Hoá 2 - We luv our class most :x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
thôi can bố - mơ ít thôi cho con nhờ cái : sn tao mới thế :"> hết thằng dũng lại đến thằng fox làm mình tốn giấy mực oài --> thiếu hiệp chứ tỉ muội ze` :-w cẩn thận ko tao cho NHật Tân bi h --> ko khéo hum nào lên lại xực nhầm bạn fox =))

phụng thiên thừa vận
bảng tin có ghi
3 tháng hè đã hết, để chuẩn bị năm học mới, tất cả học sinh không phân biệt già trẻ gái trai 7h30 ngày 22/8 đến trường tập trung ,mặc đồng phục đầy đủ để nghe thông báo tiếp
xa gần bá cáo
ai nấy đều hay
:D

Bạn Định đã được làm thành viên chính thức của HAO rồi:)>-
Thế là lớp mình lại thêm người:)

Ờ đúng rồi ;;)
Cháu cũng thấy tên bạn Nguyễn Trung Định ;;)
Vào prồ phai thì đúng là bạn Định kute lớp mình ;;)

>:-D<

Chỉnh sửa lần cuối:
ừ Định cute lắm..;:).nhất là quả đầu mới trông càng cute hơn :))=))

há há dậy cho chôm gửi lời chào bạn Đ nhá =)) tui xin tiếp chỉ của Hoàng " thượng " đa tạ ơn chời bỉn của MR. hoàng :D hết hè oài mà chẳng làm đc j mấy cả -> chán :(

Định vào topix lớp lâu rồi mà...:| hồi xa xưa đã thấy nick hiện trong HAO...:-?

mylink mới về hôm qua hả...:D có quà cáp gì ko...=P~ tớ đi đến những nơi máy tính ko có nổi ổ cắm USB...8-} thế nên các bạn cũng biết đấy...:|

nhìn đống bài poz toàn tên Trần Huyền Trang...:| sock quá đi... hóa ra là bạn Chôm Chôm...:))

@kuka: gửi lời xin lỗi chân thành đến bạn...:| quả thật sau 1 tuần đi nghỉ mát về, món quà dành cho bạn có vài trục trăc...8-} tớ sẽ tặng bạn món quà khác....:) --> sẽ mất thêm time để suy nghĩ xem tặng cái gì...8-} b-) --> bạn ráng nhận quà muộn nhá...:D :)>-

ừ nhưng quà cũ là gì ? sao 1 tuần mà lại bị hỏng hả mày ? :eek:

ừ nhưng quà cũ là gì ? sao 1 tuần mà lại bị hỏng hả mày ?
thì quà sinh nhật lúc đầu của mày...8-} trí nhớ tệ thật...:|

1 tuần hỏng tức là sao...:-?

trong 6 ngày đi nghỉ mát, có 2 ngày đi nghỉ cùng gia đình bạn Tuấn Anh lớp Nga...8-} đc cái em trai bạn ấy kute phết...:D :x chỉ tội mê đánh bài khủng khiếp...=p~ em ấy bám riết và rủ tớ chơi bài mọi nơi mọi lúc....8-} kể ra vì nó là trẻ con, trông lại kute và tây tây...:x --> tớ thấy okie...:> nhưng mà cứ ngại ngại family of bạn ý...8-} tự dưng toàn sang phòng người khác chơi bài... mà chị bạn ấy trông ko friendly lắm...:(

bạn ấy có biết bạn kuka, Chick, Đức Anh...:-? nên chắc mọi người cũng biết bạn ý là ai... bạn ý còn bảo chơi thân với Tâm lớp mình...:-?

bạn ấy bảo năm nay trường ngoài sẽ thi vào H2 đấy...8-} --> sĩ số sẽ đông thêm...:|

(đáng lẽ gọi là thằng thì hợp lý hơn...8-| nhưng chả hiểu sao lại gọi là bạn...:-? :>)

\:D/ Ấy về rồi ah ;;) Thế mà cứ tưởng bạn chôm chôm :))
Chả biết Tuấn Anh là ai :-s

Sao ấy đi biệt tăm biệt tích ko tin tức, trước khi ra đi cũng ko 1 lời từ biệt làm các bạn vô cùng thắc mắc ;;) và định khi nào ấy về sẽ cho ấy một trận ;;) [nguyên văn lời của 1 bạn] ;;)

Thế ấy đi đâu đấy, quà cáp thế nào ;;)
Tớ thì đầy đủ rồi :) T3 này đi học bóng rổ ;;)

Thằng Tuất chứ còn thằng nào :)).

Thế quà cũ là cái j` mà bị trục trặc, để lâu cũng trục trặc hả mày ? :D, bánh à ? :D

Trang ơi, có phải quà ấy tặng bạn Kuka là lấy nguồn cảm hứng từ hôm đến nhà tớ ko ;;)

quà của Trâu Zang mỗi ngày 1 tăng trưởng thì phải :))
hỏng sao được
cứ để bạn trang cầm nó tăng lên đấy
vào năm có khi 1 thành 2 thành 3 :D

Trang ơi, có phải quà ấy tặng bạn Kuka là lấy nguồn cảm hứng từ hôm đến nhà tớ ko
ờ ờ...:)) đúng rồi...:D bạn HH thông báo nhanh thật...:-?

quà của Trâu Zang mỗi ngày 1 tăng trưởng thì phải
hỏng sao được
cứ để bạn trang cầm nó tăng lên đấy
vào năm có khi 1 thành 2 thành 3
chỉ mong có thế... nhưng em tớ đã giết chết hi vọng rồi...:(

có vài lời nhắn nhủ.... tiền học bóng rổ...:-s cô gọi điện đến nhà tớ đòi liên tuc...:-s thế nên một số bạn đi học đầy đủ (--> đáng yêu :x) như bạn HH thì nộp tiền học cho tớ...>:-D< (tại tớ nhớ bạn HH hình như chưa nộp tiền...:p) đấy... nhắn thế nhá...

con hơn cả 1 cái cây :))

tớ cũng ko biết nữa
cậu xem tớ chưa nộp thánh nào
thì bảo tớ biết nhá ;)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên