Hoá 2 - We luv our class most :x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Phòng Thí Nghiệm Hóa 2

hôm đấy được nghỉ đâu
trường tổ chức cho học sinh cũ vào thư 7 cong chủ nhật là ngày của bọn mình trường có tiệc đứng cho cả khối mà (tiệc vào tối chủ nhật ) còn trưa chủ nhật thì tổ chức gì chơi đê:D
mà còn cả ngày 26 nữa
23 tổ chức ngầy hội hóa học

cái gì cơ? sao lại được nghỉ? vẫn phải đi học bt chứ? à mà trang ơi,cái trò đi "cháu ngoaan bác Hồ"(tại ko biết gọi như thế nào) là kiểu gì đấy? tự dưng cô bảo cứ 10 bạn đi đi đứng đứng chẳng hiểu môtê gì cả.ấy nói rõ cho tớ xem nào.

hôm đấy trường tổ chức kỉ niệm 20 năm nên đc nghỉ mà.....:-?

:D còn cái cháu ngoan bác hồ của ấy, tớ cũng chẳng hiểu lắm.....:)) Hình như phải mang theo 50k đúng ko???:D Tớ thấy cô tả phải ăn mặc đến đấy như thế nào đó----> giống kiểu phong cách một doanh nhân quá....:)) Mà cái đấy là giao lưu với anh chị cũ hay là cái gì???:D

hơ hơ hóa 2 có trò cháu ngoan bác hồ gì vậy sao hóa 1 không có nhẩy?????????:D

cái ngày hội hóa học hình như bị lùi tiếp xuống tháng 3 hay sao ý.....:( Tớ mệt cái NH3 lắm rồi.....:((

Còn cháu ngoan bác hồ ko phải là cháu ngoan bác hồ....8-} :)) Nó là cái giè ấy mà còn đại biểu gì nữa....:)) nói chung là thâm thúy lắm....Mà lúc cô nói tớ cũng chẳng hiểu giè....:))Nhưng có một điều tớ biết chắc chắn là nó liên quan đến 20 năm kỉ niệm trường.....:>

trời ơi, nó ra tù rồi...sao mod lock ít thế...[-x

Hehe hoàng ca...sao không voi thần nữa ???:x avar iu nhờ...

Hữu Hoàng cải tà quy chánh roài à...
Cái avatar bậy bạ đã k0 còn, thay vào là cái ava gunbound cute nhẩy :D :D
Cóa phải con của mày k0 Hoàng. Đồ kém thế này seo bắn Pro đc :))

E hèm, Hóa 2 cóa cháu ngoan Bác Hồ cơ ah, khâm phục wé ;) ;)
Chả bù vs tớ, toàn bị chê là cháu hư Bác Đới, hi hi

Chỉnh sửa lần cuối:

Phạm Đức Anh đã viết:
Hữu Hoàng cải tà quy chánh roài à...
Cái avatar bậy bạ đã k0 còn, thay vào là cái ava gunbound cute nhẩy :D :D
Cóa phải con của mày k0 Hoàng. Đồ kém thế này seo bắn Pro đc :))
oài

có của tao đấy

đồ này mà kém à

cả đống tiền tôi mua đấy

với đồ này chơi với bạn, mặc đẹp thôi

còn đồ khỏe cũng có hôm nào giao lưu cái:>

trừ full thời gian full gì anh cũng có chiều chú tất:))

HoAng29472

thích thì add vàob-)

hic, mày chơi anh em họ hàng à trang ?? tao có 2 thằng em trai họ ( 2 3 tuổi ) 4 đứa em gái họ ( 1 2 3 tuổi ) --> đều bên ngoại, bên nội thì ghê gớm ko kiém nhưng toàn = tuổi tao + 7 8 9 ....
trong mấy đứa em gái tao tia thấy 2 iem cực xinh ( có triển vọng ) :D:D:D

----------

ĐA : bắn ko, tao lâu roài ko bắn nhưng mày bắn ko, naked vào sv 9, nick slepiceky ( tiếng Czech là con gà = chic )

----------

Được gòy, mai tao lại lấy ava 121 .... ( lần này sẽ lấy cái nào cũ cũ .. )

Chỉnh sửa lần cuối:

mày hết ảnh của 121 rồi ah mà cứ lấy mấy cái cũ xì ấy ra....[-x Đổi đê.....Ngắm mãi chán rồi.....:D

Muốn nhoi em họ với tao cũng đc.....Họ nhà nội thì tao ko care....:p Họ nhà nội, tao còn chẳng nhớ nổi tên mấy đứa mới sinh ra....8-|

Họ nhà ngoại thì xem nào....:-? Em họ tao ( tính cái lứa trẻ con nhất nhá....) gồm có 1 em gái 2 tuổi ( thì phải...:p ) trông iu lắm...cực dễ thương( bởi vì nó rất yêu tao...b-) Nó khóc lên đòi gọi điện thoại cho tao, đòi đến nhà tao....:> Vãi đạn...:)) ) và 2 thằng em trai 3-4 tuổi.....Hai thằng thì có một thằng rất ngỗ nghịch...8-} ặc...--> tao thix thằng kia hơn...Trông mụ mẫm hơn...:x Nói chung 2 đứa đấy trông cũng cute chẳng kém cạnh :)>-.Nhìn bọn em tao triển vọng hơn em mày là cái chắc...:)) Đi ra ngoài đường ai nhìn thấy em tao cũng phải khen...:> :D

--------------
ặc....8-} ko biết có đứa nào muốn đọc cái đống chữ loằng ngoằng kia ko??? 8-|

@ Hoàng : tao ko chơi game....nhưng tình hình là tao thấy ava mày xấu chết....[-x Chẳng cute giè cả....Để voi thần hồi xưa tao còn từng thấy cute....8-} :))

ok để tao tìm ava voi

tao cũng biết 121 là ai rồi

chất phết mày nhỉ

ok để tao tìm ava voi

chất phết mày nhỉ

Nguyễn Hữu Hoàng đã viết:
ok để tao tìm ava voi

chất phết mày nhỉ

8-} ặc....tao nói thế cho vui chứ ko mượn mày dùng lại cái ava đấy....[-x

121 là ai tao tưởng cả khối biết rồi chứ....:)) Nó để cái ava to uỳnh như thế kia mà.....:))

Mà sao chữ kí thằng này lúc nào cũng thâm thúy thế nhờ....8-} "adsafasf" cái giè mà đọc chẳng hiểu gì....8-}

:> chữ kí thằng nào

tao đổi ava rồi vẫn voi mà

chữ kí mày....8-} "adasd" ko của mày thì của ma ah??? :-?

Cái net làm sao mà tao ko xem đc trang 85 thế nhờ....8-| Toàn phải ấn vào phần trả lời.....8-} Như búa ý! >_<

Cái ava mới vẫn xấu...:))

Các bác chat chit nhìu thật đấy ^^ ( câu )
Cái ava voi thần đúng là... :D bị lock là phải ( đợi hôm nào anh chơi hẳn ava yaoi thì ...ah mà cái ava của tui hiện thời cũng là yaoi rùi ^^)
Đố các bác đó là hình gì ^^ ( nhìn cho kĩ nhá )

Chỉnh sửa lần cuối:

nhìn kĩ rồi....lại 2 đứa gay hoặc les nào k nhau chứ gì....:)) Tình hình là mod nên lock cả cái ava con này lại....:))

tớ sắp đc 700 rùi....:> Hi vọng mod ủng hộ đến 1000....:))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên