hello 98-01

Nguyễn Bích Thủy
(puppy6)

hello 98-01 mọi người đâu cả rồi vào đây đi nào:)
Lâu lắm ko vào forum của khóa mình thế mà vào lại chẳng thấy mọi người đâu cả :( Mọi người ơi tích cực vào đây trao đổi thông tin đi nào ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Các bác ơi cho hỏi em Lê Na lớp Lý 1 giờ đây đang ở đâu hả các bác ? Cám ơn các bác nhiều !!!

Lê Na bây giờ học ở CNTN Toán-Lí Tổng Hợp.Hình như Lê Na sắp đi Nhật thì phải

Có bác nào có thông tin chính xác hơn ko? Cứ "hình như" với cả "hay là" mãi chán rồi.

bà già yêu quái
bà đang ở đâu rồi? Xmas này định làm gì thế? khi nào message cho cháu nhé! (không là tôi sẽ tìm ra mấy chục thằng chồng của bà để xử lý đấy! ) :)

Cac bac oi sao minh chang thay lop phap 98-01 len dien dan ? Chi toan thay lop ly , anh , toan thoi !

Thieu Hoang Yen đã viết:
bà già yêu quái
bà đang ở đâu rồi? Xmas này định làm gì thế? khi nào message cho cháu nhé! (không là tôi sẽ tìm ra mấy chục thằng chồng của bà để xử lý đấy! ) :)
hehe lâu lắm mới vào mà bị cháu phủ đầu thế này thì lần sau chả dám vào nữa :D
Đang ở đâu á :p vẫn chỗ cũ chứ đâu nữa :D Arkansas ;) Xmas này chẳng làm gì cả nhưng mà tao cũng chẳng được đi đâu hết vì vẫn ở với host mà :( THấy còn Quỳnh với mấy đứa định xuống Cali thì phải :( Mày dạo này thế nào rồi? Hôm trước có nhận được cái mail của con Vân Hương ko?

hehe bây giờ mơi biết em Bich Thủy thuộc họ nhà Lươn hehe :lol:

Hơ hơ anh Tùng nói cái gì thế hả :mad:
Mà ông anh đi đâu sao lại lưu lạc đến đất của khóa 98-01 thế là sao hả:confused: Ông anh trông thế mà cũng thích lang thang phết nhỉ;) :lol: :D

hehe ... anh sang đây tìm cháu anh nhưng chẳng tháy cháu anh đâu cả

ehhe :lol:

Anh Tùng lăng nhăng như thế thì cháu anh sợ chạy mất dép rồi hehehehehe....Mà cháu anh là ai thế nhỉ?

he he nhầm ... :nono:
Thế gian có biết bao tình
Nhưng tình chung thủy có mình anh thôi

hehe em Duong ạ

Nếu một mai em thuộc về kẻ khác
Anh mỉm cười chúa bảo đời mày son :p

bà già ơi, Xmas này về VN chơi với cháu không? bà già khi nào message cho cháu đi, nhớ bà quá đi mất thôi! (hheeheeh, tại lâu lắm không được chửi nhau với ai :) hay là bà gọi điện cho cháu cũng được, chửi nhau trực tiếp khoái hơn :) hhehehe, đùa tí thôi, cháu nhớ bà già vì muốn mượn mấy thằng chồng của bà cho đỡ buồn! :)

Ơ cháu Yến yêu quý :D hehe lâu lắm mới thấy cháu Đáng buồn cho cháu là bà cháu đã giải tán hết bọn chồng rùi :D Sao cháu lại xuất hiện muộn thế??? THôi thì để khi nào bà du nạp thêm mấy thằng tặng cháu một tên làm quà cưới nha :D

Cai gi ma eo la chang qua la cha thay cam hung viet o trong cho nay thoi be Huy Anh a.

Aha Hung khi ah? May lan dang nao bay gio moi thay mat ha? KHoe k0? The k0 post o day thi post o dau chu? Chac lai post o may lop co cac em gai chu gi???hehehe...

U khoe nhu luc si (cao 1.82 nang 72 can, 10% fat)may cu nhin cai avatar cua tao thi biet, a ma may biet avatar la gi ko?
Tao thi post o cho cac em lam gi cu thay cho nao vui thi viet thoi, lau ngay khong viet bang tieng Viet nen tieng Viet ngay cang ngu.

Back
Bên trên