HDC version 2.0

=)) ôi ko cần đâu =))
bạn nhìn là cũng ước lượng được rồi :-j
Nói thế chứ th QM cao hơn tao cả cái đầu, nhảy Latin thì ko sao nhưng std hơi khó, chân nó dài :( huhuhu :((

anh kiên đã làm 1 việc làm tốt, để lại tiếng thơm cho muôn đời HDC. HDC các version, các dời sau sẽ bik ơn anh nhìu nhìu

HDC cùng vỗ tay cho anh Kiên nào :)) \:d/ <:p :beerchug: :drummer:
Nhưng mà làm thế nào để giữ được nam ý chứ :D
Hiền ơi duyệt lại danh sách xem bh HDC có bao nhiêu thành viên rồi , bao nam bao nữ.:p

Chỉnh sửa lần cuối:
sao sai số nhiều thế . để kiẻm diện nhớ
1 anh tống
2 anh Lộc
3 anh Bình
4 Bạn QM
5 bạn sin
6 bạn Hoàng
7 bạn Huy :(
8 ai nhỉ

bạn Hưng là chạy lung tung, nhưng lúc nào đến cũng được mà :D

7. bạn Huy sao lại cho thêm cái mặt :( :-?? bạn Huy là bạn nào :-B
ah mà hình như chưa tính anh Kiên :-? anh Kiên k học nữa ah :-?? mù thông tin :-B:">
tính thêm cái bạn hôm t4 vừa rồi mới vào chưa :-? tên, tuổi, nghề nghiệp, nơi công tác =))
dễ số nữ gấp đôi ý nhể? =P~

Chỉnh sửa lần cuối:
Bh tính nữ nhớ :D
1. chị Lan ( cứ đếm nhở :p )
2. Ly
3. Yến
4. Panda
5. Trinh
6. Hiền
7. Hằng
8. Vân
9. Lê
10. Châu
11. ...
12. ...
Mọi người bổ sung nhớ, trí nhớ mình kém lắm :">

Anh Huy là anh Huy shake í hử ;)) anh í sắp đi Pháp rồi học hành gì nữa em ;))
Anh Kiên k tính là đúng rồi :p thứ 6 tuần sau anh Kiên tếch :)) nên mới phải rủ một hội đến để giữ phong trào sau khi anh Kiên đi :))
À mấy đứa sắp đến thì có ít nhất là 2 Amsers - nam cả ;)) nhg đây là HDC chứ có phải ADC ( Amsers' dancesport club ) đâu mà cần nhất thiết Amsers hả em :)

ko bạn huy mà ại bảo là anh huy thế nào đc ạh :)) bạn này buổi trước vừa đến. anh tống với chị lan khá vất vả dạy bước chacha cơ bản ý . 2 amser zai cơ àh ;)) thik thú thik thú ;;) ;;) anh kiên thật là tốt bụng ;;) 8-> 8-> 8->
anh kiên có đến buổi cuối với mọi ng` rồi đi làm gì đấy(<:p ) một thể nhân dịp chia tay, hè năm sau mới gặp lại ko àh ;));;)

Back
Bên trên