Happybirthday to BUZZ!!!

đây đây , tao lại mở típ cho mọi người đây
nhớ quá , thế là lại thêm 1 năm nữa rùi, ấy thế mà tao có cảm giác nó chỉ rất gần đây thôi chúng mày ah :(
hum qua, lôi bộ đồng phục lớp ra mà ngậm ngùi, ko bít đến bao giờ mình mới được mặc lại cái bộ ấy
tao nhớ cả cái sinh nhật buzz năm ngoái nữa, hix , bây giờ chắc chẳng còn có thể nào mà tổ chức ở lớp được nữa ròai , tao thấy cho dù có đi đâu tổ chức thì cũng ko bằng tổ chức tại lớp, mà bi giờ muốn tập hợp đông đủ mọi người khó quá
chẳng được chơi bò lúc lắc với lại bò nhúng giấm nữa ròai
hix hix đi bán vé
linh ngân ui, mày có còn nhớ cái lần bọn mình lên BK ko, tao thèm được bùng học như hồi đấy quá , bi giờ có bùng cũng chẳng bít đi chơi đâu , bít làm gì, cũng ko được ngồi nghịch xốp nữa ah
lần đi chơi đêm duy nhất, thích thật
oa`i, đọc lại , tao thấy mọi người viết hết ròai , tao cũng chẳng bít viết gì nữa, nhưng mà mọi ngừơi ơi , tụ tập đi thôi , dù gì con Hồng vân về cũng chưa đựơc đi chơi với lớp mà :)

Sao nhanh thế! Nhìn cái topic này tao vẫn còn nhớ mình viết rất nhiều về Buzz, buôn nhất nhiều! Sao nhanh thế! Hết một năm rồi!

20-11 tụ tập đi! Bùng học cũng đi!

Không ngờ đã được hơn 2 năm rồi từ hồi bọn mình tổ chức Buzz cơ à! :( nhanh quá
Tao vẫn còn giữ một đống vé Buzz đấy, có mấy cái vé bọn mày còn kí hoa hòe hoa sói lên cơ. Hồi Buzz vui thật! :D Tao tự hào về lớp mình lắm :* :* :)

Hic,thời gian trôi nhanh quá nhỉ,mà bao n` điều đã thay đổi mất rùi (riêng Xúc xích vẫn dễ thg như xưa :D :)) )
Lớp mình 20-11 đi chơi nhé,Trần Thắng với Thanh Hà đang bàn với Cường rồi (ủa,2 ng` này hăng hái ghê ta :mrgreen: )
Thế 20 đi chơi nha mọi ng` ơi.Tớ đang rầu thúi ruột thúi gan đây :(

cái này chúng mày phải cám ơn con Hà nhá, chính nó hỏi tao để tao nhớ ( thật ra tao cũng nhớ ) , nhưng mà chính nó nhắc tao vụ tụ tập
má mì ah , hum đấy ko phải bùng học đâu :d thứ 7 mà

Phan Thu Phuong đã viết:
Hic,thời gian trôi nhanh quá nhỉ,mà bao n` điều đã thay đổi mất rùi (riêng Xúc xích vẫn dễ thg như xưa :D :)) )
Lớp mình 20-11 đi chơi nhé,Trần Thắng với Thanh Hà đang bàn với Cường rồi (ủa,2 ng` này hăng hái ghê ta :mrgreen: )
Thế 20 đi chơi nha mọi ng` ơi.Tớ đang rầu thúi ruột thúi gan đây :(

ui ui, moi nguoi oi, dung di choi vao hom 20 :(( lui xuong 21 nhe? tai truong to to chuc cam trai vao 2 ngay 19-20 muh.......

the nha, ban di vao dung hom 16 hoac di vao Chu Nhat ngay 21 nhe :x

ps: hihi, to dang dung net o truong ne, ko ton tien, hihiiiiiiii

hix, tao nhớ lớp mình quá đi :(( lâu lắm mới vào 4rum, thấy cái topic này nên nhào vô luôn... Chúng mày tụ tập đi chơi đê, có gì còn lên kể chuyện, post ảnh các thứ... Vào đọc trong này toàn thấy kể chuyện trường bọn mày, chẳng biết tham gia ở điểm nào.. may ra có cái topic này còn chung...

tao luôn tưởng tượng mai sau bọn mình thành đạt, sẽ tụ tập lại với nhau, làm 1 cái BUZZ!!! nữa, làm thật hoành tráng vào, lúc đấy ko phải bùng đi học nữa mà là bùng đi làm :)

lớp mình đổi avatar lại 1 lần nữa đi....tớ hôm nay định đổi nhưng o hiểu sao copy từ cái của Trần thắng lại o dc....ai giúp tớ với ,plzzzzz:(

Phan Thu Phuong đã viết:
Lớp mình 20-11 đi chơi nhé,Trần Thắng với Thanh Hà đang bàn với Cường rồi (ủa,2 ng` này hăng hái ghê ta :mrgreen:
Ui ui nghe cái này thấy sung sướng quá :(( ...Thế là có dịp đú với cả lớp rồi:((.
Năm ngoái sinh nhật BUZZ!!! lớp mình hoành tráng thật :x , nhó' mãi chữ BUZZ!!! như mấy cây kẹo mút trên tường, làm mình suốt mấy ngày quay xuống nhìn :D... Rồi vé dạ hội dán đầy trên tường...Nói chung là rất ấn tượng, như nhà trẻ vậy :x ...
Nhanh thật, gần 1 năm rồi, mọi người ai cũng đã có con đường riêng của mình :) ..Nhưng mà... chẳng ai quên được những gì chúng mình đã có, mọi người nhỉ :* ...
Nhớ quá 8-| ... Chờ ngày gặp mọi người vậy :x

Trùi ui,16 là thứ mấy?Giữa tuần làm sao đi chơi đây?Lớp mình cứ ng` học buổi sáng ng` học buổi chiều làm sao đi đc? Chả nhẽ lại làm quả đi đêm ? :))
Thế ý mọi ng` thế nào?Bàn nhanh lên để còn đi :D
Linh ơi nhớ hôm 16-11 quả đầu của con Mai ko? (hic,tao ko biết nên để mặt :mrgreeen: hay :(( ?)

Bao lâu không vào,vào phát thấy có đứa nói xấu mình ngay. Mà công nhận hôm đây trông tao như... e hèm... búp bê bị hỏng :D

Bọn mày yêu

Dành chút thời gian nhìn lại tấm vé này nhé

hehe, sao nhìn anh Minh Quân ở đây đẹp zai thế nhẩy? Nhìn cứ như Bea Young Joon...lại có thêm cái răng khểnh nữa chứ...xinh dễ sợ

êu, bọn mày ơi!

Tẩt cả bọn mình một lần nữa lấy avatar Buzz như của Cường đi :) !! :D

lại nhìn thấy một loạt chữ Buzz trong đây , iu ghê cơ :x

Hồng LY ham,cam on may da mo lai cai topic nay cho lop minh...:x
Lâu wa ko len Net,vua vao day da nhin thay ngay HAPPYBIRTHDAY TO BUZZ roi..xuc đọng wa di...

bọn mày bítko,lúc nãy tao vuằ ngồi đóng dấu vé xe hộ thằng bé trông xe ở trường tao (thực ra la tao thấy nó ngồi dóng dấu nên xông vào xin lam cùng :p )..lâu lắm mới dc thực tập lại cái thời hì hụi cong bottom lên đóng mấy con dấu dạ hội..Vui phết!:D
Thế lớp mình có định đi đâu chơi ko?Kết hợp luôn thăm Chủ nhiệm đi,đc ko???

à,mà Ly hâm,mày cắm trại vào luc mấy h để tao còn đi ủng hộ???
Nhân tiện đổi hộ tao avata lun nha!!!Biết pass của tao rùi dó:p
Thanks mày nhìu nhìu chuttttt:x

hix mọi người sao vui vẻ thế....nhớ lai 2 năm trước sao mà vui thế nhỉ? :)
mình lần đó đóng toàn chỗ hiểm :D,mấy trăm cái chứ ít đâu :))

Back
Bên trên