Hoá 2 - We luv our class most :x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Phòng Thí Nghiệm Hóa 2

bắn chưa biết thế nào nói hơi nhiều đấy
làm như lắm tiền lắm ý
chơi mút chỉ
chăm bắn góc cao mà mới chỉ có 50k

hic...gì cũng phải thử chứ...
à WC khó hơn hay VN khó hơn nhỉ...vẫn chưa định dạng ra...

:D Sao bọn mày viết gì trừu tượng thế....

Cho tao hỏi WC là cái gì????:-/

Với lại full cái gì nữa.....:(( Tình hình là đọc chẳng hiểu gì....Như người ko biết chữ....:((

war craft phải ko nhỉ ? :-/

:D theo con đoán chắc ko phải.....Tình hình là cái này phải hỏi 2 thằng viết ra mới hiểu 8-| hoặc ko hỏi bé Mo.... :x :D

--------------

Tình hình là ghét bạn Hà Linh quá.....:|

Chỉnh sửa lần cuối:

Nguyễn Thu Trang đã viết:
war craft phải ko nhỉ ? :-/
gunbound world champion, dc chưa chị Trang (ko xưng bằng bác thì xưng bằng chị vậy nha...)

con Trang đâu rồi, ra bà hỏi b-)
vừa nãy sao bố mày bảo đang học, không cho tao nói chuyện /:), bi h lại lượn lên net được, đấy :)) cứ tưởng con mình chăm chỉ lắm :D, nào ngờ.....:))
đề địa đâu, vào box A2 phun ra nhớ :)>-

:D Tình hình là mày gọi lúc tao đang học đàn....8-| ( từ 8h30 đến tầm 10h ) --> từ h tránh gọi h này vào ngày thứ 6 nhá....:> Thảm nào bố tao bảo có con nào gọi nhưng tao đoán là mày nên đêk quan tâm....:))

@ Linh : tình hình là do lớp mình thiếu thốn nhân lực :D .Với lại có nhiều người muốn vô poz bài mà ko poz đc....Còn như ấy có cơ hội phải biết chớp lấy chứ... b-) :D

Tình hình là h hết ghét bạn Hà Linh rồi....:D

Tình hình là như thế này gọi là spam đấy.....:D

Tình hình là mai toán ko có BTVN ah????:-?

:D tình hình là hôm trước thấy ấy đứng sau lưng ông ấy nói mấy câu ko ra tiếng trông buồn cười lắm......:))

Tình hình là cũng có dở hơi lắm đâu b-) .Thầy pitago lúc nào chẳng thế....:p

Tình hình là giờ có người spam đêm cùng.....:x :x :p

tình hình là mai tớ đã có con 7 nên ko phải sợ nữa.Chấm dứt thới kì làm bài tập về nhà.hay ghê!

:(( tình hình là ko hiểu mai tớ phải lên bảng sẽ "đc" thầy cho làm bài gì....:-s --> lo wa'! :((

ơ thế sao tớ tưởng ấy lên bảng rồi? ôi yên tâm lên đi,thầy ý chỉ đánh già khách quan thôi,đúng bảo đúng sai bảo sai,thầy chỉ cho các câu hỏi dễ tất nhiên là không quá dễ nhưng đòi hỏi ấy phải hiểu bài mới có thể trả lời được.chúc ấy may mắn!:)) :))

Trần Huyền Trang đã viết:
:D tình hình là hôm trước thấy ấy đứng sau lưng ông ấy nói mấy câu ko ra tiếng trông buồn cười lắm......:))
Thực ra tớ cũng có định nói gì thầy đâu :D. Nhưng mà tình hình là bây h tớ mới biết là hóa ra cái bài ôn tập chương ấy phải làm ở nhà. Tớ chưa làm nên lên bảng mới sai ĐS tùm lum. :(( Nhưng may quá, ai cũng hiểu chỉ mình thầy ko hiểu :)) ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:

thì tại lão ý cũng chưa làm bao h mà.cả cuộc đời thầy cống hiến cho việc đặt ra các câu hỏi "rất dễ nhưng ko quá dễ" như làm thế nào để giải 1 phương trình?hay bạn có cách giải khác ko? nếu bạn có cách khác thì tôi đánh giá bạn rất cao(trong khi cách của thầy ko hay hơn tẹo nào) :)) :)) :))

:)) tình hình là càng nhớ về các câu thầy Hoàng nói càng thấy thâm thuý....Tình hình là các ấy có ai đi cái 20 năm kia ko??? ;;)

Tớ đê nài. nhưng đầu tiên hãi cớ đê cái hội ở Chu đã :))

lê thùy dương đã viết:
tình hình là mai tớ đã có con 7 nên ko phải sợ nữa.Chấm dứt thới kì làm bài tập về nhà.hay ghê!
hic...chẳng thấy thằng Anh Minh bị thầy lôi lên bảng 2 lần còn gì nữa...???

----------

Trịnh Quế Hoa đã viết:
Tớ đê nài. nhưng đầu tiên hãi cớ đê cái hội ở Chu đã :))
mịa cái thằng Đức Anh...dạo này ẩm IC sao mà spam bài nhảm dữ vậy???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên