Hoá 2 - We luv our class most :x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Phòng Thí Nghiệm Hóa 2

hehe thắng được lớp Nga đến bây h vẫn chưa dám tin 8-}.ko ngờ lúc đấy mình kéo như trâu bò trong khi cả đời chưa bao h sờ vào cái dây đấy :D.Cuối cùng đã chiến thắng bạn Quang Ngọc tập tạ 10 năm nay(từ lúc 5 tuổi chắc bạn đã xách được quả tạ 7kg chăng?:))),và cả bạn Lộc đô đô nữa chứ:p.
Có điều mai 2 lớp láng giềng đánh nhau rồi :(.dù sao cũng phải cố.:D Hóa 2 cố lên!:x.Ơ nhưng mà giả sử mình có thắng chắc cũng ko thể thắng được 9E đâu.Thấy bảo chúng nó trâu bò lắm.Lớp 9 mà khỏe dữ dội.Nghĩ cũng hơi nản :D

Nản là nản thế nào ? Trước hết phải cố thắng Lý 2. :D Sau thì đè bẹp 9E. Nếu cần, ta... mua độ :)) :))

Dương ah, cố lên. Ấy sắp được 100 bài rồi đấy! =D>

Chỉnh sửa lần cuối:

:D tớ cũng có đĩa Dido mà ko thấy ai hỏi nhờ....:D :x :p

Lớp 9E cũng thường thôi...:> 10 hóa 2 là nhất....:)>- Mai sẽ cố gắng thắng nốt Lý 2....:)) Pà-chi! b-)

Mà tớ vẫn đang thắc mắc có vụ " vào trận...." trên đời ah???8-| Tớ nhớ tớ có nói đâu....:(( Dơ quá!! :((

------------

Thêm một vấn đề là tớ tưởng tớ có đến tám trăm ba mấy bài rồi chứ nhờ.....8-} Sao h còn có 769....:| Thật đáng sốc.....:| Đcm thằng mod nào del bài tớ.....:| Tớ có câu đâu....:((

Chỉnh sửa lần cuối:

uh Trang ah mai mang Nhung mượn nha , có j phá đĩa xong Nhung trả hihih.
HÓA 2 ZOOO ĐICHHHH

Thua lý 2 vì thiếu Huỳnh Quang Tuấn(thằng phản đồ:D)+lớp lý chúng nó biết cách làm tăng ma sát :((.Đauscau! mà bây h về bình tâm suy nghĩ mới thấy rõ ràng hôm qua mình phải kéo 2 trận liền thì mệt bỏ xừ đi được trong khi L2 đấu mỗi 1 trận ruồi muỗi với Pháp 1.Đả đảo! ít nhất phải để đến ngày mai hãy kéo chứ!:(( :((.Ngày mai vừa có thằng Huỳnh mà đội ngũ cũng được củng cố.:)

8 điểm văn thật chẳng còn cái gì sướng hơn thế :)).7.5 ANh ko tồi lắm.:)

Hà Linh điểm Văn cao nhất lớp nhá :)
Nhớ tặng tớ quà Noel đấy :D :D
Mai đến lấy ;) OK

chán nhờ
thua không nhoi được
dù sao cũng đã chơi hết mình rồi
=D>=D>=D>=D>

Tình hình là sáng nay ko lên HAO nên ko biết mà mang đĩa cho Nhung.....:x

Lớp Lý kéo trâu vãi hàng....8-} mie, thằng Trung với thằng Kiên cứ bị lôi đi sềnh sệnh.....:)) Nói chung thua có buồn nhưng ko bực....:D Lớp 9E mà thắng hết khối 10 và 9 sáng thì chắc các bạn ấy vãi đạn cũng ko kém....8-} Phân vân ko biết có nên cổ vũ cho đội vừa khiến mình thua hay ko??? :))

Lớp mình sẽ tổ chức Noel vào thứ 7 tiết cuối nên các bạn nhớ mỗi người mang một món quà đi nhá....:x:> Hôm ấy sẽ đổi quà cho nhau...:x Mà hôm đấy tớ cũng sẽ tặng quà cho mấy đứa trong lớp mà tớ chơi.....:D Bạn nào ko nhận đc đừng trách....:)) Tiền tớ có hạn mong các bạn thông cảm....:)) Bạn nào nhận đc quà nhớ đợi tin vui nhá.....:)) Của ít lòng nhiều....mong các bạn like....b-)

mọi người wish dần đi...
bốc phải tui tui mua quà 50k rùi đó...
riêng ông Hữu Hoàng / Pôn bốc phải tui... tui cho quà riêng :D...

ừ nhờ lại còn vụ giáng sinh này nữa.Tiền thì ko có.hnay biển thủ được của mẹ 20k mà lại ăn tiêu linh tinh cuối cùng còn 2k(mày mà còn ko phải đóng tiền phạt để xe trên vỉa hè 8-}).Thôi để mai xin bố tí tiền sắm quà vậy:((.

thế nhưng mà mọi người định tổ chức thế nào?bốc thăm trúng thưởng à?ngoài ra còn trò gì vui vui ko?văn nghệ văng gừng sợ ko ai (thèm) tham gia ấy chứ.

Công nhận là Lý 2 khỏe thật :D Nhưng mà thua thì vẫn thấy ức ức thế nào ấy :-? Chẳng qua là mình ko có đầy đủ lực lượng thôi. Chứ ko thì...

@Ngọc: Hôm nào tiện mang tớ tập Hikaru từ 1 đến 5 nhé! :x ( sau đấy thì từ 6 đến 10 rồi ... đến hết :D )

@Dương: Chị tớ nhìn thấy ava của cậu buông một câu: Cái đứa này trông quen nhỉ? Ko biết có quen biết j nhau ko?

@Trang : :x Ấy có tặng quà tớ ko? ;;) Mấy bạn bảo tớ là =D> Hôm trước ấy định đi mua thì bị rủ rê vào chơi bóng rổ, đúng ko? :(( Sao ấy lại thế?

Nguyễn Mai Hà Linh đã viết:
@Dương: Chị tớ nhìn thấy ava của cậu buông một câu: Cái đứa này trông quen nhỉ? Ko biết có quen biết j nhau ko?
Ơ,Link sao chị cậu "láo" thế?(chị tớ nhận xét).Chị tớ hơn chị cậu 4 tuổi lận mà dám nói là "cái đứa"?[-x [-x .
Công nhận thua lý 2 làm tớ ăn cơm mất cả ngon.Giá mà....:-s .Thôi năm sau cố lên:)>- (chỉ sợ lịch sử lặp lại thì.......:| 8-} )

Chỉnh sửa lần cuối:

Ơ, bực mình thế nhờ. Mình vừa poz một bài dài kỉ lục, thế mà... Nó lại bảo mình chưa đăng nhập. :(( Điêu thế !

Thôi, poz lại vậy.

@Dương: Tớ cũng bảo chị tớ rồi. Đứa là đứa thế nào. Hơn chị nhiều tuổi đấy! Thế là chị tớ lại... quay sang khen cái sign của ấy hay. :)) Bó tay!

Cái vụ Giáng sinh ấy. Sao lớp mình cứ có cái trò văn nghệ văn hành: Mỗi tổ chuẩn bị 3-4 tiết mục. Thứ nhất, như thế là quá nhiều. Cả lớp phải có đến 10-15 tiết mục --> biểu diễn sao kịp. Thứ hai, có phải tổ nào cũng có tiết mục được đâu. Đôi khi chỉ cần 1 người có khả năng là có thể có dăm ba bài rồi. Mà thế là đủ rồi. Cái chính là phải có trò chơi. Có trò chơi thì mới thu hút được cả lớp chứ ko thì nó cứ đá bóng với GB cả lũ. Mà vui chơi thì phải có thưởng. Vấn đề quà cáp là bốc thăm đấy ah? Tớ chắc là cả lớp sẽ có đứa ko mang. Thế nên chắc là mình cũng phải mua thêm quà thôi, để còn tặng mấy đứa thắng trong các trò chơi chứ. Tóm lại cứ bàn đến party là thấy đau đầu...

Mình viết dài thế này ko biết có đc cộng điểm chất lượng ko?

Đào Đức Linh đã viết:
ủa thế L2 thua 9E hả???

đã đấu đâu mà thua với thắng...

Chỉnh sửa lần cuối:

@link(ĐĐ):ai bảo mày thế?đã thi đâu mà biết 26/12 cơ mà.còn lâu.Nói chung chắc cổ vũ lý 2.Chứ các anh chị lớn mà để bọn "ranh con" chúng nó nắm quyền thì ko được.:D

Chỉnh sửa lần cuối:

Có trò chơi thì mới thu hút được cả lớp chứ ko thì nó cứ đá bóng với GB cả lũ.
hoạt động tập thể ở lại ngay
nhưng mà lớp mình hay chơi khó nhau
cứ mai làm nay báo
không thảo luận trước 1 tuần được à
bao lần rồi mà không rút kinh nghiệm
nên lúc nào cũng văn nghệ (cho nhanh)
trò chơi có phần thưởng
có ai đi xin quỹ lớp không
:)) chúng ta phải làm 1 cái gì đấy =D>

Hôm qua thua kéo co. Chán! Tưởng năm nay vô địch chắc chắn rùi thế mà

Nguyễn Mai Hà Linh đã viết:
@Trang : :x Ấy có tặng quà tớ ko? ;;) Mấy bạn bảo tớ là =D> Hôm trước ấy định đi mua thì bị rủ rê vào chơi bóng rổ, đúng ko? :(( Sao ấy lại thế?
8-} đâu có..... Hôm ấy quả thật tớ có đi mua với con Cụt nhưng lại thành mua những thứ để tặng các bạn Noel....:)) (Quà siêu bèo mong các bạn thông cảm....b-)) Linh đợi đến hôm thứ 7 tớ tặng cả đôi luôn thể nhá....:D :p Sozi vì chậm sinh nhật của ấy đến một tuần....:p

Mà bài ấy dài nhưng chất lượng dành cho HAO đâu có....[-x :D Tớ viết đầy bài dài mà đc cộng mỗi một bài...:)) Vãi soài ạ....:))

Về vụ Noel của lớp thì chỉ có đứa nào tổ chức mới bàn thôi nhá....:D Cứ lôi lên HAO với ở trên lớp mà nói lộ hết ra thì còn gì là bất ngờ....[-x b-) Tình hình là sẽ cố gắng sắp xếp các trò chơi như hôm nào đấy tớ với bạn Link từng dự định.....;;) :D Mà quên, còn phải bàn lại xem có ai đồng ý ko đã nhờ....:-? Lần này lớp ta cố gắng lên nhá....:x Tớ là tớ chỉ thix Noel với Hallween thôi....:D nhưng Halloween qua mất rồi....:(

Thua kéo co thì còn bao bố ( có tớ nên các bạn nhớ cheer nhá....:> :p ) , nấu ăn, cắm hoa ( cái này thì nhất....:)) Khó vãi soài....:)) ) và rất nhiều những thứ khác....:-? nên các bạn cứ tiếp tục tinh thần hăng hái hôm kéo co đi....:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên