Hoa vượt biên

Đặng Hiếu Minh
(time_master)

Thành viên danh dự
Khi con tầu bị đắm vì cơn bão, chỉ còn Hoa và 6 anh gồm Tâm, Khánh Ngọc, Đăng Linh, Quốc, Việt Anh, Bành sống sót trôi dạt đến một hoang đảo. Hoa hết sức sung sướng. Họ nhanh chóng thỏa thuận mỗi đàn ông được sống một ngày trong tuần với người phụ nữ duy nhất trên hoang đảo. Hoa rất nhiệt tình với sự sắp đặt này cho đến khi kinh hoàng nhận ra mọi thứ không phải dễ dàng như Hoa vẫn tưởng. Một chiều, đang nằm trên bờ biển ao ước có người cùng chia sẻ nhiệm vụ, Hoa nhìn thấy một gái trên chiếc phao cứu hộ trôi về đảo. Hoa chạy ra, kéo cái thuyền vào. Hoa òa khóc mừng mừng tủi tủi vì nhận ra Nhung. Còn Nhung thì nồng nhiệt thể hiện:

- Chị không thể tin được là em hạnh phúc khi nhìn thấy chị đến mức nào đâu :x...

Rồi Nhung mắt chớp chớp, thủ thỉ tiếp:

- Chị là ánh sáng cho đôi mắt mờ, chị là thứ đẹp đẽ nhất mà em sắp có được, chị sẽ là cánh buồm cho đời em ra khơi... :x

- Cbn - Hoa thở dài ngao ngán - Thế là đi tong thêm ngày chủ nhật trong tuần roài... :)|

theo truyện này
chị Nhung bị les à8-}
( em ko hiểu8-})

:eek: thế này thì chị Nhung có vấn đề à :eek: 8-} ôi khổ anh Toàn rồi 8-}

nhưng thực sự là em ko hiểu truyện này8-}

ngu vãi ! hiếu còn bé ! chắc ko hiểu nổi chị nhung !:))

:|

chị N thì đến chị H cũng sợ em ah :|

chứng tỏ chị Hoa phải kinh khủng lắm :| < đến cả chị Hoa :| > và chị Nhung thì >:) luôn :))

Khổ chị Hoa rùi :)):)):)) Cả tuần thế này.......chết chết
Ban đầu đọc em còn tưởng chị Hoa tủi tủi vì ..... bị cạnh tranh các anh em zai cơ:)):)):)):))

Chỉ có các anh zai là thích thôi :mrgreen:
Dù cô gái mới đến có là LES hay không thì cũng.. tèn ten :p

7 ngày cống hiến rồi, phải cho 1 ngày hưởng thụ chứ :p

ớ ! em này lạc từ đảo TTTG sang này Hoa ơi ! em xem bố trí lịch cho em Lan với ! :))

nhường anh Tâm già trước ! nhưng mà em sợ em nhung em hoa ko cho ! vì anh Tâm là chủ lực mà :D

Anh Ngọc :)):)):))
Thêm 1 les thì .... ;;);;) chị Hoa càng sướng, có khi lại được 1 ngày nghỉ nữa :)):))
Cái đảo này thành đảo dâm ô trụy lạc mất 8-} /:) b-) b-)

Chỉnh sửa lần cuối:
anh Tâm dạo này ko được HA tí tồ giáo dục thế là lại đi lăng nhăng rồi :D:p

Gọi đảo này là Đảo hoan lạc :)) :)) :))

@Trang: :-$ HA Tí tồ còn đang mải tâm sự với thèng Nghĩa rồi em ạ :D :)) :p

ui ui ui :((
az nói cái gì thế
có àm az thik chết sớm í :(:)((
az :(( eg mà les thì các az gọi là..ra đi tìm đg cứu nứoc nhé >:):>:))

Back
Bên trên