Hoá 2 - We luv our class most :x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Phòng Thí Nghiệm Hóa 2

Nguyễn Châu Giang đã viết:
Ừ ... Dương mà, học nhiều đến béo cả ra thế kia cơ mà...:))
cứ phải chửi mới chịu được à?[-x /:) :-s hôm nay chắc lại bị người yêu chửi vào vào đây chửi bạn tả thù đời chứ gì?;;) đúng là.......chẳng ra sao cả.[-x [-x.Nhưng thôi thế mới là Giang chứ nhỉ?/:).ko có gì lạ.MK!

Chỉnh sửa lần cuối:

ki nay hoc hanh chan wa ....dau kho nhat la ly ... pâm ma nhin thay diem tong et chac cao not dau la vua

Này tuần này chơi sướng luôn nhờ.Haha thi xong rồi chơi trường Ams vui tính nhẩy

May be sao nhìu đứa xét duyệt cả vậy T.T
Tao toàn chơi dùng ghé nick may be nói cho sướng :D
chờ gãy cổ rùi mà vẫn chưa xét duyệt linh tinh thật oài

Sao mày post bài toàn nói linh tinh, tao chả hỉu gì cả...

kệ nó câu bài mà còn phân biệt linh tinh hay không à.Ông vui tính nhể

đêm khuya...ko có ai online...
ngày mai bắt đầu 1 tuần chơi...
cả lớp tuần mới vui vẻ...

đả đảo chế độ mấy ngày nay nhìn mãi cái "chúc mừng sinh nhật nguyễn thị hà linh pháp 2" mình nhìn mãi cứ tưởng là Nguyễn Mai Hà Link lớp mình :D--->ức chế ko chịu được.Hí hí chúc mừng sinh nhật bạn Hà Link(18/12) chúc ấy ngày càng xinh nhưng muh học kém đi một tí,bớt mẫu mực đi một tí cho bằng bạn bằng bè :)) :)).:x

Cái con này ác khẩu bạn ý học giỏi thé là màyghen tị phải không.Không tốt đâu nhé chúc là chúc bạn xinh hơn giỏi hơn chứ lị.

aha bạn Nam hôm nay sao lai bênh Hà Linh vậy ? chết thiệt

thằng Linh poz bài lúc 10h54' mà bảo đêm khuya....8-} :)) tao toàn poz hơn 12h đến tầm 1h đêm thì gọi là giè....:))

từ h chắc quyết định chơi.....chẳng học hành gì nữa....8-}

xem ra bạn Trang quyết định hơi chậm :-?.ấy học 4 năm ở ams mà bây h mới định chơi trong khi tớ mới chân ướt chân ráo vào trường đã sa đọa từ đầu năm 8-}.đến pó tay :D. nhưng thôi muộn còn hơn ko,ấy ạ.Mong học kì II ấy sẽ chơi nhiều hơn :p :)).
@nam:ai bảo mày tao ghen tị?;;) tao mà ghen tị thì có khi đã trâu bò học từ đầu năm rồi con ạ.Tao chẳng hiểu sao đến h phút này mọi người vẫn tham vọng học sinh giỏi trong khi ước mơ bé nhỏ ấy của tao đã bị tao dập tắt từ lâu lắm rồi.tao chúc bạn ý học kém đi để cho những đứa như mày và tao ko phải hổ thẹn với bản thân ;) :))

2-1 bị dẫn trước vẫn thắng

nhưng đây chưa phải đội mạnh
vì thế thắng không kiêu bại không buồn

lần nào cũng cố gắng

team cố lên...thứ 4 đấu...
mong đừng gặp lớp Nga or T2...

lê thùy dương đã viết:
xem ra bạn Trang quyết định hơi chậm :-?.ấy học 4 năm ở ams mà bây h mới định chơi trong khi tớ mới chân ướt chân ráo vào trường đã sa đọa từ đầu năm 8-}.đến pó tay :D. nhưng thôi muộn còn hơn ko,ấy ạ.Mong học kì II ấy sẽ chơi nhiều hơn :p :)).
:)) học kì I tớ mà ko chơi nhiều.... Cả tối chẳng học hành gì mấy...--> h mới nên nông nỗi này....:( Nói chung h lại quyết định học....:))
Sao h mình chỉ bàn về chủ đề học thôi thế này....8-}
-----------
tớ là người khai trương trang 100 của lớp nhá....:)>-

Chỉnh sửa lần cuối:

Học Mạnh thì nhất rồi....:> Ngay buổi đầu tiên đã có kỉ niệm đẹp với thầy...:x

Điều hay nhất là mẹ tao để tên con Huyền lên đầu danh sách....--> thầy tưởng con Huyền là con mẹ tao...( tức là cái đứa hỗn xược hôm đầu tiên...) :)) :)) Nói chung ko biết có vấn đề gì xảy ra ko....:D

hm`, hôm nay lớp mày kéo co thú vị ghê:D, tình hình là ngày mai lớp tao kéo, đang bị ốm, sức = 1/2, giày thì ... khỏii nói, cù chân tao qua đế được ( mỏng lém, nhìn thấy tất màu gì qua đế giày :D )

Đọc toàn bài chat chit , shi*t nhỉ. Bé Kita cũng lên gòi ^^, 222222222222222! Acc vẫn down, ko hỉu lão hit làm cái trò gì bên đó.
25 có đứa nào đi dạ hội ko?

thú vị là tất nhiên....:> có tao kéo mà....:)) :)) =)) Lớp tao sẽ vô địch....:)>-

Mày ốm thì cũng vẫn bằng sức kéo của chục đứa cộng lại....:)) Ko lo đâu....b-) Mai tao cổ vũ mày vậy....:))

tao đang đi theo lời khuyên của mày mà ko chút luyến tiếc đây....:D Hi vọng mày hiểu câu nói ko chút thâm thúy này....:D

Cần scan ảnh thì đưa rổ ảnh mày đây..../:) Lâu vãi soài....Có cần nữa ko???

----------

có tao đi dạ hội...:>

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên