HDC version 2.0

ko có chuyện ngại đi đâu nhé, lớp tôi hồi trước có lần mưa to, hơn nửa lớp đến lớp trong tình trạng ướt sũng, tay lạnh ngắt, vẫn nhảy rất hăng say:D

ko có chuyện ngại đi đâu nhé, lớp tôi hồi trước có lần mưa to, hơn nửa lớp đến lớp trong tình trạng ướt sũng, tay lạnh ngắt, vẫn nhảy rất hăng say:D

mai cố đến vậy
mong trời đừng mưa
:(

có lần lớp tôi ở đạt
trời tự nhiên đổ mưa
thế là bọn nó bảo nhau mưa thế này làm sao đi học được
thế là cả lũ trốn học mặc dù mưa không to lắm

học sinh trường khác có join đc HDC ko hở mấy anh chị :D .
à , hum nay mưa to, mọi ng` học vui vẻ ko ^^

hn mưa mà quân số vẫn rất đông đủ 8->
eo tập cái quay trái quay phải đổi chân mà đến chóng cả mặt 8-} loạn hết cả lên 8-}~x( hậu quả của việc học k đến nơi đến chốn =((
đến hn em mới biết mặt chị Lan ;;)8-> ;))
à mọi ng cho em hỏi là lik học thứ 4 có thể đẩy lên sớm 1 chút k :D

@Pin:Bạn yêu :x;)),vào thoải mái ;;)
@Panda:ko đc đâu:(( bạn học tiếng anh từ 4h-5h308-}

anh trùng hết rồi, tình hình là t4 ko đến được, còn CN thì đến được khoảng 45 phút cuối:((

ko được đâu em, lịch thế này vào cả trong năm là ổn lắm rồi, thôi bỏ qua nói chuyện khác đi

chị Lan đâu rồi ạ, tóm tắt buổi học hôm nay cùng các bước nhảy đi chị:D

Mọi ng đang học standard hử ???? Mình chen vào tham gia đc k nhỉ :"> :">

hn mưa mà quân số vẫn rất đông đủ 8->
eo tập cái quay trái quay phải đổi chân mà đến chóng cả mặt 8-} loạn hết cả lên 8-}~x( hậu quả của việc học k đến nơi đến chốn =((
đến hn em mới biết mặt chị Lan ;;)8-> ;))
à mọi ng cho em hỏi là lik học thứ 4 có thể đẩy lên sớm 1 chút k :D

@Pin:Bạn yêu :x;)),vào thoải mái ;;)
@Panda:ko đc đâu:(( bạn học tiếng anh từ 4h-5h308-}

anh trùng hết rồi, tình hình là t4 ko đến được, còn CN thì đến được khoảng 45 phút cuối:((

8-} hay bảo chị Lan xếp lại lịch vậy ;;)

ko được đâu em, lịch thế này vào cả trong năm là ổn lắm rồi, thôi bỏ qua nói chuyện khác đi

chị Lan đâu rồi ạ, tóm tắt buổi học hôm nay cùng các bước nhảy đi chị:D

chài
sao nan giải vậy:-??

thì anh Tống đã bảo nói sang chuyện khác thì sang luôn đê . đừng có nói mai cái này. ai ko đi đc thì khắc phục . chị lan cũng bận cả tuần , chỉ có thế này mới hợp lí với lịch của chị ý nên đừng đổi. mà theo em thì tốt nhất là vào năm ta chỉ học 1 buổi . vì hè mà mọi ng` đã trùng khủng khiếp thế này thì vào năm làm sao mà học đc 2 buổi.

hiz, sao lại thế, vào năm học vẫn giữ nguyên, ai ko đi được thì cố gắng khắc phục, các em mới lớp 11, sắp xếp lịch đâu phải là chuyện ko làm được, cố gắng đi đủ đi

thôi ko bàn chuyện này nữa, các em chuyển chủ đề đi, ko được làm mọi người nản

Chưa bao h học nhảy mà thấy rối loạn như cái bài xoay 135 trái phải của valse. Thực sự k đỡ nổi :((

phải công nhận là nt . nhưng mà em thấy phải dễ hơn. vì nó thuận,trái nó cứ thế nào ý kô đỡ đc

Cho iem hỏi tí ạ :"> :"> h HDC bao nhiêu ng rùi ạ :"> h học chính xác là mấy h thứ tư CN ạ :"> iem tìm hết các trang mà chả thấy ghi :"> :">

Back
Bên trên