happy birthday to Mai Trang ^.^ !!!!

qua lâu rùi mới HAPPY :D Phạt tặng quà gấp 3 :))

uầy, con bé này máu >:)
chị đã bảo em xuống chỗ "ng quen" chị chơi thì mấy cái chocolate là chuyện nhỏ, hehe, đấy là có quà lun ko cần anh ý chúc đâu :D
:-? ừm mà hôm nay chị mới uống thử " hot chocolate" em ạ ( làm guide cho 1 ông nc ngoài đc khao :D ) , ngon cực, hay khi nào lượn qua đây chị khao :p

hì anh xin lỗi chúc mừng sinh nhật em hơi muộn nhưng mà có hơn ko nhi? hehe
chúc em thêm 1 tuổi béo tốt khoe, mạnh xinh xắn học giỏi nhe'
còn nếu xuống đây anh mua chocolate cho mà măm măm hứa đó :>
hehe mà em gọi anh thi anh có mẹt nè :D

Oài, chúc mừng sinh nhật em :) :x ^_^

Muh làm thế nào muh anh King cũng xuất hiện trong này thế ;;)

hà hà :D cứ tưởng topic mình tiu lâu rùi nào ngờ :x cám ơn nhìu nhìu anh Lân và chị Hồng :) !Anh gì người quen chị Hiền nhớ nhá :))

hì hì, anh mới bít em Trang đây thì đã qua sinh nhật em rùi, thôi cho anh xí xớn với mọi người chúc em được 16 tuổi 2 tháng (hôm nay chính xác là 4/12 theo giờ GMT+2) thêm nhiều niềm vui, thành công, xinh xắn, may mắn,+ thêm tất cả lời chúc của mọi người nữa (hehe tham tí).....anh hứa với em là khi nào em xuống đây chơi, anh Lân dụ mua cho em bao nhiêu chocolat thì anh mua gấp đôi số anh ý mua cho em luôn, chơi chocolat VOISIN lun ;;) thế nào? máu xuống đây hông? B-)

@ Lân dụ: hehe thì ra năm xưa ku học ams. dạo này đá bóng sao rồi ku? thiếu vắng tao mọi người vẫn ra sân đầy đủ chứ? :D

Cám ơn thịnh tình của anh :D nhưng mà lòng người khó đoán :D em phải cân nhắc đã ạ !:D

hê hê :D cám ơn em Khanh nhá :x chị cho iem Khanh một cái Gros bisou :* ;;) !
À dạo này chị H và anh L :)) ko vào đây nữa [-x !Em kể chuỵen này cho nghe lè :)) vào trong Tâm sự vui buồn :D có một anh tềnla Lân :)) viết một topic 7love :)) lúc đầu đọc em lại cứ tưởng 8-} :))
may mà ko phải ;;) b-)

cái này viết theo thiếp ngoài siêu thị mà :D sai thì hơi lạ

b-) sai là sai thế nào xem lại roài ko sai em ạ b-) cứ làm mình chột dạ b-)

quên giới thiệu với em bisou ,bizous ,bisous cái nào cùng đc hết :D

hihi, chỉ vì một câu của em mà chị có cần post nhiều bài thế ko?????:D
Dù sao thi cũng cám ơn chị cho em một cái bisous nhé, em cung bisous lại chị
Cho em nick Ym de:D

có chứ em Khanh :D chị phải tranh thủ chứ lại :D YM hả em : em cho trước đi :))

à mà bi dù qua mạng :D cho thoải mái đi em :)) cho em 2 cái nữa nè :D
Học kĩ bài này nhá !Bisou ,bisous, bizous cái nào cũng :x ấy cả :D
Mà chị tra lại cả từ điển :D chính xác nó là bisou :)

Phạm Mai Trang đã viết:
à mà bi dù qua mạng :D cho thoải mái đi em :)) cho em 2 cái nữa nè :D
Học kĩ bài này nhá !Bisou ,bisous, bizous cái nào cũng :x ấy cả :D
Mà chị tra lại cả từ điển :D chính xác nó là bisou :)
hihi, Ym của em có ở bên rùi mà là khanhtun0508 đó
Mà cám ơn chị về bài học bisous nhé:DEm thì vẫn thói quen cũ thui:d

hé hé gọi em rùi đấy mà đang không thấy em trả lời ????? pham_maitrang :D YM dễ nhớ thía mà em:x

Phạm Mai Trang đã viết:
hé hé gọi em rùi đấy mà đang không thấy em trả lời ????? pham_maitrang :D YM dễ nhớ thía mà em:x
Em thấy rồi nhưng lúc đấy em ko chat nên ko tra lời chị được, hẹn chị lần khác nha:D :*

Đúng 1 tháng 10 ngày đại ca mới chúc mừng bé Trang cho nó hoành tráng:D. Đại ca chúc em mọi thứ tốt đẹp gấp nhiều lần những cái mà mọi người đã chúc trên kia:D. Nhưng phải chú ý những điều "đạo đức" mà đại ca dạy đấy nhé:D

Back
Bên trên