Hihi 4

Đỗ Hạnh Quyên
(bibu_ha)

Phái đoàn của Hội Liên hiệp Phụ nữ CCCP đi tham quan châu Phi trở về. Cơ quan KGB phát hiện một cuốn sổ nhật ký rất khả nghi của trưởng đoàn Natasa, có đoạn ghi chép như sau:

Ngày... Onga bị cưỡng bức...

Ngày... Olia bị ép...

Ngày... đến lượt mình...

...
Natasa được mời lên thẩm vấn:

- Chị hãy giải thích, tại sao phái đoàn gồm 8 người mà có tới 7 người bị xâm hại tình dục, duy nhất có Galia không sao?

- Đơn giản là vì cô ấy... không muốn.

Lại là tội của đàn ông rồi, các cô ấy muốn nhưng vẫn ghi là bị ép, cưỡng bức...

Sao Em Dũng đi đâu cũng bị lộ thế nhỉ? :((

Thì anh vốn thật thà mà :-?
@Chị Thảo: lộ cái gì hả chị :-/

Hóa ra là phụ nữ thích bị xâm hại :))

Hơ hơ, anh Dũng hỏng, hỏng thật rồi. Tư tưởng anh vừa nói trên em xem báo thấy giống hệt tư tưởng của những người xem văn hóa phẩm đồi trụy quá nhiều ... ( này này, em chỉ thấy trên báo thế nên nói thôi nhá, chứ ko phải em nói gì anh đâu nhá ...._

Hơ, sao lại nói anh thế, em thử quay lên đọc lại từ đầu xem nào
Hóa ra là em cũng đọc những cái đó trên báo à, đấy là một thứ văn hóa cao cấp được nhiều người xem nhất thế giới đấy (theo số liệu thống kê của một cơ quan khoa học nổi tiếng ở Mỹ) :))

Hờ, hóa ra từ trước đến giờ toàn là bọn con gái nó "muốn" , anh em sao lại cứ phải chịu tội oan nhỉ, ức chế quá :))

Tại vì anh em mình là con trai, là phái mạnh chú Toàn ạ, phải chịu thiệt thòi một chút :))

.. em chẳng bao h đọc cái mà anh Zung bảo cả ... :)) .. hóa ra mình rất trong sáng theo đúng nghĩa của nó ... :D

Thế là kém chứ không phải là trong sáng, càng thiếu trong sáng thì càng phải đọc để còn biết mà tránh chứ b-) :))

.. ơ ... sao lại kém ... [-x .. đấy có phải là môn học bắt buộc đâu mà phảie học ... b-)

Nhưng đấy là môn học rất cần cho cuộc sống, em không thấy học sinh VN bị phê phán là không có kiến thức thực tế à b-)

Thế cho nên anh tránh được hết những cái độc hại :-?

Bui Ngoc Dung đã viết:
Thế cho nên anh tránh được hết những cái độc hại :-?

.. thật à ... em tưởng anh cứ thấy độc hại là vồ vào chứ.... :)) ... thế nên dân số mới bùng nổ ... :))

Bùng nổ có phải do một mình anh đâu, phải có đối tác nữa chứ, tại vì đối tác kia không biết độc hại nên mới bùng nổ đấy

.. thế sao PCT 1 biết độc hại mà không tránh .. :)) ... b-)

Back
Bên trên