ trong đội cực nhanh đâu, nhưng em cũng ko tham gia đội đấy đâu :p. Em chỉ thích vào BTC để sắp xếp cùng thôi. Anh nhé ;;) :p

:x

Hà Thị Lan Anh đã viết:
hoành tráng xôm xả:(...ghét anh Tuấn big ass :'(

Lanh ơi tao thấy mấy lần mày có mặt trong cái topic này chỉ để khóc lóc thương quá hehe, mày hỏi mấy già làng (nhất là ai có big ass ;) ấy )xem có HLH nào vào tháng 8 ko đi cho nó khỏi tị nạnh :)>- Không thì tháng 7 về luôn với tao đi :x

Chỉnh sửa lần cuối:
:)) Đúng là chú Tuấn tổ chức có khác, đâu ra đấy =D>, quả là danh bất hư truyền :x. Cháu xem ra rơi vào cả 2 diện ưu tiên muh chú Tuấn liệt kê: "ko thể đi xe" và "ko có xe" :)). Vậy cháu mạnh dạn post info lên đây để tìm xe ôm tình nguyện chú nhé ;;).

Nguyễn Bảo Anh Thư: 18h-22h

Có gì chú Tuấn báo hộ cháu xem có thu xếp được cho cháu ko nhé :x.

Chết, cháu xin 1 chân vào đội xe ôm với nhá. Về nhà kì kèo bà già mượn con wave ghẻ nhà mình làm vài vòng hồ vào. Vật quá rồi đấy.

Chỉnh sửa lần cuối:
Nếu Cầu > Cung ,cần xe ôm thị trường thì ới em một câu nhé ... thời buổi này,cơ hội vừa được nâng niu cái đẹp,vừa được tiền hiếm có lắm.

Back
Bên trên