Hardware & Software

Trần Vũ Toàn đã viết:
Hè hè, ET là Etiopia, anh đang đi bảo dưỡng phần cứng ở đấy :))
Sợ là phần cứng anh ấy hỏng nặng quá, chị Nhung chưa chắc sửa được đâu :D:D Chắc là chịa ấy phán câu xanh rờn " máy anh bị nhiễm con virus mang mã kí hiệu là XyZ hay còn có tên gọi là HIV bị lây từ một phần mềm lạ, mà chủ sở hữu của phần mềm ấy là chính chị Nhung :D:D:D:D

Sau nhớ cài phần mềm chống virus Condom Antivirus (đừng nhầm thành Norton Antivirus) :p :D :))

:)):)):)):)):)):)):)) :)):)):)):)):)):)):))
chết mất :))
chị đang mở công ty bên ET đấy , anh T là khách đầu tiên đấy :D
sau khi khám và xem xét kĩ lưỡng phần cứng của anh T , thấy rằng :-> khó chữa quá :((
đúng đấy, virus mang tên HIV :(( < thương thế > nhưng mà chị thì làm gì có em Q :-? chị bảo dưỡng mà còn có thì khách nó thèm mà đến à :((
:)) bây h cài vẫn chưa muộn :-? anh T sang bên em Link mượn cái condom antivirus đi =D>
thế thì phần cứng của anh mới đảm bảo làm việc tốt trong vài năm tới
:)):)):)):)):)):)):)):)):))

Chỉnh sửa lần cuối:
WOW, chị N nhớ nạp phần mềm vào phần cứng cho anh T nhé :D :))

[-x[-x[-x ko đc lẫn lộn, làm thế anh T sao sử dụng đc phần cứng của mihf >:)>:)
:>:>:>
:)):)):)):)):))

Ơ kìa, phần cứng thì đựng phần mềm nào chả được, phần cứng không có phần mềm thì làm sao hoạt động được :D :biggrin:

anh í phải tự tìm chứ :-?
ép phần cứng quá, nó gẫy mất, thì hết dùng nhé [-x[-x[-x
:)):)):)):))

Hehe, phần cứng của anh Toàn dung lượng lớn (khoảng 40 GB) nếu không có phần mềm hỗ trợ (driver) thì làm sao hoạt động được. Hừm, bán hàng mà sao kiến thức kém thế :D :D

anh í phải tự tìm chứ :-?
ép phần cứng quá, nó gẫy mất, thì hết dùng nhé [-x[-x[-x
:)):)):)):))
Chị bán hàng với bảo hành kiểu này có mà ma khách nó đến [-x [-( , đáng lẽ chị phải dùng mọi phần mềm chị có (8-} ) để sửa chữa nâng cấp và diệt virus :-? cho anh ấy chứ ;;) ;;) ;;)

nếu khách ko yêu cầu, thì cũng thể ép họ đc[-x[-x[-x
;;) chị chỉ quản lí thôi, lắp đặt và kĩ thuật do nhân viên khác đảm nhiệm ;;)

Hừm, anh đang bảo dưỡng phần cứng ở Ethiopia, họ có công nghệ rất cao siêu :D

Thôi Nhugn ơi ko cần đi xa thế đâu b-)

Cứ qua nhà tớ này b-) >:) >:)

Phần cứng chất lượng cao được đièu khiển bời phần mềm pro hoạt động 24/24 b-)

Linh toàn kiếm truyện ở đâu mà hay + độc đáo thế em :D:D:D?! Vỡ bụng mất, bạy không chịu nổi :)):)):))

Chị Nhung ơi, công nghệ ET ko kao bằng VN của anh Khánh đâu ;)
Vả lại anh Toàn đang bận bảo hành với hãng "phần mền mới" nên hãng này ko có time tiếp chị đâu ;) Vả lại ai lại chia sẻ bí quyết công nghệ thương hiệu ;;)

hoan hô chị N có tinh thần ham học hỏi =D>

Nhung thấy chú Quân nói đúng không :x b-) >:)

Chú Quân đúng là thằng em tôt của anh b-)

Vì anh Khánh là ông anh tốt của em mà ;) Em đã tạo cơ hội thì anh cố lên nhé, có ji` làm quả cướp vợ ngoạn mục từ tay anh Quốc cho tụi em xem là đã mắt lắm rồi ;);) Chúc mọi thủ đoạn thâm độc,... của anh thành công =D> =D> :)>-
Mà chị Nhung ham "học hỏi" thật, nể ghê, em Linkk tõm nhơ ;) ;;) ;;)

Back
Bên trên