Happy days!!!

Ko thể có chuyện nhầm lẫn được đâu."Bạch mã hoàng tử" cũng phải ngắm nghía chọn lựa kĩ càng lắm rùi thì mới dám tặng hoa cho Ly nhân ngày 8/3 chứ đúng ko?Phải đúng ng` bởi thứ nhất nó có ý nghĩa về mặt tình cảm :D ,thứ hai nó còn đụng chạm đến túi xiền :mrgreen: (ngày 8/3 hoa đắt lắm,mà bó hoa của Ly lại bọc rõ đẹp ++>siêu đắt.Ko tìm hiểu kĩ rồi tặng nhầm ng` thì có mà ngã ngửa ra chết tức tưởi vì tiếc à?Tớ nói thật đấy.Ko phải đứa con zai nào cũng có nhiều xiền đâu! :mrgreen: ++>kiên quyết ko thể nhầm được )
Vì vậy,Ly hãy yên tâm là Bạch Mã hoàng tử ko tìm nhầm "hàng" đâu."Hàng" lớp mình toàn đồ đẹp cả mà ;).Mà cũng đừng có xua đuổi hoàng tử,tội nghiệp.Theo như tất cả những gì tớ thấy thì sự tồn tại của BMHT (viết tắt thôi,tên dài quá) ko hề làm phiền Ly mà còn làm Ly xinh hơn,trở nên tươi tắn hơn bao giờ hết.Thế thì việc gì mà phải đuổi ng` ta?

Bố cáo toàn thiên hạ : Pass email của tớ bị đánh cắp. Mọi thư từ liên lạc xin gửi về : [email protected]
Ai đã ăn cắp xin trả lại cho khổ chủ. Sẽ có hậu tạ

Anh Chương, đủ rồi đấy!

Chỉnh sửa lần cuối:
Sorry không thôi là không được đâu. Phải kèm quà hối lộ.

To Hương: em dị ứng với từ "hàng", anh xin lỗi "nó" thêm lần nữa nhé ;)
To Vân: Vân thích cái giè? PM cho anh, sẽ hối lộ ngay trong thời gian sớm nhất :D

Anh Chương vất vả rồi.Nhưng cái Hương là con gái ,ai lại để nó nói ra rồi mới hối lộ.

đang nói về cái gì ma liên wan đến con gái tui thế

hóng hớt quá,đồng chí Quốc đọc lại mấy bài post trên là hiểu.Ông bố này gì mà,bo bo giữ con gái như giữ vàng,à không ,hơn vàng ấy chứ.Chẹp không hiểu Lê Phương cưa Link Ngân có vất vả lắm không?

Nó lấy chồng không cần sự đồng ý của cả đại gia tộc huống chi bố nó? :D

Bùi Mai Hương đã viết:
Nó lấy chồng không cần sự đồng ý của cả đại gia tộc huống chi bố nó? :D

Hương ơi, hôm nào mình làm một quả giống cái Ngân em nhẩy? :D

Hoàng Thanh Mai đã viết:
Chẹp không hiểu Lê Phương cưa Link Ngân có vất vả lắm không?

Sai, trầm trọng sai! Con Ngân nó cưa bố tôi, ko chính xác là bỏ bùa mê thuốc lú chứ bố tôi có phải tốn một tẹo calo nào đâu!

Hoàng Thanh Mai đã viết:
hóng hớt quá,đồng chí Quốc đọc lại mấy bài post trên là hiểu.Ông bố này gì mà,bo bo giữ con gái như giữ vàng,à không ,hơn vàng ấy chứ.Chẹp không hiểu Lê Phương cưa Link Ngân có vất vả lắm không?
Vất vả lắm Mai à ??? Em biết không đêm nào anh thức giấc cũng thấy bố Phương béo đang trằn trọc suy nghĩ mà không sao chợp mắt được. bèn hỏi:
- thằng già này chưa ngủ đi, nằm đây ăn c..' à`?
Bố Phương:
- huhuhu.. con có hiểu không hả??? Bố không biết giờ này mẹ con đang làm gì? Không biết nàng đã ngủ chưa ??? Không biết nàng đắp chăn có đủ ấm không? Thời tiết dạo này độc lắm, trúng gió thì bỏ mẹ.Nhỡ Liinh Ngân có ốm thì bố chết mất. Con xem thế nào chứ bố lo quá. Vừa lo vừa nhớ, không sao ngủ được.
- hê hêh hê, linh Ngân mà biết được chuyện này chắc sướng lắm bố nhẩy???
- chứ sao. Chả sướng quá ý chứ. Đựọc thằng già này để ý hơi bị khó đấy. Khà.. khà.. khà....
Thế rồi bố Béo của chúng ta lại trằn trọc và lẩm bẩm 1 mình như 1 kẻ bệnh hoạn. Khổ thân 1 trái tim đang yêu và đang rỉ máu. thằng Béo trông thế mà si tình. Không biết mẹ ngân có biết chuyện này không ? Con kể cho mẹ nghe nhưng đừng nói cho bố nhé. Không nó lại mắng con là làm lộ bí mật QUỐC GIA.

eheh nói gì thì nói chứ........bà Mai Hương chả biết gì cả........con N nó ngổ ngáo không sợ gia tộc chứ bố nó là nó sợ 1 phép hahaha.......Thằng LAP muốn làm con rể tao thì phải khổ đấy.......con gái 100 điểm của tao đâu phải muốn lấy là lấy được ......... vì tình bạn hữu anh cho chú cái vé gửi xe qua vòng gửi xe nhé ahahhahaa

Lê Thu Trang đã viết:
Hoàng Thanh Mai đã viết:
Chẹp không hiểu Lê Phương cưa Link Ngân có vất vả lắm không?

Sai, trầm trọng sai! Con Ngân nó cưa bố tôi, ko chính xác là bỏ bùa mê thuốc lú chứ bố tôi có phải tốn một tẹo calo nào đâu!

Trang ạ, ai cũng biết là bác đùa nhưng bác nói thế này quá đáng lắm. X(

đúng rồi..........quá đáng quá......vặt lông má mì đi cả nhà ơi lấy lại sự công bằng cho con gái em lào................anh em mìn ăn rán hay xào nào........hahahh.........trời , dám thề chỉ mìn mình cười cái bài post của mìn..........

Back
Bên trên