Hoá 2 - We luv our class most :x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Phòng Thí Nghiệm Hóa 2

Nguyễn Thị Lan Ngọc đã viết:
Bài đó trước tao nghe đầy nhưng link của các trang wed gần như hỏng hết roài --> oài ----> bó chân
Để tao thử tìm

=========

Lớp mình đấu rổ lúc nào vậy ta sao ko ai biết +_+
đấu hôm qua, thua 20-1,hic...

Đầu h chiều hôm qua liên quân H2,NGa,anh1,Lớp8( tao,lộc,Trung,2 lớp 8) còn thắng Lý 2 10-6.

Đến lúc H2 đánh thì bao nhiêu thù hận đầu h chiều chúng nó mang ra táng hết ặc ặc...

NH3- Ngày hội hóa học

đặc quyền dân hóa đấy

ăc, proud ò u hình như có trong cái đĩa tao đưa cho mài hôm trước mà trang ??? có cả think of u, ..... ??????

thằng lộc thì đỉnh rồi chúng mày thắng là phải
proud of u thì lời rap việt hay lời của bọn đài loan vậy ...

bọn nó lấy bản nhạc ko lời chắc là định vừa đánh đàn vừa hát thì phải ;;)
thấy bảo lớp mình cóa mấy tiết mục tham gia NH3 gì gì đóa mà.

có con Quỳnh nó qua A2 rùi...chẳng bít thế nào đây...

hóa 2 có bạn trai nào đi nhảy không?????????? Đi với bạn Chu Mai lớp tớ được không:x
@ Trang ơi ấy giúp tớ kiếm thằng nào nhảy với Chu Mai hộ tớ ;;)
nếu kiếm được thì nói cho tớ biết nhé thanks trước

Chu Mai ????
Hổng phải Thèng Chick .......( HMT) đang nhằm nhò gì đấy cơ mà
Trang ghép luôn đi +_+
----------

Bạn ui, H2 đang khủng hoảng..."thiếu bạn nhảy nam trầm trọng".. làm seo....
==========
Con kia cấm lấy nick tao nghịch lung tung....
==========
Mún làm mod box TFC bên acc quá T_T

----------

Chú thích : lời trên của 2 đứa
Sao toàn thế nhỉ 2 đứa gửi 2 bài gộp làm 1 ------> bó chân T.T

Chỉnh sửa lần cuối:

chu mai à có thằng tuấn con
hay còn là suấn tếch
muốn lắm đấy

Nguyễn Diệu Linh đã viết:
hóa 2 có bạn trai nào đi nhảy không?????????? Đi với bạn Chu Mai lớp tớ được không:x
Chu Mai:eek: :eek: . Tớ tớ cho tớ nhảy cho :> :x ( hehe cho thèng Tuấn chết)...b-)

b-)
Nguyễn Diệu Linh đã viết:
Chu Mai :eek::eek: Hay quá cho tớ nhảy cho:> :)>- ( hehe thèng Tuấn chết hehe...)

Tình hình là con trai lớp mình đang thiếu đôi mừ T.T
Châu Giang đi ai nhảy với thư kí ^^

Tình hình là lại có thêm bạn nữ muốn nhảy nhưng ko có đôi
Tình hình là nếu tính thêm 1 bạn nữ hôm trước rút vì thiếu đôi thì .........công nhận con trai Hóa 2 nhìn thì đội ngũ đông đảo thế mà lại trong trường hợp hoàn cảnh này lại vô cùng ít nhỉ T.T

helena

Chỉnh sửa lần cuối:

kuka nó sợ tao quá rồi đang chốn đi đâu không biết

Bài này tao thủ để hôm sau có nick đưa vào chữ kí T.T , may be sau cho vào chỗ thơ
Oài

Trắng băng giá sương mù
Trắng thê lương những lời than khóc
Trắng tang tóc những vòng hoa
Trắng nước mắt
Trăng tâm tư
Trắng thâm sâu trong lòng gợi nhớ
Trắng bơ vơ
Trắng âm u ...........
Trắng không màu

................
Chiếc xe tang đi vội phía sương mù
Đoàn người ngắn ngủi lam lũ bước
Người mải miết ngước nhìn khóc........
Bước đi âm thầm như một hình bóng ma

..........

