HDC version 2.0

@Ly : za., pạn Thành là lớp trưởng lớp tớ, còn tớ ngồi cạnh pạn lớp trường lớp tớ ^^ ;)

valse chậm cũng hem khó lắm, khá dễ(mới mấy bước đầu:p), phải mỗi cái là đến lúc xoay chắc chắn lúc thì em ko xoay đủ 135, lúc thì quá lên tận 180, hiz lúc vào nhảy thật thì làm sao định thần được cho chính xác góc bi giờ

Chào mọi người :((
em phải bay đây :(
ko gặp mọi người được nữa :((
tạm biệt :|:|:|

chúc lớp mình học vui vẻ nhớ :*
Lê nhớ giúp tao :* Đừng để hôm nào lớp bị thiếu loa :* Đóng tiền cho các bác bảo vệ nhá :* Nhớ ghi danh sách mọi người :>
:* iu :*

Lê nhớ giúp tao :* Đừng để hôm nào lớp bị thiếu loa :* Đóng tiền cho các bác bảo vệ nhá :* Nhớ ghi danh sách mọi người :>

bay đi đâu
tại sao bay
chài
giải thích rõ thêm 1 chút đê

Em đi du học ah :-/

Chào mọi người :x

@Chị Lan: Hôm trc học những gì a. :D Để em tự ôn lại :">

y hệt hôm trước thôi mà, có gì mới đâu:p

cấp báo là t4 em ko thể có mặt một giây nào luôn, nên phải có người mang loa đi nhé, em ko vứt loa qua trường được

em thấy cái oa nhà em nó cồng kềnh lắm ạh:(( ko mang nữa đâu. mà tiếng nó ại nhỏ nữa
@ LÊ : hay mình mượn mHang hay thu Hà vậy nhie ;))

Tuần tới nghỉ 2 buổi vì dính thi ĐH. Có em nào ở Ams hỏi hộ nốt lịch thì vào lớp 10 đi còn tính :-s

@Hiền: đi luôn hay đi chơi hả em?

HDC buổi vừa rồi quân số tầm 18 người, vẫn ôn Valse chậm thoai ^^

Em Hiền chắc là đi du lịch chứ nhỉ!

mà chị ơi thứ 5 và 6 không học ạ?

Thứ 5 chị dạy với partner bên HDC. Thứ 6 để hỏi lại đã nhé :)

quên ko hỏi nếu bắt đầu học thì đóng học phí kiu? gì nhỉ ????????

Chị Lan cho e hỏi tí :eek: e định CN này tham gia đú đởn với các em ( cưa sừng làm nghé :"> ) thế CN này cũng nghỉ thi ĐH ạ :eek:

@ Hoàng: ko có khái niệm học phí, chỉ là một khoảng đóng góp cho CLB phát triển và ăn uống với nhau:D cộng trả tiền thuê phòng:D 30 đến 50k tùy tâm:p

@ Hoàng: ko có khái niệm học phí, chỉ là một khoảng đóng góp cho CLB phát triển và ăn uống với nhau:D cộng trả tiền thuê phòng:D 30 đến 50k tùy tâm:p

chài
có giới hạn dưới thôi chứ
làm gì có giơi hạn trên
phải để cho mọi người muốn đóng góp nhiều bao nhiêu tùy thích chứ ( miển là trên 30k =)))

Back
Bên trên