Hiếu Minh & cô bé hàng xóm

Nguyễn Bảo Anh Thư đã viết:
Ơ, thế em Thủy cũng là hàng xóm nốt ah, sao muh lại thấy con bé ấy được? :biggrin: Quả này lộ rùi nhá...:smoking:
...:eek: ... dạo trước em chỉ đi qua nhà con bé hàng xóm thôi ..:)) .. chứ em có phải hàng xóm đâu .. b-) ... :smoking: .. em nghi ngờ con bé hàng xóm đây được bốt thuê lắm .. b-) ... nghe bảo bốt làm băng nhóm gì đây rất mafia .. b-) .. 8-|

Ặc ặc, khôt thân anh Minh chưa , cứ tung tăng tung tẩy tưởng thế nào ai dè..........
Thế anh Minh đã có cái thay vào chưa, bọn lớp em co dịch vụ"sửa chữa và tái tạo" những thứ như thế đấy, có cần em đặt hàng hộ không anh,hehehehehe

Bảo Thư đã viết:
Làm sao còn vui vẻ online "phối hợp hành động" với tớ như hôm qua hôm kia được nữa đây?
Trời ơi, kinh quá, BT và Hiếu Minh phối hợp hành động lúc nào vậy. cách xa 20000km như thế thì chắc chỉ có phone sex work thôi :D

ui trời , mọi người dừng hiểu lầm là em môi giới"cái đó", hỏng mất cái danh ngoan ngoãn của em 0:) :biggrin: ,em chỉ gợi ý thôi chứ em không bắt tay vào"chế tạo :lol: "

Trần Vũ Toàn đã viết:
Bảo Thư đã viết:
Làm sao còn vui vẻ online "phối hợp hành động" với tớ như hôm qua hôm kia được nữa đây?
Trời ơi, kinh quá, BT và Hiếu Minh phối hợp hành động lúc nào vậy. cách xa 20000km như thế thì chắc chỉ có phone sex work thôi :D
Chú Toàn này toàn suy bụng ta ra bụng người... :nono: thế là không được... Người ta đường đường là TPKH ngời ngời thế này cơ mà... :> Nhưng mà còn bạn Thư thì chưa biết thế nào??? /:) 8-| ;;) :))

xời , bạn thư thì vc này ai chẳng rõ mà còn phải nói thế ! :D

Trời ơi, kinh quá, BT và Hiếu Minh phối hợp hành động lúc nào vậy. cách xa 20000km như thế thì chắc chỉ có phone sex work thôi

Toàn ko được đụng vào từ cấm nhé [-x :nono: Xóa VC bi giờ /:)

Back
Bên trên