happy birthday to Mai Trang ^.^ !!!!

Lưu Khánh Hiền
(nunanunong)

sinh nhật vui vẻ nào em gái !!! :x
21-11

;;) :x ;)
hoa3.bmp

chị thích hoa nên tặng hoa em gái đó 0:)
sinh nhật vui và chúc em mọi điều tốt đẹp nhất
:* yêu em gái "chocolate" ^.^ ước gì đi nào... và nó sẽ thành hiện thực đấy :)>- :x

Thay mặt box VC chúc mừng sinh nhật em Trang nhá.Vỗ tay cái lào =D> =D> =D>

bất ngờ + sung sướng quá chị Hiền

:D topic này chỉ có chị Hiền và anh Vũ vào 8-| :)) chuyện nhỏ
Đầu tiên em cám ơn chị Hiền nhìu nhìu lém :x ôm hôn chị một cái :* Còn anh Vũ thì tất nhiên là bắt tay một cái chứ không có màn ôm hôn rùi tất nhin :))
Hôm nay sinh nhật em hóa ra là có HAO chúc mừng nhìu nhất :x các bạn em không hỉu bận gì /:) mà đứa bạn thân của em chưa thấy nó đâu cả :|
Hôm nay em không tổ chức sinh nhật ,ko bánh gatô ,không quà ,không hoa,không bạn bè ở bên cạnh :) mà em vẫn cười tươi chị Hiền ạ :)) Chỉ nhận hoa và bánh ở trên mạng cũng sướng lém rùi ạ ;;)
Bây giờ sẽ ước một điều nào ................ xong :)>- điều ước này nhất định thành hiện thực :)>-
Sinh nhật đầu tiên xa HN =D> mà em hiểu ra đc rằng còn bao nhiêu người yêu quí em :D kì vọng vào em :D nên em sẽ phải cố gắng nhìu hơn nữa hị hị I am 16 years old Sinh nhật nì gắn liền với HAO ghê ,yêu HAO wa' :* :))
Hì nhân dịp sắp hết ngày 21 tháng 11 8-} có vài câu em rất thích vít ra cho chị Hiền và anh Vũ đọc :))
Phải bít tập mỉm cười cả những khi buồn nhất ;)
Phải bít quí trọng tờ 10.000VND mình kiếm ra hơn là tờ 20.000 nhặt trên hè phố b-)
Phải biết chấp nhận thất bại :(( nhưng cũng phải bít tận hưởng niềm vui chiến thắng :)>-
Luôn biết rằng có những thằng đểu [-x nhưng vẫn còn rất nhìu người tốt :>
Và cuối cùng em sẽ lun lun ghi nhớ câu Phải tin vào chính bản thân mìn :) Ý kiến của mìn dù cho có không giống người khác nhưng cũng phải tin vào nó :D vì nó là của mìn
:)) :)) :)) :)) :))
Hôm nay thêm 1 tuổi có khác mìn nói nghe như người lớn 8-| :)) ! Mìn tiếp tục nói chuyện trên này đe chị Hiền :D cho cái topic nó vài trang đã b-) gọi là phần tiệc tùng nhẩy :-$ :)>-

:)) .. chúc mừng bạn mT trong VC... quay ra đây đã thấy có 1 cái nữa ... thế tớ lại chúc bạn mT thành công phát đạt , ăn nên làm ra , ước gì được nấy nhé .. ;) ...:guitar:

.. sao đi đâu cũng thấy chị KH ...:)) ... b-)

Hơ, màn ôm hôn là wan trọng nhất, sao anh lại ko đc :((

.. :))... anh chưa đủ tiêu chuẩn chứ sao ... :)) ... phế nhên rồi mà còn đòi hỏi ... :)) ...

ôm mai trang một cái nào! Chúc mừng sinh nhật mày thêm quả nữa!

Ui, cho chị bon chen với :D.

:* :* :* CHÚC MỪNG SINH NHẬT BÉ TRANG NÈO :* :* :*

Sinh nhật đầu tiên xa nhà, đặc biệt ghê nhỉ? ;) Em gái đừng buồn nhé, hãy sống đúng với nghĩa "sweet sixteen" nhé ;). Chị em mình cùng xa nhà, nên chị hiểu lắm, cố lên bé ui, u have ur whole life ahead ;). Good luck :x

Bon anniversaire Trang nhé, anh không kịp vào chúc đúng ngày cho em rồi /:)
Ok, chúc em học hành giỏi giang, thành công trong cuộc sống, nhất là phải luôn vui vẻ hạnh phúc B-)
Chào nhá!

Hị cám ơn mọi người ạ :D yêu HAO quá :)) Năm ,nay không bánh gato ,không hoa ,không quà ;)) mà toàn lời chúc dễ thương :x !Kiss mỗi người một cái trừ ai mang giới tính XY :D
Sinh nhật em không tổ chức gì cả !Sáng cơm nguội :)) trưa mì gói :)) tối ăn thịt lợn luộc :)) hềt ngày sinh nhật :))
Bùn cười quá !:))

quên không hỏi chị Thư thế sinh nhật xa nhà của chị thế nào :D ? cả bạn Thủy và anh Việt nữa :D
Còn anh Vũ Tây Nguyên :D sinh nhật tuổi 16 vui ko ! Em ôm hôn anh một cái cũng đc thoai :D mà thế Tây hóa quá :D nếu anh thích thì đơn giản thoai :))

Sinh nhật xa nhà đầu tiên của chị vẫn chưa đến em ạ :D, tháng 1 tới...:)

Có bạn bè người Việt ko chị Thư ơi :D chỗ em không có ,có bọn Việt Kiều không nói Tiếng việt thoai !Chán phèo :))

Chỗ chị thì lại càng ko có người Việt nào, cả trường mình chị Vietnamese :)

.. sinh nhật xa nhà của tớ tưng bừng lắm .. :D .. :p .. b-) .. muốn xem thêm chi tiết vào " tâm sự vui buồn " , tìm cái topic nào tớ lập .. đọc bài đầu tiên sẽ rõ .. .:)) .. :)>-

sướng vãi lúa :D chúc mừng chúc mừng bạn Thủy hehe :D
Chị Hiền chạy đâu í nhẩy !Hehe

sozy em gái :D chị chúc mừng hôm em hôm trc hôm sau chị thi, thi roài tót đi chơi ...bù đầu :)) mặc dù làm chẳng ra gì + sắp thi típ :D
hì, nhận của em gái cái ôm hôn nèo :* keke, sướng phết nhờ, ko thấy tả sn có nước mắt nước mũi giề nhể :D hóa ra chỉ có chị kém thế thui seo :-?
chị thích câu "phải biết tập mỉm cười ngay cả khi buồn nhất" :p
sn có chocolate ko em :p hứa khi nào gặp em gái đc sẽ tặng quà sn = chocolate :> ok?

@ e Thủy [-x chị có đòi tiền em đâu mà em lo, hé hé, có tật giật mình à >:)

úi roài :)) bây giờ ko gọi là CH CH nữa ;)) ko có người sợ bị LES :D có" người quen" roài sao LES đc chị KH :))
Lôi cái topic của mình lên :)) cho nó dài ngoằng ngoặc :)
Anh người quen chưa thấy chúc mừng mìn nhẩy :D mìn tham thế nhẩy :))

à à :D giờ mới nhìn thấy đoạn chị kêu cho ăn chô cô la te :D OK OK nhớ nhá !Tặng em cả cái bánh ga tồ chô cô la te nhá :))

Back
Bên trên