Happy days!!!

Nguyên Chương đã viết:
Hương ơi, hôm nào mình làm một quả giống cái Ngân em nhẩy? :D
Anh Chương cứ lấy chồng đi, yên tâm, em làm phù dâu cho!

Dương Quốc Bình đã viết:
- chứ sao. Chả sướng quá ý chứ. Đựọc thằng già này để ý hơi bị khó đấy. Khà.. khà.. khà....
Thế rồi bố Béo của chúng ta lại trằn trọc và lẩm bẩm 1 mình như 1 kẻ bệnh hoạn. Khổ thân 1 trái tim đang yêu và đang rỉ máu. thằng Béo trông thế mà si tình. Không biết mẹ ngân có biết chuyện này không ? Con kể cho mẹ nghe nhưng đừng nói cho bố nhé. Không nó lại mắng con là làm lộ bí mật QUỐC GIA.
Thằng khốn thằng khốn.Tao mà si tình đến mất ngủ thì mày cũng phải si tình đến nỗi ...phải đi uống Orezon(ko biet viết thế đúng chủa).
Sao có cái topic bàn về chuyện mình hay thế này mà đên bấy giờ mình mới biết nhỉ.
Lê Thu Trang đã viết:
Sai, trầm trọng sai! Con Ngân nó cưa bố tôi, ko chính xác là bỏ bùa mê thuốc lú chứ bố tôi có phải tốn một tẹo calo nào đâu!
Con gái bố nói thế làm bố sướng quá đi mất.Tiếc rằng sự thật thì ko như thế tẹo nào đâu.
Phạm Quốc Anh đã viết:
đúng rồi..........quá đáng quá......vặt lông má mì đi cả nhà ơi lấy lại sự công bằng cho con gái em lào................anh em mìn ăn rán hay xào nào........hahahh.........trời , dám thề chỉ mìn mình cười cái bài post của mìn..........
Sao gấu thế,đừng bắt nạt con gái con,bố vợ ạ(nếu mày đông ý như vậy).

hahaha sao nó cứ loạn lên hết cả thía nhỉ........thế hóa ra má mì là con gái mày hả Phương.....Thích thú nhỉ..........ai cho mày gọi tao la bố vợ.........thui thương chú.....bố không đòi hỏi nhiều........hehe anh cứ cho bố.....2 cô gái đẹp.......1 chai xo........1 cai mẹc xì đẹc.........à xem nào........cứ tạm thế......đã nhé........hehehe

Đúng là Hai Phương gặp Quốc phú ông! Bản chất 2 thằng chả khác nhau là mấy! Ko hiểu 2 ông gả chồng cho con gái hay kiếm chác cho đầy túi nữa!

Quốc đâu có kiếm chác đâu, bố nhỉ, đòi thế là ít đấy. Đấy là tiền bố tớ nuôi tớ khôn lớn như ngày nay :))(nhớ chia con 1/2 như đã thỏa thuận :D).

heheeh cái con kia tao tưởng mày chỉ đuọc 1/3 con tao la 2/3 ma hehehe.........đừng có vớ vỉn nhé.........hahahaha............má mì êhhe chỉ đựoc cái hiểu đúng ý em........ehhe dạo này sòng bạc có kiếm nhiều không........thèm làm 1 chân quá..........heheh

Bố con nhà này mất đoàn kết nội bộ quá! Phải như tui nè, nếu có là đưa hết cho bố, ko cần ô xin tí nào đâu nhớ! (He he, căn bản là ko có nên mới mạnh mồm zậy!)

Tưởng chú Phương chửi anh cái gì ghê gớm. Muỗi.

ahah thấy chưa........học tập má mì đi con gái........đưa hết cho bố nhé.......rồi bố cho thằng P mượn cái ba bét nhè đi đón dâu hahaha

Phạm Quốc Anh đã viết:
hahaha sao nó cứ loạn lên hết cả thía nhỉ........thế hóa ra má mì là con gái mày hả Phương.....Thích thú nhỉ..........ai cho mày gọi tao la bố vợ.........thui thương chú.....bố không đòi hỏi nhiều........hehe anh cứ cho bố.....2 cô gái đẹp.......1 chai xo........1 cai mẹc xì đẹc.........à xem nào........cứ tạm thế......đã nhé........hehehe
====>đây gọi là chà đạp lên nhân phẩm người phụ nữ,bất hạnh thay cho Link Ngân .Hic,Link Ngân là "làng Kều",LAP là Mã Giám Sink và Quốc là TÚ BÀ . Một bi kịch tình yêu như Romeo và Juliet

ehhe mày đi thi chuyên văn được đấy.........ửng hộ hết chân tay luôn............hehhe

hehe, bố ơi, quên cái chuyện đưa bố tất nhé, làm ăn thì phải sòng phẳng :D, chồng nhỉ ??? :))

xời ơi!Nàng kiều của ngày nay chứ không còn là nàng kiều của ngãy xưa nữa,thay vì đau đớn cho số phận như mây trôi bèo dạt của mình thì nàng lại đi ăn chia tài sản ( nhà hàng Vân Nam của ông bố già) đem cho chồng mình,ngày nay bên tình đã nặng hơn bên hiếu gấp trăm lần.

hehe mày mà dám thế tao từ mày luôn con gái ạ..........uhuh tiếc cái cửa hàng quá......

ôi, con ko từ bố đâu :((
bố mà nói thế thì con khóc nè :((
ứ chịu đâu :((
Cóc thèm :((

ehehe tốt thế là cái Vân Nam đã an toàn rồi.....hoan hô

Bi kich chắc chưa kết thúc đâu,một mụ già tham lam như Link Ngân đời thủa nào chịu buông cái Vân Nam ra.Tôi nghĩ trong trái tim đen tối kia là 1 âm mưu độc chiếm cái Vân Nam từ từ,vì biết chắc Vân Nam còn có thể bị chia sẻ với mụ gì ghẻ sắp tới của mình.Câu chuyện tiếp diễn thế nào xin mời quý vị mua báo " Thanh Mai Times " để biết thêm chi tiết....

cái con ranh này..vợ lo cho chồng là chuyện đương nhiên.Link Ngân lại là con gái rượu,độc nhất thì bố mẹ càng phải lo chứ nhỉ?Tài sản chú Quốc chẳng có là bao (hicic,cái ko đáng là bao này ăn đứt nhà iem),có mỗi nhà hàng Vân Nam,ko cho Linh Ngân để rồi chết đi thì chôn VN theo xuống mồ à?Linh Ngân lo lấy Vân Nam sớm là lo đầu tư cho nó càng ngày càng phát triển,dưới sự điều khiển của giám đốc Intimex tương lai.
Chẹp,mình hiểu chuyện thế sự ghê :D:D:D B-)

Back
Bên trên