Happybirthday to BUZZ!!!

thế mọi người định kế hoạch như thế nào thế? Cường đâu rùi? đã lên kế hoạch gì chưa?

to Dũng : chữ kí sao thế???

Tinh` hinh` la` the^' na`y:
8h sa'ng Chu? Nha^.t ta.i co^?ng truong mi`nh nhe' :* Ai ko di thie^.t ha.i nhie^`u vo^ ke^?,du*`ng co' tra'ch b-) b-)

Sao luc nuoc so^i lua bo?ng the nay` thi` lai. ko go~ duoc da^'u nhi?.Dien ca ng`.
Du~ng ha^m oi,sao day?Sao cu~ng MT # chi. Xuc' Xi'ch vay :( ?

CHÚC MỪNG SINH NHẬT BUZZ!!! TRÒN 2 TUỔI :drummer: :drummer: :drummer: :guitar: :guitar: :guitar: :dazzler: :dazzler: :beerchug: :beerchug: :kiss2: :kiss2:
Tròn 2 năm đứa con chung của cả lớp ra đời :x ... 2 năm rồi, kể từ ngày được chứng kiến lớp mình chăm lo, hồi hộp cho đêm dạ hội và sung sướng khi BUZZ!!! thành công rực rỡ... 2 năm, mọi nhiệt huyết có vẻ không còn như xưa, nhưng tớ tin rằng mọi kỷ niệm đẹp tuyệt vời chúng mình đã có, sẽ không bao giờ vắng bóng trong ký ức mỗi thành viên A3, du` 2 năm, hay 20 năm nữa... Rồi cứ 16-11 hàng năm, dù gặp được nhau hay không, nhưng mọi người hãy dành vài phút để nhớ về BUZZ!!!, lớp mình nhe' :*

Chúc mừng sinh nhật Buzz!!!

Nhanh wa' bọn mày ạ, giờ này 2 năm trước là BUZZ của bọn mình đấy! :* :*

Hôm nay đc gặp lớp mình rùi..chỉ có 1 chút bùn là ko đầy đủ mặt từng đuắ 1...nhưng ko sao..dù thế nào thì hôm nay cũng rất vui với tao...đc gặp lại lớp mình,thấy đứa nào cũng vui vẻ là điều tuyệt vời nhất rồi..Lớp mình vẫn vậy,vẫn hồn nhiên và nghịch ngợm,vẫn những trò quái đản như ngày nào..Chẳng thay đổi gì hết..Cám ơn Má mì vì chị đã lưu lại những giây phút tuyệt vời ko thể nào quên của ngày 8-3 năm ấy..Hôm nay ở nhà cô chủ nhiệm em đã suýt bật khóc khi nhìn lại những hình ảnh ấy..Có lẽ những giây phút ấy chảng bao giờ lớp mình có lại đc..Lên đại học rồi em mới cảm thấy những ngày tháng ở cấp 3 mới tuyệt vời và đáng wi' biết bao...Lớp mình chắc cũng chẳng có nhìu thời gian và cơ hội để tụ tập đông đủ đc,nhưng mọi người đừng bao giờ quên những kỉ niệm thật đẹp mà chúng mình đã có nhé!!!
................
Mọi người ơi,iem chẳng biết nói gì thêm nữa...chúc mọi người luôn vui vẻ và thành công trên con đường mình đã chọn...Iem còn nhớ đêm dạ hội BUZZ!!! kết thúc,mọi người ngồi bên nhau và hát lại bài NẾU PHẢI XA NHAU:"...Sẽ nhớ mãi nhớ mãi khi chúng ta bên nhau.Dù ta xa nhau,lòng ta luôn nhớ nhau.Dù thời gian trôi mau,lòng ta luôn nhớ về.."
..Nhớ về nhau mãi nhé!!! iu A3..:x

CHÚC MỪNG SINH NHẬT BUZZ

Bọn mày yêu, cứ mỗi lần đến tháng 11 là tao lại thấy nhớ lớp mình. Nhớ đến dạ hội BUZZ (đọc là "bới dờ"). Gần cả mấy tháng trời bọn mình lo chuẩn bị cho Buzz, cái ko khí lúc đấy mới hay làm sao.
Tao vẫn nhớ đến vụ in vé và đóng dấu, đóng thế nào vào đúng con chim ở trên vé :D Nhớ đến cảnh lớp mình tất bật chạy ngược chạy xuôi chuẩn bị cho khu trò chơi, nhớ đến lúc cả lũ dán xương chó lên cái phông màn, vui quá là vui, nhớ đến lúc cả lũ ở lại trường đến tận 1 giờ sáng sau đó đi ăn dêm (mặc dù hôm đấy tao ko đi :(( ) Thật là một kỉ niệm đẹp phải ko bọn mày :)
Nhân sinh nhật BUZZ 3 tuổi hôm nay, tao muốn viết vài dòng nói cho bọn mày biết, bọn mày quan trọng với tao thế nào :) đi đâu, học ở đâu cũng ko tìm được những người bạn như bọn mày :) và cũng ko tìm được lớp nào đoàn kết như lớp mình cả :) Yêu bọn mày nhiều lắm, A3 của tao :X :X

Tao, Hằng :) :X

Chúc mừng sinh nhật BUZZ, cũng chúc tình cảm của A3 mãi thắm thiết và mọi người ngày càng gắn bó với nhau.
Hồi trước A3 có trang trí gì đó kỉ niệm sinh nhật BUZZ thì phải nhỉ ? bới lại ảnh post lên thì hay lắm!

Xin lỗi vì tớ vào nói nhảm nhé :p Nhưng mà tớ cũng thấy vui vui khi mọi người chúc mừng sinh nhật BUZZ, vào góp vui téo :D

ui, tự dưng thấy cái topic này đc Hằng kéo lên lại thấy bùi ngùi

3 năm rồi bọn mày ơi, nhanh vãi ạ :( thế mà mỗi khi nhắc đến tao cảm giác như mới ngày hum qua thôi

tự dưng tao lại nhớ buổi tối làm show xong cả lớp chen lấn chụp hình (ảnh đâu hết rồi???), nhớ tao bị bố mẹ quát gọi về chạy té khói, nhớ hôm trước ngày biểu diễn tao với mấy đứa mài mặt trên đường dí vé vào tay từng người, nhớ chiều hôm biểu diễn có tiết Toán anh Sơn, cả lớp bùng tập thể xuống làm phông màn, dựng sân khấu, kê bàn ghế... xa quá rồi nhỉ :) chẳng biết có đứa nào quên rồi ko?

có đôi lúc đúng là tao quên cái cảm giác đi học cấp 3 thế nào...hồi hè mỗi khi ra đg` thấy mấy đứa đèo 2 đèo 3 quần xanh áo trắng mà ghen tị :p nhưng khi nhớ lại BUZZ!!! thì tao lại nghĩ mình thật ngốc, đâu phải đứa nào cũng có những kỉ niệm ko thể quên cùng cả lớp như tao? Tao phải thấy bản thân may mắn thì đúng hơn :x

Tao thấy tao bây giờ già quá rồi bọn mày ạ :mrgreen: chỉ muốn quay về thời cấp 3 thôi :)

ôi, tao nhớ Trần Linh còn bị đâm xe, rách hết cả yếm mà vẫn phải giấu bố mẹ. Nhớ mày và cái Hà, con Ổi phải tất bật chạy đi lo mọi thứ cho lớp. Dù sao cũng thật sung sướng vì lớp mình tổ chức đc Buzz!!!. Xin gẫy cả lưỡi, mấy lần định hoãn/ko tổ chức nữa. Nếu ko có Buzz thì chắc lớp mình sẽ mất đi một cơ hội biết thêm về nhau :x

~~~~~Chúc mừng SN, A3 ~~~~~

Oài, năm nay vẫn ko phải là mình nói lời chúc mừng SN Buzz đầu tiên! Nhớ những ngày kia thật! Đứa con tinh thần của bọn mình: BUZZ!!!

Nếu như tao đã từng hối hận khi vào A3 thì bây giờ tao sẽ thấy hối hận hơn nếu tao ko vào A3. Vẫn chưa và có thể ko có một tập thể tuyệt vời làm tao muốn gắn bó mãi mãi như A3 đâu! Iu mọi người nhiều lắm!

Ảnh của Buzz tao có giữ 1 ít và ảnh hôm kỉ niệm Buzz 1 tuổi rõ ràng là chụp máy tao nhưng giờ tao chịu ko biết để đâu roài! Đợi mấy hôm nữa tao post ảnh Buzz lên cho! Có 1 cái ảnh con Hà mặt như đi đâm lê, lũ con gái lớp mình thì đang ngồi khâu xốp, yêu lắm!

Nhìn ảnh của Linh Ngân thấy mình càng ngày càng đẹp trai :D
Buzz...nhớ đến lần đóng dấu vào con chim ở trên vé đến mỏi cả tay :D nhớ hôm tổ chức đến từ sáng sớm rồi dc nghỉ 1 tiết a Sơn,chiều bê bàn từ trên tầng 4 xuống duới sân truờng k biết bao nhiêu lần...vội về tắm thay qua quần áo rồi soát vé...hãnh diện phết...
tiếc k dc đi ăn với mọi ng vì fai về sớm (mặc dù cũng 1 ruỡi tối rồi :)) )sau hôm Buzz có thêm 1 cặp uyên uơng nữa :D
Buzz...4ever memorable

Nhanh thật, 3 năm, thời gian lớp mình xa nhau gần bằng thời gian được ở cạnh nhau rồi.. vui thật, hồi đó cuộc sống của mình lúc nào cũng đấy ắp tiếng cười, vui vẻ, chẳng lo nghĩ gì...
Bây giờ lâu lâu mới gặp lại lớp, thấy lớp mình vẫn vui, vẫn lố thế... Cảm giác như mình chỉ là mình khi ở trong tập thể lớp, có những câu đùa, cách cười mà chỉ khi ở với lớp, mình mới nói được, cười được như thế... yêu mọi người nhiều lắm...
Chúc mừng sinh nhật Buzz, đứa con chung của cả lớp, khiến mọi người yêu thương, gần gũi nhau hơn... Hy vong năm nào cũng thế, mọi người nhớ về Buzz để rồi nhớ về nhau :x

Thế là đã 3 năm rồi đấy...Nhớ lớp mình quá...Nhớ giờ này năm ngoái còn cùng V.Hà đi mua dây điện các thứ, chuẩn bị tấp nập...Mà thời tiết ở Hà Nội năm nay ko khác gì 3 năm trước...cũng hơi lạnh, cũng âm u...huhu...Nhớ cái thời học A3 quá đi mất...Mọi người có nhớ đêm hôm tổ chức xong đã đi ko biết bao nhiêu km để đưa nhau về ko ? Thực ra lí do đưa nhau về thế thôi, chứ đứa nào cũng muốn đi cùng với nhau mãi, để không quên cái không khí được cùng nhau sống và làm mọi thứ...A3 and Buzz...:x :((

ôi, tao nhớ đúng sáng hôm làm dạ hội trời trở lạnh. Và sáng nay cũng thế. Hôm qua còn nóng, sáng nay lại trở lạnh mất rồi :)

Hình như mấy hôm trước BUZZ còn mưa thì phải! Nhưng con Vũ Phương chắc nịch với mình 1 câu 'chưa bao giờ dạ hội Ams mưa cả'. Thế mà ko mưa thật! May mù!

ai bảo là ko mưa
tao thì nhớ là có ,nhưng nhỏ thôi :D
Dũng : đôi nào thế
có thể bật mí được ko :D
tao nhớ buổi sáng bị con Ngân cho quay vòng vòng loạn cả lên,tốn tiền xăng,may mà ngày đấy xăng chỉ có 7000,Ngân nhỉ :p

Back
Bên trên