Ngọn gió cuốn lá vàng theo chiếc xe tang vội vã
Nước mắt,buồn bã,một nét buồn thoáng qua
Cài một bông hoa trên mái tóc người đã đi qua
.....................

by helena

Chỉnh sửa lần cuối:

:D tại CM ko chịu nhảy với thằng Tếch nên tớ chẳng biết phải làm thế nào.....Thằng Tếch nó ko muốn ép CM nhảy cùng....8-| Đến khổ.....:-s Nếu thằng Giang thix nhảy với CM tao cũng ko dám tranh giành....:D Hỏi ý kiến CM xem sao....:-?

Tình hình là có đứa nào có bài Thinking of you ( ko phải của N'Sync nhá ) và bài Cry On My Shoulder ko??? :x Nghe hay vãi đạn....:D Có đĩa cũng càng tốt ko thì cho tao cái link.....:>

Về khoản bóng rổ nghe 2 em lớp 8 là biết ngay là thằng Tùng với thằng Cường rồi....:D Ku Cường ấy tương lai triển vọng bóng rổ cao lắm đấy....:> Tay dẻo như đúng rồi, lại còn dính bóng nữa chứ....8-} Cả cấp 2 có 2 thằng đấy là đc....:D

Lớp mình thì có 2 tiết mục tham gia NH3 .Một tiết mục của 4 người và một tiết mục của thằng Tùng với Quỳnh A2 ( :)>- dù sang A2 nhưng vẫn rất tích cực...)

@ Thư : Tình hình là ấy bị nhiễm cái từ tình hình của tớ và bọn A2 rồi nhá....:))

Lớp Hóa 2 làm j mà xôm thế này 8-}

2 Huyền:bà 0 chịu nổi rồi đấy, vừa nãy gọi điện cho con Bí bận suốt 8-} b-), bảo con Bí mang đĩa đê, đấm chết h b-)

Trần Huyền Trang đã viết:
:D tại CM ko chịu nhảy với thằng Tếch nên tớ chẳng biết phải làm thế nào.....Thằng Tếch nó ko muốn ép CM nhảy cùng....8-| Đến khổ.....:-s Nếu thằng Giang thix nhảy với CM tao cũng ko dám tranh giành....:D Hỏi ý kiến CM xem sao....:-?

Tình hình là có đứa nào có bài Thinking of you ( ko phải của N'Sync nhá ) và bài Cry On My Shoulder ko??? :x Nghe hay vãi đạn....:D Có đĩa cũng càng tốt ko thì cho tao cái link.....:>

Về khoản bóng rổ nghe 2 em lớp 8 là biết ngay là thằng Tùng với thằng Cường rồi....:D Ku Cường ấy tương lai triển vọng bóng rổ cao lắm đấy....:> Tay dẻo như đúng rồi, lại còn dính bóng nữa chứ....8-} Cả cấp 2 có 2 thằng đấy là đc....:D

Lớp mình thì có 2 tiết mục tham gia NH3 .Một tiết mục của 4 người và một tiết mục của thằng Tùng với Quỳnh A2 ( :)>- dù sang A2 nhưng vẫn rất tích cực...)

@ Thư : Tình hình là ấy bị nhiễm cái từ tình hình của tớ và bọn A2 rồi nhá....:))
hehe đùa tí cho thằng Tuấn sợ thôi:(( Thằng này nó nhát chết nên giúp nó :)) Thằng bé đến khổ thích CM từ cấp 2 rồib-)

Mà ko phải 2 thằng đấy đâu...Hình như 1 thằng là Tú...còn thằng kia ko bít...KO sao đánh tốt là được

Trần Huyền TrangTình hình là có đứa nào có bài Thinking of you ( ko phải của N'Sync nhá ) và bài Cry On My Shoulder ko??? :x Nghe hay vãi đạn....:D Có đĩa cũng càng tốt ko thì cho tao cái link.....:> [/QUOTE đã viết:
chài, Thinking of you có hàng chục bản, bà tìm bài nèo? CRY ON MY SHOULDER nè

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên