Hiếu Minh & cô bé hàng xóm

Trần Bích Thủy đã viết:
Nguyễn Hoàng Vũ đã viết:
Sau khi bị người yêu chơi cho một vố đau Hiếu Minh ở box VC chúng ta tức giận trở về nhà lăn ra trước thềm nhà làm một giấc. Hiếu Minh nằm ngủ dạng chân dựng lều thẳng đứng:p, bị gió thổi tốc quần đùi lên. Một em bé gái hàng xóm chừng 5 tuổi đi ngang qua thấy "hàng" của Hiếu Minh là lạ nên đánh thức Hiếu Minh dậy và hỏi:
- Chú ơi chú cái này là cái gì vậy chú.
Bực mình vì bị phá giấc ngủ Hiếu Minh trả lời qua loa:
- Con chim Chào Mào của tao đó ;;)
- Con chim Chào mào sao chú nhốt nó trong đó vậy chú ? Tội nghiệp nó lắm chú ơi, cho cháu chơi với nó cho nó đỡ buồn nhé chú!
Ðang ngái ngủ, Hiếu Minh ầm ừ cho xong chuyện:
- Con ranh này tò mò thế, muốn chơi thì chơi đi để tao ngủ đừng làm tao thức giấc nữa nghe chưa.
Thế là Hiếu Minh lại lăn ra ngủ tiếp. Ðến khi thức dậy Hiếu Minh hoảng hốt thấy mình bị băng bó trắng bóc, đang nằm trong bệnh viện. Nhìn quanh chỉ thấy có con bé hàng xóm ngồi bên cạnh. Hiếu Minh hỏi:
- Chuyện gì xảy ra con ranh kia?
- Không phải tại cháu đâu nha, tại con chim Chào mào của chú nó không có ngoan . Cháu chỉ chơi với nó mà nó lại phun nước vào mặt cháu . Tức quá cháu mới nhổ lông của nó . Nó cũng còn phùng mang trợn má gườm cháu nữa. Cháu sợ nó phun nữa nên lấy kéo cắt đầu nó và lấy búa đập nát tổ trứng của nó luôn.
Hiếu Minh nghe xong ngất luôn /:)
.. :)) .. có phải con bé hàng xóm đấy ở gần nhà anh vukasim phải không anh ... :)) ...:)) ....

... anh Hm vào viện mà không báo 1 tiếng để bọn em chuẩn bị dụng cụ vặn răng con bé hàng xóm ... :)) .. b-) .. CHÚNG TA LÀ TÂP ĐOÀN NHA SĨ " ... :)) ....

Đấy đấy... :))... đọc cả đống bài thấy mỗi bài của GDDH là có câu đắt giá nhất :)):)):

.. :)) .. có phải con bé hàng xóm đấy ở gần nhà anh vukasim phải không anh ... :)) ...:)) ....

Chắc là anh Tồ què cũng bị thế rồi... đúng không??? :eek:

Trịnh Thanh Hà đã viết:
:)) Vãi lúa, cái thứ nhất là phát hiện ra anh Hiếu Minh "pee" dầm lúc ngủ :)) cái thứ hai là con Chào Mào của anh HM bị hỏng -> 'hàng" chất lượng thấp, đang định hẹn anh HM một hôm để kiểm hàng nhưng mà thế này thì kế hoạch đổ bể rồi :(

Hoàng Anh Tú đã viết:
"Máy" của Hà thì hàng loại nào cũng được đưa vào sử dụng,việc gì phải kiểm tra?????

Đấy đấy, nghe em Tú kia nói gì chưa??? ;;)... em Hà cũng có hơn gì đâu??? ;;) :)) ;;) :))

Chỉnh sửa lần cuối:
xời , ơi , máy móc gì thì cứ hoạt động được là tốt rồi , còn câu nệ chất lượng, " chim vô thập toàn " nhá ! :mrgreen:

khổ thân em tôi, thế là hỏng cả một đời còn gì nữa em:( thôi từ giờ phải chú ý ưu tiên HM hơn mới được, dù sao nó cũng là đứa thiệt thòi:( tội nghiệp em tôi quá:((

Em có ý kiến nhé,mấy cái truyện này thực sự là rất là bậy nhé các anh chị phải nghĩ đến đàn em này chứ,cứ post bài kiểu này lên có ngày ngập nước dãi trên bàn phím à.Đề nghị kiểm điểm lại đi nhé.

hehe, tình hình là ai muh để cho nước dãi ngập bàn phím thì mới phải kiểm điểm nhé :smoking:

Ứ có cái chuyện ý đâu chuyện nhỏ nước dãi ra là phản xạ không điều kiện rồi,mà có cái phản xạ ấy thì phải xét đến mấy cái vớ vỉn nè chứ.

Zzang Tran đã viết:
khổ thân em tôi, thế là hỏng cả một đời còn gì nữa em:( thôi từ giờ phải chú ý ưu tiên HM hơn mới được, dù sao nó cũng là đứa thiệt thòi:( tội nghiệp em tôi quá:((
... :| .. gia cảnh nhà chị Zz thật đúng là thiệt thòi quá ... em cũng vô cùng chia sẻ nỗi mất mát lớn lao này cùng với gia đình ... :) ..( :)) :)) 0:) :smoking: )

.. to chú Ninh : .. chú em thèm thòm cái gì mà để nước dãi chảy vô điều khiển thế hả em .. b-) ... đừng bào chị là em đọc xong thì khát nước hay là thèm ăn nhá .. :smoking: ... b-)

Chị Thư đã nói thế thì chuyển phỏm luôn:Ý em là em thèm chị Thư ý.

giờ mới biết nỗi khổ tâm của HM đấy /:)

ặc, đọc chuyện xong mới thấy ông anh post chuyện có 1 trí tưởng tượng cực kì phong phú, thế này thì còn rì là hàng họ của anh HM nữa :((, thương ông anh quá :))

Ui sời, chú Hà thương HM làm giè, thương vợ của HM ý, cứ tưởng trai tơ ai dè ... :biggrin:

sếp dạo này bận quá :D ko thấy đâu :D
Thôi tiết lộ cho bà con sếp đang đi học lớp SK SS vị thành niên :D ai hiểu đc thì hiểu :))

Hỏng cái không được hỏng, ai bảo không đọc ký hướng dẫn trước khi dùng : KEEP OUT OF REACH Ò CHILDREN :D

Nguyễn Hoàng Vũ đã viết:
Ui sời, chú Hà thương HM làm giè, thương vợ của HM ý, cứ tưởng trai tơ ai dè ... :biggrin:
.. hôm trước em thấy con bé hàng xóm nhà anh vukasim cười tí tởn lắm ... :)) .. không biết anh vukasim sao rồi ... :)) ...:))

Ơ, thế em Thủy cũng là hàng xóm nốt ah, sao muh lại thấy con bé ấy được? :biggrin: Quả này lộ rùi nhá...:smoking:

thui các chị nào hay dùng hàng của bác HM thì tạm thời chuyển qua hàng của....em nhé :D

Back
Bên trên