Happy Birthday thư ký trưởng phòng SX --> bé TRang =.=

Trần Bích Thủy
(candy_honey)

Điều hành viên
:drummer: :guitar:
HAPPY BIRTHDAY BÉ TRANG 1 phát nào =D> =D> :guitar:

... chị chúc bé thêm 1 tuổi hay ăn chóng nhớn , tiền bạc chạy vào tỉ lệ nghịch với chạy ra .. :) :D ... =D> ... ước gì được nấy , vui vẻ trẻ khỏe ... :))... b-) .. và làm việc tích cực để xd tập đoàn .. =D> :)>- :guitar: .. :)>- :*

Hix, GDDH lại chơi xỏ em Trang thế, em ý đang làm ăn thua lỗ mờ :(
Chúc mừng sinh nhật pé Trang nha. Nhưng mờ dạo này pé biến đâu mất, chẳng thấy lên VC ri` cả

nó lên hàng mod nên khinh anh em dân đên này rồi >:)

Hì , sinh nhật Trang ăn được ít quá ! :p

Cám ơn cả nhà nhiều. Yêu cả nhà:x
này này bác PCT 2, em ko có làm ăn thua lỗ đâu nhé [-x :-$ [-(
TO TPSX: em bảo anh cứ ăn đi cơ mà? ai cấm đâu? bảo ăn ko ăn thì chịu rồi:D. Mà ai khinh anh em? [-x [-x b-) 0:)
Nhưng túm lại, trên hết thì: yêu VC nhiều lắm, cám ơn mọi người(đặc biệt chị GDDH:x)

Hị :D chúc em Trang sinh nhật vui vẻ ,nhìu may mắn :x học tót !He he
Happy lucky money :))

Gì thế này? Mình tưởng đây là SN bé Mai Trang? 8-} Đầu óc lú lẫn cả rồi. Xem lại nào, ah, đây là SN bé Thu Trang /:).

So...

CHÚC MỪNG SINH NHẬT BÉ THU TRANG!!!

:beerchug: :beerchug: :dazzler: :dazzler: :drummer: :drummer: :mrgreen: :mrgreen: :guitar: :guitar: :smlove: :smlove:

Chị chúc bé hay ăn chóng lớn, thi đâu đố đấy, cưa đâu đổ đấy nhá :D (mình lại đầu độc trẻ em 8-| ) :D

:)) ko cần yêu quí em đến mức đóa đâu chị Thư ạ :D em hiểu em hiểu :)) bao giờ gặp nhau ở HN em sẽ khao chị chầu nc OK ? :))

Oh chị Thư hỏi lạ chửa ! Thì nước là H2O chứ còn gì nữa ! :)) Ko màu ,ko mùi ,ko vị :D em thuộc bài nhá 10 điểm :x
Hị hị đùa vậy thui em hứa cho chị uống cái gì đóa tử tế ở gần AMS :D VD Trà đá 500 cốc vừa ngon vừa bổ :D

Oái, sorry ko vào đây sớm hơn :D Để bù lỗi, tối nay, >:), anh quyết định khao em Trang bánh chuối :)) ok ?? :))

Chúc em "ăn mau", chóng nhớn :))

...:(( ... em Trang khao gi ma an manh the ..:(( .. it ra cung gui tien cho chi , de chi con di an cai gi .. goi la sinh nhat be trang chu ...:(( .. :(( .. :nono: .. b-) .. :D ..

.. tp TPTD :... b-) ... anh biet lam banh chuoi a ...:eek: .. nghe gia truyen ha ...:eek: ... 8-} b-)

đề nghị bà con gọi tớ là MT là đc còn Trang xin dành tên cho em Thu TRang :D bạn Thủy cứ bé Trang :D bé Trang chẹp chẹp ko hỉu Trang nào !Gọi tớ MT nhá :))

.. thế bạn Trang là em tớ à ... mà tớ gọi bé .. :)) ...:)) ... b-) ..:))

mà tớ tên Trang :D gọi em Thu Trang là bé Trang tớ cứ liên tưởng :D miến ý kiến he he chỉ bảo bạn Thủy gọi là MT thui cho nó khác hẳn đe !Hè hè

Chỉ mình hiểu topic này dành cho mình thôi à???:))
To anh Đức: cảm ơn lòng tốt của anh, nhưng cho em xin phép từ chối:))) vụ làm bánh chuối của chị gì đó hay thật:)))

:)) .. chị cũng hiểu topic sinh nhật bé Trang nữa đấy chứ ... b-) :)>- .. thêm chữ ký em Trang yêu quí ơi ... :(( b-)

Back
Bên trên