Hoá 2 - We luv our class most :x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Phòng Thí Nghiệm Hóa 2

:)) ko sao....ko ai tiếc nuối chuyện mày ko đi nhảy đâu...:> Khỏi lo....:D

Vứt chuyện nhảy sang một bên....:( Làm thế nào bây h khi sắp thi học kì mà đề cương thì ko có....8-} Nhất là môn toán....Ko hiểu Hoàng pit làm trò giè....8-|

Thegn` Linh no' vua` moi' noi' la`.....* cuoi` *
Be' dung` nick tui dung' la`.....*cuoi` ta^p. 2 *

----------

Chỉnh sửa lần cuối:

chết nhắc đến chuyện Hoàng Pit mới nhớ dễ mai ông ấy lại gọi tao lên bảng quá,phải chuẩn bị tinh thần thôi:)

@TRANG:Hờ Ko hiểu đâu đại loại và tương đối thôi

#NGỌC :Noi ji` vậy ta ? Ngọc, ko hiểu T.T

$ALL:Lớp mình ko có phòng tranh ảnh hả phải có chứ T.T

ờ....8-} đấy...tình hình là tớ đã bảo thằng Hoàng đề đạt với mod rồi nhưng thấy chú bé cũng ko tích cực gì cả...[-x Thêm một lý do nữa là lớp mình ko có mấy ảnh....:D

Bạn nào muốn tham gia văn nghệ vào NH3 thì đề đạt nhá....:x Ca múa nhạc ( từ này nghe quê quá...:)) ) hay làm gì thì tùy thix.....:>

@ Hưng : pà-chi đi mày....;;) Tao sẽ cầu chúc cho mày bằng cả tấm lòng tao....:)) Từ lúc có xong điểm miệng môn toán, cảm giác như cả thế giới bừng sáng ấy....:))

Vẽ được ko
Chỉ có vẽ mới làm nên cuộc sống (oài banana we' >.<)

========

Đứa nào nghe nhạc anime chưa quá hay mà vui nhộn ^^

Vẽ được ko
Chỉ có vẽ mới làm nên cuộc sống (oài banana we' >.<)

========

Đứa nào nghe nhạc anime chưa quá hay mà vui nhộn ^^
Gợi ý hát dạng nhạc anime thoai

Helena

Trần Huyền Trang đã viết:
ờ....8-} đấy...tình hình là tớ đã bảo thằng Hoàng đề đạt với mod rồi nhưng thấy chú bé cũng ko tích cực gì cả...[-x Thêm một lý do nữa là lớp mình ko có mấy ảnh....:D

Bạn nào muốn tham gia văn nghệ vào NH3 thì đề đạt nhá....:x Ca múa nhạc ( từ này nghe quê quá...:)) ) hay làm gì thì tùy thix.....:>

@ Hưng : pà-chi đi mày....;;) Tao sẽ cầu chúc cho mày bằng cả tấm lòng tao....:)) Từ lúc có xong điểm miệng môn toán, cảm giác như cả thế giới bừng sáng ấy....:))
[-x [-x
mày bảo tao bao h
tao còn chẳng biết đang nói cái gì/:)

Ack nhạc anime tao nghe đầy, giờ vẫn còn lâng lâng cảm giác của Popcorn. Cái clip của nó Kura nhìn đẹp lắm >///<.
UI SAMA ĐẸP TRAI DÃ MAN!!! HƠN ĐỨT KURO...BUT SAMA CHỈ HỢP VỚI NÓ THUI :p

Nhảy nhót gì...??? đi tập bóng rổ đi. Thua Lý 2 20-1 mà ko thấy nhục ah ???

Bóng đá cũng thua, rổ cũng thua, ...Trong không khác gì đội bóng những con gà H5N1 của Hóa 2 ( cả mình )...:(

1 bàn duy nhất thì do thằng lớp khác ghi chứ ko phải Hóa 2 ặc ặc...

Hình như học cái cô gì gì dạy bóng rổ thì lớp mình kém đi thì phải...Những thứ tao biết toàn đòn giang hồ tự nhìn tự học :))...

Nhưng cũng không sao...lớp mình thua là đúng vì khối 10 có Lý 2 có tập thể chơi bóng rổ mạnh nhất...

Đề nghị chú nào bóng đá cố thắng để gỡ hòa ặc ặc. Thua 2 phát rồi nhục quá...:(

Mọi người đi cổ vũ cho chúng nó đá bóng cho hay... thua tiếp nhục lắm...3h30' chiều CN....

Bóng rổ lớp mình kém thế ah. Chẹp....
Ko còn gì để nói....
But nhảy nhót là chuyện bọn tao...

uhm hình như điểm bóng rổ duy nhất là do 1 thằng lớp lí 2 ghi hộ thì phải :))

ặc...8-} lớp mình đấu bóng rổ với lớp Lý 2 bao h thế????Thua gì mà đậm chất vậy....:)) 20-1 thì pó tay....:)) Bóng rổ nữ đâu ra đi để chứng tỏ...:>:D

Mà sao lại là 3h30' chiều CN nhỉ???:-? Tao thấy bọn nó bảo sáng mai ( thứ 7 ) là đá cơ mà....8-} Loạn hết cả lên....

@ Ngọc : nhảy nhót đúng là chiện chúng ta nhưng đêk có đứa nào nhảy cùng thì là chiện bọn con trai liên quan đến chúng ta rồi đấy....:))

Nguyễn Châu Giang đã viết:
Nhảy nhót gì...??? đi tập bóng rổ đi. Thua Lý 2 20-1 mà ko thấy nhục ah ???

Bóng đá cũng thua, rổ cũng thua, ...Trong không khác gì đội bóng những con gà H5N1 của Hóa 2 ( cả mình )...:(

1 bàn duy nhất thì do thằng lớp khác ghi chứ ko phải Hóa 2 ặc ặc...

Hình như học cái cô gì gì dạy bóng rổ thì lớp mình kém đi thì phải...Những thứ tao biết toàn đòn giang hồ tự nhìn tự học :))...

Nhưng cũng không sao...lớp mình thua là đúng vì khối 10 có Lý 2 có tập thể chơi bóng rổ mạnh nhất...

Đề nghị chú nào bóng đá cố thắng để gỡ hòa ặc ặc. Thua 2 phát rồi nhục quá...:(

Mọi người đi cổ vũ cho chúng nó đá bóng cho hay... thua tiếp nhục lắm...3h30' chiều CN....
đúng rồi đấy,các bạn con trai lớp mình ên thường xuyên bùng tiết tập bóng rổ đi cho bằng bạn bằng bè8-} ;;) .Nói thật là chịu khó tập tành chắc cũng ko đến nỗi thua nhiều thế đâu.Cứ chịu khó chăm chỉ một chút thì cũng tốt hơn đấy.Cứ suốt ngày đá cầu mãi cũng chán mà. :)

cho tớ hỏi có ai biết trang web để tìm bản nhạc ( để đánh ấy...) ko?? :-/ Tình hình là đang rất cần....:(( giúp với.....

mày tìm bản nhạc bài "proud of you" ( nhớ là bản nhạc chứ ko phải lời bài hát nhá ) cho tao........:D Tình hình là lớp mình sẽ dùng bài này để tham gia NH3 nhá....:x Nếu mà tìm đc thì cám ơn nhiều....:D

Thù xưa thề quyết không hề phai
Nhè tao mà chúng mày bợt tai
Dấu mặt trai quyết tâm ta báo thù
Ta chấp nhận vô tù
Không chấp nhận bị hù
Thù hận ráng luyện rèn mà phục thù
Từ bỏ chuyện phòng the
Từ bỏ luôn bạn bè
Ta quyết vào rừng sâu cho chúng mày hộc máu
Nào võ sơn đông mài võ bên hồng công
Nào môn thiếu lâm sưu tầm cùng luyện thêm võ tự do
Đói no cũng không lo gì mục thây cũng đem thân này phục thù
Chết vẫn còn hơn chúng rẻ khinh
Giờ nội công đã đầy quyết đem thân này tìm chúng bay
Mà vặn chân bẻ tay
Cần lưỡi nam ta mài
Mà cắt gân tụi bay
Dầu có đi đầu thai bay cũng thành lại thế

Gươm giáo lai lịt mang
Ta quyết tâm từ lâu
Bay chẳng còn sợi râu

gửi cho kuka

Bài đó trước tao nghe đầy nhưng link của các trang wed gần như hỏng hết roài --> oài ----> bó chân
Để tao thử tìm

=========

Lớp mình đấu rổ lúc nào vậy ta sao ko ai biết +_+

Trần Huyền Trang đã viết:
mày tìm bản nhạc bài "proud of you" ( nhớ là bản nhạc chứ ko phải lời bài hát nhá ) cho tao........:D Tình hình là lớp mình sẽ dùng bài này để tham gia NH3 nhá....:x Nếu mà tìm đc thì cám ơn nhiều....:D
sao lại bản nhạc hả mày ?? :|

Lời bài hát chứ :|

Cần bản nhạc làm gì ??:|

NH3 là gì ??? hì hì ..:|

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên