Hoá 2 - We luv our class most :x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Phòng Thí Nghiệm Hóa 2

Đào Đức Linh đã viết:
hic...chẳng thấy thằng Anh Minh bị thầy lôi lên bảng 2 lần còn gì nữa...???

----------

nói thật bây h được lên lần nữa thì cũng sướng gỡ điểm nhưng phải cái lão này nhìn vào vở bài tập của mình lại phát biểu :"nhìn vở bạn tôi thấy rõ những ngày tháng bao cấp khổ cực.Chắc bạn thiếu vở nên dùng chung và thiếu bút nên ko làm bài":)) :)) :))

Chỉnh sửa lần cuối:

ôi..hóa 2 mới có mấy ngày mình không tham gia đã có nhiều nhân mới nhỉ...:x...thế thì trong này không cần tớ để kéo nó lên trang 1 nữa roài...:D...

tao ignore mày là vì tao không thik mày...và vì không muốn nói chuyện với mày thôi...với cả tao thấy ngứa mắt thì nói thôi chứ chẳng phải tao chấp nhặt gì đâu...

@Huynh-Gà pro : tao chưa vào được GBWC roài...vì thẳng chick hình như nó remove mấy cái file roài...chán wá...:(...thôi để vài hôm nữa...
========

chấm dứt thời kỳ vào Hóa 2 câu bài...bb các bạn nhá...

:D tình hình là con Mo định một đi ko trở lại ah????

@ Dương : ấy làm chung vở BTVN với vở ở lớp ah???:-/ Nếu mà đúng thế thật thì chết tớ rồi.....8-} Tình hình là tớ cũng như thế.....:((

@hoàng: mày được trở lại thì 1 là phải khao. 2 là mày câu bài ít thôi, oan ức gì đâu, dù sao tao cũng cảm ơn mày nhiều lắm đấy

Đào Đức Linh oai, sao bạn Yến Chi bị thương nặng như dậy, mài k0 báo tao lấy 1 câu, để tao sang viện thăm bạn hả ? Khổ thân bạn ấy quá:(:)((.
Bạn với chả bè ... nhỡ Yến Chi cóa mệnh hệ jì thì...

chất phết bạn yến chi được quan tâm nhiều thế nhỉ

hot girl đây;)

Tình hình là chúng mày câu bài nhiều thế ;;)

Tao vừa có cái này hay lém, poz lên cho mọi người :
Con Gai' Theo Toi Nghi~

Theo tôi con gái dê hơn vì:

Ăn mặc thiếu vải hơn con trai
Thích ăn nhiều rau cỏ hơn con trai
Ra đường toàn thấy con gái ôm con trai, còn con trai phải ôm ....xe máy.
Giả vờ lạnh để ôm con trai ( con trai mà thế là ... ăn tát).
Giả vờ sợ ma để ôm con trai ( cho dù bản thân còn đáng sợ hơn cả ma).
Có " sừng" dài hơn để "xiên" con trai dễ hơn.
Nanh vuốt dài hơn để "xơi" con trai chắc hơn.

Theo tôi con gái ác hơn vì:

Mặc nhiều áo lông thú hơn con trai.
Xài mĩ nhân kế gây tai nạn trên đường nhiều hơn con trai
Sẵn sàng phi guốc vào con mèo vì ..... "nó liếc em kia`".
Giúp đỡ tiêu thụ gỗ cho bọn lâm tặc thông qua giày, dép, guốc vvv.vv
Đánh đập con trai thả cửa mà chẳng mảy may thương xót

Theo tôi con gái ngốc hơn vì:
" Anh ơi sao đĩa mềm nó vẫn cứng"
" Anh ơi cái guốc (20 cm) của em nó thấp anh nhỉ"
" Anh ơi cái vòng eo (80cm) của em có đẹp ko"
" Anh ơi gương mặt "của em" ( sau khi vẽ đủ thứ lên) xinh anh nhỉ"
" Anh ơi em mua kháng sinh rồi, anh chữa cái máy tính bị virus của anh đi"

Theo tôi con gái xấu hơn vì:
Phải tô vẽ, chỉnh sửa, căn lề, kẻ dòng mãi mới dám ra đường kẻo ....xấu.
Phải hở chút ko người ta ko thấy nét đẹp của mình ( con trai có cần đâu).
Phải đi đứng uốn éo để tạo dáng ( con trai có cần đâu)
Phải xài đủ thứ phụ tùng ( kẹp tóc, dây buộc, vòng ...) để xinh hơn. ( CTCCĐ)
Phải đứng trước gương làm liệu pháp tinh thần mới dám ra đường (CTCCĐ).

Theo tôi con gái "bon chen" hơn vì:
Chuẩn bị phản kích bài này ko thương tiếc. Nhưng sự thật vẫn là sự thật, làm sao chối bỏ được phải ko các bạn

<<<<<< that's right :D:D :X

----------

a di đà phật cộng điểm chất lượng cho con với lào, nam mô hô hô ...

Hehe, nó vít hay wá

Mời mọi người bàn luận... ;;) hý hý...

trời ơi , mới lười lên một tuấn mà đã không còn hiểu các bạn đang nói gì nữa rồi ! :(( . Bó tay ! [-( . Tớ nghe nói hôm qua bạn Hà Linh và bạn Trang câu được cả trang nên định lên đọc nhưng xem ra chẳng có gì hay ! [-x . Mà bạn Yến Chi được quan tâm thế nhỉ . Chị Chi được hỏi nhiều quá không khéo tổn thọ lại đo đất lần nữa thì toi ( lần này chân trái chị Chi nhỉ ? cho cân :x ).

À quên , các bạn thân mến ! Hóa 2 chúng ta sẽ ra một tờ báo có cái tên superbanana : " Cây bút tõe " - theo lời bạn Thư ! :)) . Bạn nào mua ủng hộ lớp Hóa 2 đi ! Đảm bảo chất lượng ! :)>- .
còn nữa , có ai làm bài thi tìm hiểu gì gì đó chưa . Cho tớ mượn chép được khong ? Chân thành cảm ơn . Nếu được cho tớ mượn luôn cả quyển " Tục ngữ ca dao Việt Nam " nữa !Thanx:x

:D công nhận là bạn Yến Chi đc quan tâm....

Tình hình là thằng Châu Giang viết thế ko đc cộng điểm chất lượng đâu...:)) Chỉ tổ bị chửi thôi.....:DHôm nào tao cũng kiếm một bài chửi bọn con trai...[-x

úi trời đã in báo xong rùi...vứt cho lớp trưởng một quyển...
ko free dc hả bác...thui bán đúng giá...<5000đ = OK...>=5000đ = để xét...đợi đọc xong sẽ ra giá...

:D Tình hình là in xong báo rồi ah.....;;)

Tao muốn sửa một phần trong bài tao viết quá....8-| :-s

Theo tớ (con trai) dê hơn (con gái) vì:
_nếu con gái mất 1 cái cúc áo thì sẽ chạy đôn đáo để tìm kim băng còn con trai mất cúc áo lại cứ khoe ra để khêu gợi các bạn con gái bên cạnh(tất nhiên là tớ trong sạch;;) )
_Nếu con gái chỉ thích xem film hài tâm lý thì con trai lại muốn xem film hài sex8-} ặc ặc.
_Nếu con gái chỉ muốn chơi ba cây búng tai thì con trai tìm mọi cách rủ rê các bạn gái chơi ba cây cởi cúc áo 8-| /:)

Theo tớ con trai ác hơn con gái vì:
_Nếu con gái bảo con trai mua 1 tập giấy KT thì con trai sẽ chỉ vứt vào mặt con gái toàn giấy đơn còn nếu con trai "bảo" con gái mua bút thì 1/10 cái cũng ko được ăn bớt.
_Nếu con gái chỉ bắt con trai thề ở mức độ ô tô đâm thì con trai bắt con gái thề ở mức độ cha chết mẹ què :-s
_Nếu con gái lấy bút đánh dấu và tô vào một ngón út của con trai thì ngay lập tức sẽ bị vài vết trên mặt.Còn nếu Giang vẽ lên tay con gái buộc phải để đó cho đến hết giờ nếu ko con trai sẽcàu nhàu đến hết ngày.[-x [-x

con traingốc hơn con gáivì:
_nếu như con gái là chuyên gia của những câu đố thông minh thì con trai lại là chuyên gia của những câu trả lời hài hước.VD:
+G "một người đi vòng quanh thế giới trong 3 lần và chết 1 trong 3 lần đó hỏi ông ta chết lần nào?"
+B:"ông ta chết lần đầu tiên":)) :))

con traidở hơi hơn con gáivì ko dưng lại cho một bài chửi con gái mà bản thân con traiđã xác định là sẽ bị chửi lại vậy mày vẫn ko nhận ra sai lầm ấy của mình(ngốc quá mà);) ;)

Boys ơi,hãy chấp nhận sự thật này đi! tớ có nói sai gì không?:* :> ;) :)>-

Chỉnh sửa lần cuối:

Cho tớ bon chen cái nào : Hoá 2 có bạn nào là Fan bự của Harry Potter thì lên 0407 phần Harry'n HBP đăng kí làm thành viên nhé, hạn cuối là ngày mai

Cái này thì phải hỏi bạn Linh trưởng lớp tớ.fan xịn đấy.Lúc nào cũng hoang tưởng đến HP bằng cách lên bảng viết thư mời HP,ron... đi sinh nhật chàng ta :)) :)) :))

bác Dương nhầm to...em ko muốn viết về thằng khác ngoại trừ HP vì viết đến ai cũng bị hiểu nhầm là mình có ý với nó...
Với lại người tui thích là thằng Sora, nhân vật chính trong Kingdom Hearts cơ...chứ tui có chăm đọc HP đâu...
bít cốt truyện là thui nghỉ khỏe...

Cây bút tòe
Mực nó nhòe
Ra bẩn vở
Bẩn cả tay em
Thật đúng là cây bút tòe!

Chỉnh sửa lần cuối:

đi học thêm cô Bính cô ra bài nào trong sbt? có bài nào ra riêng ko? đề bài ? (bài giải nữa :D)

học cô Bính, cô toàn ra bài từ trong mấy quyển sách Hoá cơ bản hoặc từ đề của mấy năm trước...khi ktra có thể ra bài trong SBT, SGK, bài tập về nhà cũng SBT, SGK, nhưng khi ktra chỉ có tối đa là 1 bài trong SBT/SGK thui...còn lại có thể là cô nghĩ ra...khà khà...lo mà học cho tốt...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên