Have You Smiled Today?

Lương Quốc Tâm
(Luong Tam)

Đơn giản thui mà...
Làm thế này nè :D

hehe... con nào cũng có nét gì đấy giống anh Tâm :)) :)) :))... có cái con cuối cùng không giống, chắc giống ở ***** :)) :)) :)) :)) :))

Hơ hơ tại vì vừa nãy một cô bạn gửi cho anh cái link này.. thấy bọn pets này cute quá nên bốt lên cho mọi người cùng xem thôi mà :">

--Trông dễ thương quá :x , mấy con này làm mồi nhậu thì hết ý:D:D:D:D:D

Lương Quốc Tâm đã viết:
Hơ hơ tại vì vừa nãy một cô bạn gửi cho anh cái link này.. thấy bọn pets này cute quá nên bốt lên cho mọi người cùng xem thôi mà :">

hí hí.. anh Tâm thích pet dễ thương thì hôm nào hát cho em mấy bài, em gửi cho cả một tuyển tập ;;) :D (mà thôi, hát một bài gửi cho một cái ảnh để còn có cái mà dử :D :p)

hic.. mọi người thông cảm, dạo này cái sense of humour nó đi đâu mất :| nên post bài nhạt thếch à.. 8-|

:love3: :love3: :love3: Xinh quá! Xinh không chịu được! Nhất là con mèo đầu tiên ấy! Nó xinh đến mức chỉ muốn cắn cho nó 1 cái! :)) :)) :))

Khiếp đắt thế..
Hát khản cả giọng mới đc 1 cái ảnh á :((

May cai nay co nhieu roi nhung thanh han 1 chu de cho meo cuoi cung hay chu em Link :) Hon nua co nhieu nhung van co the co cai moi, chi chi ko co 1 cai trong so tren kia thoi, nhung van thay hay
Em co nua thi post len di dc ko :)

em được chị gái em gửi cho cái này, hay lắm, lời cầu nguyện của cún với God

nhưng mà nó là file *.PPS :|
làm sao để up lên được bây giờ nhỉ :(( :((

hì hì đóng góp mấy cái pic xinh xinh nhé :D :x :*

PS: :D em Nhung sao nhạt hả em :Db-) thỉnh thoảng ăn nhạt tí cũng tốt ;;) chứ nhiều quá cẩn thận tăng xông :p ;;) ;;) b-) :D

Em lại làm hội trưởng, nếu có hội yêu HEO em cũng xung phong :p

ghét heo lắm ! chỉ thích heo con thôi :)) chó thì to nhỏ đều thích :))

Trời ơi trông buồn cười quá đi mất :)):)):x Mèo với chó gì mà trông mặt phởn chí thế :D

Back
Bên trên