Hoá 2 - We luv our class most :x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Quà cho tớ nữa đấy Hà Linh..;;)
Ko mang toán lên topic đâu...bọn nó đọc thấy dewx lại chê mình ngu:(( :(( :-$ [-x ..

keke !!! trai gái đíu ze` tao gay :)) sin nỗi các hảo hán nhá :D -> thằng nào biết bao h tập trung ko ??? hè năm nay buồn vãi .....T_T học hành hoài chẳng có thời gian để mà thở nữa ---> tao wen hết kiến thức hóa oài :(( :-$ mie vao năm cô Bính cho lên thớt

Topic lớp mình vẫn đông zậy ? Thế mà kêu đóng băng , bó tay . Được ngày chán đời trốn lên mạng thì chẳng có ma nào ol ( kể cả mình ) . Chán quá !
@ Hà Linh đi Sài Gòn từ hôm nào thế ? Mai về rồi ah ? Được đi chơi vui thiệt ! :((
@ Nhung ơi , tao hỏi mày sao mày ko trả lời ? Làm mất off của tao rồi hả ? :-/ Quá đáng thé :| Mày post cài gì mà phức tạp và khó hiểu thế ? Độcha cả mắt và kết luận " Nó là tiếng Anh " Bó tay !
@ Cả lwops mình add nick mới của tớ nhé : hydrangea_flower_4 ! Bạn nào có hai nick thì add hộ tớ 1 cái hay dùng nhất thôi nhé , lúc add nhớ để lại tên nhé ! Vì tớ có nhiều người không rõ danh tính quá ! Cảm ơn nghe ! :) :x

Này, ở Hà Nội đang bão ah :-?
Nguy hiểm quá :-s
Mai máy bay gặp bão :(

THì rơi chứ sao..:))

Yên tâm đi tớ ra đỡ :D:D;;) hi` :D

Bao h đi tập trung ? Hết hè mất rồi 8-} hehe ko sao gặp lại các bạn cũng tốt :)):D

hôm trước đến trường thấy thông báo là 22/8 tập trung
Hết hè thật rồi:(

Bão biếc j...:> lớp ông Hoàng pitt dậy lại chưa????:-/ 22/8 tập trung mấy h????..:-s

cái thông tin tập trung khoảng 2x tháng 8 lưu truyền trong nhân gian lâu rồi
nghe đâu giang hồ đồn đại là khoảng 7h30 thì phải

nghe giang hồ đồn đại thì như ko phải mặc đồng phục thì phải..;;):))

giang hồ đồn đại là không phải mặc
còn tin mật do dế mèn đưa về là mặc đồng phục như cũ ko phải may cái mới
chỉ bọn 6 10 mới vào mới phải

bão này gần bị nhân dân trung hoa dập rồi gì

bó hand với các hảo hán -> tin tức khiếp sờ lù thế =)) . hum 22-8 mời anh iem hảo hán thuộc bang phái: Híp sơ` hốp ( h2 ) - trưởng mun fai' : B sư thái :)-/ -> ai ko nhớ đáng ăn bem bem :)) > nhớ mặc võ phục ko Oanh bà bà khai trừ khỏi võ lâm --> iem Chôm thiếu gia đích thân đón tiếp quí zi > quí phủ có j sơ suất xin pe` con thonk cảm pỏ wa rùm ---> thông báo này thay cho giấy mời ( bão bùng dề cũng xinh anh em di dùm - > :-x nhớ anh em thế )

ăn nói hồ đồ ko biết trước biết sau..[-( [-x thật hổ với danh hiệu "Chôm chôm trái mùa"..nhầm "chôm chôm sư thái"..:-s :-s Giang hồ hiểm ác...ko thể nghe lời của lũ vô danh tiểu tốt đc.[-x [-x .Ngày hôm đó phải ra chỗ "Đạt ma sư tổ" luyện võ online thôi..:)>- :)) :))

Mặc dù máy bay đi qua vùng thời tiết xấu b-) nhưng cuối cùng đã hạ cánh xuống Nội Bài chậm 25 phút so với dự kiến :D

Thế mà làm mình ngồi trên máy bay cứ tưởng tượng cảnh trong film Hành khác số 57, 1 băng đảng tội phạm xuất hiện. Lúc đó Hà Linh đang ở trong toilet :)) với bộ film Hành khách số 5C b-) nên kịp thời thoát hiểm và giải cứu cả máy bay :)) \:D/

anyway, về rồi :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Happy belated birthday!!

[marquee]Happy belated birthday !![/marquee]

Chỉnh sửa lần cuối:
keke tưởng hè rùi chúng mì fai? quên Đạt Ma tiên sinh rùi chứ - Mie luyện chưởng j cũng từ 2 chờ chôm THIẾU HIỆP bắt tay hết các đồng môn đã ( thằng Dũng này dám bảo mình la : sư thái _ vô danh -->:p lâu ko ăn đòn hả con MUỖI "nô" này - chờ đấy tao tung chưởng là mài toi ấy =)) ) - chúc bạn mylink đã về thành TL :D

hehe cám ơn Hà Linh nhé :D..hơi bị cảm động đấy ;;) thức khuya thế để làm cho tớ..:x thanks keke :D:D. Có lần hình như ấy bảo tớ tặng quà mà ko có thiếp thì vô nghĩa, h nghĩ đúng thật đấy :))

Chôm sư tỉ làm nik mới mới đi, nhìn toàn nhầm Trang Trần [-x :-wa

Hehe sắp đc gặp các bạn rồi :))..Vào trong năm chúng mình đi offline nhé ;;) keke :D:D

Sinh nhật Giang fox ah:-? đến con fox cũng đc Hà Linh làm thiếp sinh nhật thì chắc đến lượt mình còn rầm rộ hơn:-s :-$ :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên