HDC version 2.0

hihi,tớn cũng phải thôi. có gì sai đâu. vì tập thể mà chị em phải đi la liếm cho đủ giai còn gì :))=))
--------------
Trinh có QM rồi cơ mà;)), la liếm nữa đâu:p
--------------
Tống kia, con gái xinh, tự tin, năng động đi quẩy giai để phục vụ mục đích của Đảng và Nhà nước, ông còn cấm đoán gì?
:)) =))
--------------
cấm đoán đâu, đang bênh Trinh mà:eek::p

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
hê hê Trinh đây Trinh đây :D
zai diếc j đó ;))
Mà mọi người ơi CN tuần này vẫn học chứ nhể :-? Chị Lan ơi lịch CN thế nào ạ , em nhớ là tuần sau chị mới thi giải HP chứ, 1/9 mà :D

oài thế à, anh nhớ mang máng là CN nào đấy, cứ nghĩ là CN này, hì
thế CN chị Lan vẫn đi, mọi ngưoiừ đi đông đủ nhé

có lẽ thế, nhưng tại sao phải nghỉ nhỉ, clb cứ đi như bình thường, ko được nghỉ:D

CN này vẫn học bình thường.

CN sau chị đi HP thi roài :D Mọi người cứ đến tập bình thường, hay để chị bảo Vaio đến chơi (chỉ sợ nó cũng tót xuống HP mất :p). Để chị burn cho cái đĩa hoành tráng, cho mấy đứa nhảy bét nhè thì thôi ;)) (hôm trước định burn rồi nhưng nhà hết đĩa trắng =(()

Thứ 3 chị đi biểu diễn ở Dancing queen, chi tiết chạy sang topic update lịch dancing nhá :D

Chỉnh sửa lần cuối:
oài, chị đi diễn ạ, thế thì phải đi xem mới được, chính ra chị bận tối ngày như thế mà vẫn cố công đến dạy cho bọn em, thương chị qué:(

vào năm chị Lan còn đi học nữa, mà vẫn dạy bọn mình 2 buổi :-B
Mọi người ơi cố tập chăm chỉ nhớ, cố gắng đi đều và tập nghiêm túc :)

Hơ, chị thất học rồi.

Chỉ phải viết khóa luận thôi, không cần đến trường nữa ^^ \:d/

Nhưng mà mọi người vẫn phải tập tành chăm chỉ đấy nhé :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Á, tức là làm luận văn ý à chị :-/ :-??
Mà chị ơi Dancing queen ở đâu ạ :p
Hôm đấy mọi người ai đi ko :D

Là ở Công viên Tuổi trẻ, Võ Thị Sáu, gần Trần Khát Chân.

Tốt nhiệp đại học làm khóa luận, tốt nhiệp thạc sỹ làm luận văn, tốt nhiệp tiến sỹ làm luận án em ah :D Nhiêu khê lém >.<

cái này khó hiểu lắm anh tống ạh :)) =)) đọc blog chị lan cũng chả hiểu gì mà comm luôn :)) =))
sau đây là từng bước cảm nhận của em khi đọc baìo của chị lan. tình cảm nó thăng trầm

hay để chị bảo Vaio đến chơi

8-} 8-} 8-} thôi ko cần đâu ạh :-< :-< :-< :-<

chỉ sợ nó cũng tót xuống HP mất

;)) ;)) ;)) \:d/ \:d/ mong thế chị ạh. cũng nên đi thi cho nhiều để học hỏi <:p <:p <:p ;)) ;)) ;)) ;))

Mọi ng ơi trc khi đi bạn Kiên đã làm đc một việc thần kỳ nhé ;)) ;)) bạn Kiên đã rủ đc thêm 5 zai và 3 gái nữa chuẩn bị gia nhập HDC nhá ;)) ;)) thứ 4 tuần sau sẽ đến điểm danh nhá ;)) ;)) chúc HDC ngày càng vững mạnh nhá :D

thứ tư ạ :( ko phải CN à anh. CN đến luôn đi anh cho vui.

chị Lan cố lên :-l
chúng em luôn ủng hộ chị :* mwah :*

tình hình là CN này bạn nào có thước kẻ dài hơn 30 phân thì vác cả đi nha :|
nhờ chị Lan đo hộ em chiều cao của em và bạn partner ~:>

Back
Bên trên