Hardware & Software

Hêhee, mọi người ơi, đến trung tâm của chị Nhung đê, dự thi, thử tài. Chị Nhung thấy trình cao quá, chấm điểm, đủ điểm được scholarship vào học :p :D (riêng em không có nhu cầu)

trần hồng nhung đã viết:
oài, cái này phải chờ anh ạ>:)
em chờ hàng ở MỸ xem có xịn ko, rồi xét hàng anh nhé >:)>:)>:)
:)):)):)):)):))
Chị Nhung to tội rồi nhé, thêm tội buôn lậu rồi
Em ko có nhu cầu xin việc ở chỗ chị, chỉ cần cái thẻ VIP thui :D:D;)

Nguyễn Đăng Linh đã viết:
Hêhee, mọi người ơi, đến trung tâm của chị Nhung đê, dự thi, thử tài. Chị Nhung thấy trình cao quá, chấm điểm, đủ điểm được scholarship vào học :p :D (riêng em không có nhu cầu)
>:)>:)>:) bố trí học hành[-x, phấn đấu bằng bạn bằng bè, ko phụ công cha me [-x[-x[-x
em Link này chả ngoan gì cả [-x
phải đi học ngay
:D:D:D:D:)):)):D:D::)):D:D:):))

Hêhee, em do hoàn cảnh gia đình, nhà thì nghèo, không có tiền đi học. Trình thì lại lùn, cũng không có khả năng lấy scholarship đâu chị ạ. :p :))

Cố lên em Link :)):)) Ko cho thì phải đi cướp :D:D
Chị Nhung lên 900 rồi đấy, chắc đôi ba tuần nữa là hoành tráng quả 1k hén :)):))

Em cũng chỉ ngày mai là làm quả 2500 rồi :>
Nhưng thôi, để dành lên 3000 hãng làm cho hoành tráng :p

uh nhỉ, mình đc 900 roài :x:x:x:x
Link nói gì >:) nhà nghèo à >:)
thế thì nhà mình là bần cùng của xã hội :(:)(:)(:)(
:)):)):)):)):)):)):)):))

Ớ kìa, bán Hardware với Software, mở trường đạo tạo "..." như thế mà bần cùng của xã hội à :p :D

chính thế mới bần cùng xã hôi, ko thì đã khác :(:(:(
khổ lắm, làm nghề buôn bán này mệt lắm, khách ra khách vào nườm nượp, mà em biết đấy, buôn bán thì á, thỉnh thoảng mất mát cũng khá nhiều. mà dạo này thị trường lên xuống bất động, ko ôn định , giá cả cũng thay đổi, thành ra, công việc buôn bán ko đc tốt cho lắm ..chậc chậc chậc :(
còn thì lớp học thì lại chả có học sinh, hè rồi, chugns nó nghỉ về quên thực tập rồi, gọi là ..mang chút kiến thức mở mang về xóm quê..
em Link chị bảo đến chỗ chị học thì ko đi, thì sao chị giàu đc ...:(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((

Mọi người lên khiếp quá, em Link định kỉ niệm 2,5k, thế mà vèo cái đã lên 2600 rồi.
mà chị Nhung có cấp thẻ vip cho em ko ? Ko là em báo công an đấy :D:D, trừ phi chị có khách quen là ông ty trưởng công an nào đó thì mới thoát được tội.

OÁi, anh Toàn, sao lại đang ở ET, :eek: có phải là East Timor không? Đừng đùa đấy, anh đang ở Mý cơ mè, sửa lại hồ sơ đi :)) :))

hay cái gì >:) hay là là vì thấy chúng nó trêu em hả :(:)(:)(( ác thật:(:)((
:)):)) uh nhỉ, sao lại ở ET :)) bị em nào bắt cóc sang đấy hả :>
@Quân . cái gì >:) em này nói thế là ko đc rồi , công an nhìn thấy chị á, lại chả chạy đến ngay, vồ láy xin chị thẻ VIP >:) lúc đó thì cấp hết cho họ, còn ko cho em thẻ VIP đâu [-x[-x[-x can tội định bắt chị >:) có mà bắt đằng giời >:)>:)>:)
:)):)):)):))

Nhà nước đang kêu gọi sử dụng phần mềm có bản quyền đó :-B
Em đã đi đăng kí bản quyền cho phần mềm của mình chưa ;;)

[-x [-x[-x côn ty em làm ăn hợp pháp nhé :>:>:> bản quyền bản kiếc gì , em có hết rồi, anh Tâm yên tâm mà sử dụng :>:>:>

Ở kìa, chính vì hợp pháp nên mới phải có bản quyền sở hữu trí tuệ riêng tư chứ :p :biggrin: cẩn thận bị sao chép lậu :))

Nguyễn Đăng Linh đã viết:
Ở kìa, chính vì hợp pháp nên mới phải có bản quyền sở hữu trí tuệ riêng tư chứ :p :biggrin: cẩn thận bị sao chép lậu :))
Ừ, mà anh thấy mấy cái phần mềm này là sao chép dễ lắm :))

Hè hè, ET là Etiopia, anh đang đi bảo dưỡng phần cứng ở đấy :))

Chị Nhung thấy chưa, anh Toàn đang gặp một số problem với phần cứng kìa, đi bảo hành cho anh ý đi :p :D :))

Back
Bên trên