Hoá 2 - We luv our class most :x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Nguyễn Hữu Hoàng
(Nguyen_hoang)

doanh trại hóa 2 mới
mọi người vào đây
các bác 0407 câu ít thôi em nhờ
topic này đừng del tội nghiệp

Re: HÓA 2 Tập II

del làm cái tập 3 sợ gì

thế câu bài làm gì
sao thì để làm gì
lập cái mới bị lock thì để làm gì

đừng bảo để cho vui nhộn
xem chừng mệt lắm

hehe làm cái tập 9 đi cho nó đẹp. mà chẳng thấy các em h2 đâu cả nhỉ?

Oáp, anh Quân nói phải, del thì làm tiếp tập 3,4,5.....n, sợ *** gì :)), chỉ cần anh em nhiệt tình với topic là đc rồi :D

chất lượng 5 thì biết sự cố gắng không mệt mỏi của sơn :))

thằng Hoàng tốt thế , lập ra cái tập 2 này :D .Sáng nay có phải mang cái gì đi đâu mà mày dám bảo tao phải vác theo mũ cối /:) --> tính chơi nhau đấy ah :|
Tình hình là hôm nay tao đã dụ dỗ đc thêm người vào NH3 :x nhưng do chưa thông báo đc hết nên tao cũng chẳng ghi lại :p .Lớp trưởng lớp mình có tham gia ko:-/ .Từ hồi vào NH3 đến h chẳng làm việc gì cả ( bởi vì chẳng ai nói cho làm gì :-s ) --> sợ rằng đến lúc tổ chức mình vẫn ko có đóng góp gì hết sất :(( --> như người thừa ấy --> chán :(

hum nay thấy lớp Hóa 2 lên chụp ảnh, biển lớp to đùng nằm ngay chính giữa, nhưng muh` ko biết mặt ai cả 8-}

Chụp ảnh ah? ;;) Hay quá em nào co ảnh thì pót lên cho bọn anh xem với b-)

Lớp Hóa 2 được chụp, lớp Trung lại ra về là sao? Lớp Hóa 2 năm nay có vẻ xông xênh nhỉ? Khi nào có ảnh, post lên cho mọi người xem nhé!

hoàng này xông xáo nhỉ??? vừa thấy cái topic trước bị del, vài hôm không lên đã lại thấy có hóa 2tập II rùi...
@ trang: mấy hôm nọ không đi họp, chẳng biết việc gì mà làm, hôm nào phải hỏi lại các anh chị ấy thôi, chứ nếu không cũng chẳng làm gì cả, chán lắm |-) , mà lại không biết là mình vào nhóm nào vì hôm ấy họp theo nhóm mà, với lại nếu mà viết kịch bản thì cũng chưa thể viết được ( mình đã biết phải làm những j` đâu mà viết ;;) ),
hôm nay có mấy bạn lớp mình cũng vào NH3 đấy, nhưng mà cũng chẳng ai biết j` cả, buồn thế chứ :((
@hoàng: hôm nọ ông có đi họp không?? hôm 3/9 ấy, nếu mà đi thì có gì phải phổ biến đi chứ :)>-

họp gì
xong xáo gì
có bạn ủng hộ mà
à bạn này cùng lớp mình
gửi cho cái YM đi làm quen

sao topic các hậu bối lai nghèo nàn thế này!!!
buồn vãi!!!!!
tình huống này nhạy cảm wa'

1 topic trước do các anh 0407 câu nhiều
lock roài

mà em Sơn có cô bạn gái xinh phết nhỉ!!!!!Tinh huống này cũng nhạy cảm wa

Hic, caá chuyện bạn gái mình xinh mà mấy anh 0407 đi rêu rao cả box thì thật choáng quá :D, chi bằng làm béng 1 topic cho xong :p 8-} ``

Anh Sơn cũng phải cẩn thận nhá , đừng tưởng bở :)) hỏng người đấy :))
Nhạt nhòa!!

Khiếp, thằng Sơn xấu thế mà cũng có bạn gái xinh ah ? Chắc mày ko biết hôm 5/9 đi vòng thị sát qua lớp Sinh, xem thử mặt bạn được học bổng ĐKP như thế nào, con bạn nó chỉ luôn mặt mày => choáng + ngất xỉu vì ...... ( ặc !! )

Haha, tớ cũng đã từng thất vọng não nề khi nhìn thấy mặt nó đấy ấy ạ!

:d Bây h chỉ khổ thân thằng Hoàng, hớn hở lập topic mới : H2 tập II mà bị lũ bạn vào câu bài chuyện thằng Sơn => bó tay ! Mà chuyện lớp H2 có gì vui chưa ? Kể lên cho vui ! Như bọn A2 chán chết, chỉ có trò điểm danh dài ngoằn, xong rồi đi về.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên