Happi birthday 2 ss Trần Hoàng Anh ^^

Nguyễn Trang Thư
(tuti_TMT)

;;) Chúc ss những điều tốt đẹp nhất, xinh hơn, mạnh khỏe, ước j được nấy, đáng yêu như ss bi h mãi mãi 0:) :>
1 :* dành cho ss :x

Chúc mừng SN em Hoàng Anh :x hehe vượt qua bao hiểu lầm :D em đã hiểu anh quan tâm đến em thế nào :D Chúc em mãi mãi giống con mèo trong webcam nhé :D Mong tất cả may mắn và tốt đẹp nhất sẽ đến với em ;) Thêm 1 tuổi già đi rồi,bớt đanh đá đi ko thì ế đấy :krach:

Chỉnh sửa lần cuối:
Chúc mừng sn chị Hoàng Anh
Chúc chị thêm 1 tuổi --> giảm đi vài kg :D (chỗ kg đấy thì chia sang cho em) :D
chúc chị may mắn, hạnh phúc, và luôn luôn vui vẻ :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Ui! Cảm ơn mọi người nhiều nhiều nha :x:x:x. Chỉ quen luẩn qua luẩn quẩn trong TTTG nên không có link cũng không biết mà mò vào để xem nữa :p:p:p.
@ Tuti: TKS em gái dễ thương của chị :*:*:*. Trong khoảng thời gian thiếu may mắn và có phần hơi mệt mỏi như bây giờ mà có người quan tâm đến như em làm chị vui vẻ và bất ngờ lắm. You are so sweet and kind. TKS in advance :)

Da em cung vao day roi day ah :D, chuc mung chi HA them 1 tuoi bot di cac tinh xau (em ko ke ra het duoc :(), va them nhieu tinh tot nhe :D (tinh tot nao cung duoc :D, cu them vao la tot roi :D)
Hehe, em di "tim" qua cho chi day :D

HaPpIe BiRtHdAy !!!!!!!!!!!
May all your wish come true
May all bad things renew
May people love who u really r
May God blesses u

:)

Chúc mừng sn chị gái :x :*
Hie, chúc chị mau chóng nhận được nhìu tin vui ;;) để ít phải đi ăn chân gà nướng thôi nhé ;;)
Tks chị vì mấy hôm ngồi nói chuyện với em :x
:*

CÁC BẠN NÂNG CỐC MỪNG SINH NHẬT TÍ TỒ NÀO
:beerchug: :beerchug: :beerchug: :beerchug: :beerchug: :beerchug: :beerchug: :beerchug: :beerchug: :beerchug: :beerchug: :beerchug: :beerchug: :beerchug: :beerchug: :beerchug: :beerchug: :beerchug: :beerchug: :beerchug: :beerchug: :beerchug: :beerchug: :beerchug:

chúc mừng sinh nhật tí tồ. thanks vì nhiều thứ. hi vọng là tí tồ sẽ đạt được những gì tí tồ mong muốn và cố gắng thực hiện.

Hì hị :D:D:D! Các cô em gái xinh tươi :x:x:x và các ông chồng háo sắc thân mến :*:*:*, tối nay sau khi tổ chức SN xong, thể nào cũng có ảnh :p:p:p. Sẽ post vài cái lên coi như thông báo tình hình với mọi người hah ;;);;);;).
NYW, em cảm ơn tất cả nhìu nhìu với những lời chúc thật hay & có ý nghĩa :*:*:*. Sinh nhật là một mốc thời gian đánh dấu sự vui vẻ & tốt lành :):):); hy vọng sau đó em sẽ toàn tâm, toàn ý để cố gắng phấn đấu vì những mục đích mà em đã đặt ra- biến mơ ước thành sự thật :)>- :)>- :)>- (Hì hì có máu quá không hah 8-} 8-} 8-} )
P/S: Chồng Tâm, chồng định mời vợ đi uống bia đấy à :> :> :> ?! OK liền đấy! Khi nào sẵn sàng ALÔ vợ phát héng ;;);;);;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Em ko phải các cô em gái xinh tươi của chị , cũng ko phải là chồng (chỉ có háo sắc thôi :D). Thế rút cuộc là chị ko cám ơn em à [-x?

Chúc mừng SN bà già T.H.A. :D không có lời chúc đặc biệt nào cho chị, nên em quyết định không chúc gì hơn nữa ;;)

Chào chào!! :))

HIx, ngồi cả buổi sáng ko post được bài nào để chúc mừng chị...
Thôi thì chúc chị đã già thêm một tí nhé :D :p

CHúc mừng sinh nhật chị HOàng ANh Tí Tồ :D:D
^^ Chúc chị ngày càng xinh đẹp và có nhiều chồng + nhiều Người yêu :D:D

bà chị yêu quý :x

mừng sinh nhật chị ah :D

:* chị một cái :p

Hoàng Anh!

Hi`, anh bận quá chả kịp viết mail hay gửi card cho em được, nhưng sáng ra anh đã nhớ ngay hôm nay là SN em rồi đấy nhá.

Không biết em còn nhớ lời chúc của anh năm ngoái không. Năm nay anh chúc em nhẹ nhàng thanh thản thực hiện các quyết định của mình.

Đm :D

chúc nàng thêm tuổi mới vui vẻ, hạnh phúc, bớt đi lo âu.
Yêu nàng :* :* :*

Chúc mừng sinh nhật chị :*

:x

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên