hey yo hey yo!!! ai 10A2 vào đây cái!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Khả năng câu bài của mod MN quả là danh bất hư truyền !!! :D

<đâu><mà>
<:D>
<MOD><chỉ><diễn><tả>
<xem><mình><thích><rì><thoai><mà>

nói chung thì hát không hay thì các bạn đừng có mà cười nhé. Em chưa có kinh nghiệm biểu diễn gì cả. Nên dễ xúc động>>>đánh sai.....:(((((((xấu hổ lắm...:">

Bạn Thụy cứ yên tâm mà biểu diễn hết mình đi, bọn tớ là những con người lịch sự :D không trêu nhiều đâu, cùng lắm thì chỉ chuẩn bị mấy quả cà chua và trứng thúi thui :D

Thông báo!!! Thông báo!!! (làm chút tiếng Anh cho ló xịn :D) The exact time of the liveshow will be in fìthth period, tiết của cô LA...:D.

Muốn đến xem ku Thụy quá đi mất thoai..... :(( nhưng lại ko biết tiết mấy...... :((

Yêu mày lắm Thụy ơi, may mà tao đc xem live show :D ...2 ngày nữa là ko đc thấy mày nữa rồi :( ko hiểu sẽ thế nào đây :cry: , hôm nay ngồi trong lớp mày thấy yêu mày wa' chưa bao h yêu như bây giờ :x

Chỉnh sửa lần cuối:
tao cảm động bọn mày lắm. Tao đánh mà toàn sai; run nữa chứ. Bó tay...noi chung...cam ơn vì tất cả. Sang bên đó tao sẽ vẫn truing thành với bõ :D

Nguyễn Phượng Như đã viết:
Yêu mày lắm Thụy ơi, may mà tao đc xem live show :D ...2 ngày nữa là ko đc thấy mày nữa rồi :( ko hiểu sẽ thế nào đây :cry: , hôm nay ngồi trong lớp mày thấy yêu mày wa' chưa bao h yêu như bây giờ :x

tiếc quá không được xem ..... :((

Sau liveshow vừa rùi của Thụy có khối em đổ đấy :D

hix....tao đổ bạn Bách rùi..bạn ý làm tao chảy giọt nc' mắt chua cay :mrgreen: chết mất...hát cải lương hay ghê :D

:D ku Thụy oánh đàn chắc trông lãng tử lắm nhể ......... ;) vui vẻ nhé

Thụy hôm nay ngày cuối đến trường mà vẫn bị ông Tuấn (Tin) đuổi ra ngoài :D

Chán thật mình ko đc xem nó đánh đàn, chắc ngố lắm :D
Sang bên đó có gì gửi quà về cho anh em nhé

Thế ngày mai có ai đi tiễn Thụy không??? Tớ chắc sẽ đi!!!

Nguyễn Phượng Như đã viết:
hix....tao đổ bạn Bách rùi..bạn ý làm tao chảy giọt nc' mắt chua cay :mrgreen: chết mất...hát cải lương hay ghê :D

Bạn như còn chưa nghe bạn Bách hát bài NGHÈO đâu :D:D:D

^^
Êu ku........... ^^
Mai tao sẽ cố gắng giúp mày chuyện cuối cùng...... ;)
Nhưng nếu ko được cũng đừng trách tao nhé.... :(
^^ sẽ cố gắng mèng ạ... ^^

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên