Hoá 2 - We luv our class most :x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Phòng Thí Nghiệm Hóa 2

@ Linh : 8-} tao ko nghe nhạc ma vì nó dính tới từ ma từ bao h??? Tao chỉ sợ mấy cái đấy thôi.....[-x Thế ko có nghĩa tao ko thix phim ma....:x 8-}

@ Ngọc : thật lòng tớ ko thix mấy cái tranh ấy.....:D Nếu là truyện tranh tớ thix vẽ nó trông iu hơn là vẽ trông giống người.....:p

@ Giang : tình hình là thằng này có định tìm cách lấy lại bóng cho tao ko??? :| :(( Mất quả này mày phải đền..... Mà nếu lấy lại đc thì bơm bóng dùm tao luôn...:D

Sao suốt ngày gặp vấn đề với mấy quả bóng nhờ.....8-}

:))

Bảo Đao
Đạt MA
Linh trưởng
Hoàng Pôn
Long sếch
Trấn Long
Dương Quái
Suấn tếc

:))

thiếu thằng Hữu phịch nữa chứ nhỉ (cái này chỉ một mình tao bít...)...ko phải thằng Hoàng 92 lớp mình đâu nhé...

Tình hình là bây giờ tớ chẳng hiểu nổi các bạn đang nói gì nữa ! T.T . Nói chung là bạn Trang cô chỉ thu bóng 1 tuần thôi mà ! Chảng wsao cả !

Ui cưng ..lại vào hả!!!
Ko ai cho nhận xét về cái tranh em gửi hả T_T.... Khổ thân anh tui và Illumi-san chả ai đoái hoài tới...
Suấn tếc~~> Tuấn se..x :))

H2 ơi có gia nhập liên minh 4rum Toán- Tin - Hóa 2 0? Báo cho tớ đi nào ?

Nguyễn Thị Lan Ngọc đã viết:
----------
cái tranh này thía nào??? các bác

xấu mù ....

cái ava teo điẹp hơn :))

Đào Đức Linh đã viết:
thiếu thằng Hữu phịch nữa chứ nhỉ (cái này chỉ một mình tao bít...)...ko phải thằng Hoàng 92 lớp mình đâu nhé...
cái này mỗi con fngz nó đặt và nó gọi thôi mà:|

anh em gia nhập 4rum kia đi
tao đang nộop đơn làm mod:>

Ack may` định làm mod hả mày...
tao đang định nếu bao giờ xong vụ bên acc thì cũng đăng kí tuyển mod đó ^^

liên minh cái giè mà nghe thâm thúy thế.....:D Phải nói rõ mới tham gia đc chứ....;;)

Chẳng hiểu là mod thì đc lợi gì hoặc có gì hay mà các bạn ganh đua nhau ghê thế.....:D Net nhà tớ lởm lắm.....8-| --> ko lên đc thường xuyên --> chẳng dám nhoi.....:))

Một HAO đã đủ lắm rồi còn muôn sang bên 4rum kia...dở hơi ah ???:|

Ở đây là tập trung đông nhất mọi người rồi :D

Bóng đá cấm thì không thu...bóng rổ khuyến khích chơi thì lại thu >>> down...

Sao mãi chưa lên 100 kìa ...???

8-| mày cứ làm như thu bóng rổ thì oan lắm đấy......Cái cửa sổ lớp cứ gọi là.....:))

Ráng vào mấy topix kia mà câu bài đảm bảo đến 100 nhanh chóng....:)>- Cứ như mình thì.....:D Vãi đạn.....:))

tính chất câu bài đc thể hiện rõ ở bài trên rồi......:))

:D tao ko câu mà bài vẫn tăng bài như đúng rồi....:>

@ Chick : tao khuyên mày nên thay ava mà sao mày ko tin nhỉ.....:-? Quả thật là mày hồi bé ko xinh bằng mấy đứa em họ tao....:x :)) Nhìn thấy bọn nó mà muốn ôm chặt....:D Trông iu lắm....:x

ờ sao Trang câu nhanh thế nhờ...???

Mấy đứa em họ Trang ??? xinh lắm ah ??? chắc " khủng " hơn cả chick hồi nhỏ :))

pó tay ấy.vào mà viết mỗi câu thế à? nhưng thôi dù sao cũng welcome ấy đến với H2.khổ,"bạn đến chơi nhà" mà "cải chửa ra hoa,cà mới nụ.bầu vừa rụng rốn mướp đương hoa" chẳng cóa gì tiếp đãi.thông cảm nhớ! :D :D :x

@ dương tớ định nói dài hơn ;;) nhưng chẳng hỉu các ấy đang nói chủ đề8-} gì thế là đành thui thông cảm nhé:D
thế hóa 2 dịp 24-25 có tổ chức gì không

Nguyễn Châu Giang đã viết:
ờ sao Trang câu nhanh thế nhờ...???

Mấy đứa em họ Trang ??? xinh lắm ah ??? chắc " khủng " hơn cả chick hồi nhỏ :))
Tao đăng kí nick từ tháng 9 năm ngoái....:>

Mà ý mày là em tao sao hả mày??? Mày mà nhìn thấy mấy đứa em họ của tao thì đảm bảo cũng sẽ thấy thế....[-x

@ Linh : ấy chẳng bao h sang topix lớp tớ để tớ toàn phải sang....[-x Mà vào 2 hôm ấy đc nghỉ nên chắc chẳng tổ chức cái gì đâu.....:D Ngày thường lớp tớ đã chẳng làm cái giè rồi mà.....:-s

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên