Happi birthday 2 ss Trần Hoàng Anh ^^

Ôi! Ôi! Vinh :eek::eek::eek:?! ĐM! Anh làm em chết cười :)):)):)). Anh vào forum HAO á =))=))=)), lại còn từ năm 2003 nữa chứ ;;);;);;). Này! SN nhau 1 cú đt cũng không, tn cũng chẳng thế à [-( [-( [-( ?! Bị bỏ là đáng lắm cơ 8-} 8-} 8-} . Chứng nào tật nấy =; =; =; .
:x:x:x Em vẫn nhớ mọi điều anh nói, lời chúc của anh năm trước là điều em khao khát nhất mà ;););). Có một tri kỷ như anh quả làm em mãn nguyện :):):).
Mong em thanh thản |-) |-) |-)
Thanh thản...
...
..
.

P/S: *****! Bay về đưa em đi mua dây chuyền mau b-) b-) b-) . Bù đắp mau, mau, mau :D:D:D. TS! Vì anh ***** bao giờ hiểu được anh đã làm em tổn thương như thế nào đâu :-w:-w:-w

Chỉnh sửa lần cuối:
@ Lan yêu: Chị vừa xem thiếp của em xong :x:x:x, tks em gái vô cùng, mong sớm được sang đó học với nhau hah ;););). Nhớ xem xét tình hình master ra sao, yêu cầu gì, báo cho chị gấp gấp nhé :*:*:*. Wishing for a reunion, babe :x:x:x

@ Quỳnh: Cám ơn nàng lắm lắm, hì hì em đồng thời TKS những ai, dù không lên đây nhưng đã nhắn tin chúc mừng SN em hì hì hì :*:*:*, ví dụ EM :)D:D:D) Chương chẳng hạn :x:x:x.
Ảnh SN xấu quá :p:p:p, em chả thích post đâu :">:">:">. Hì hì hì hoặc để mai em xem xem cái nào khả dĩ thì up lên đây sau hah ;););). Party muộn quá, nên em cũng mệt, giờ out đi ngủ cái đã ạ :*:*:*.
Merci encore :x:x:x

Chỉnh sửa lần cuối:
.. hehe ... khiếp net chậm vật vã .. :| ... sáng ngày phải cố sống cố chết vào HAO "tặng quà sn" cho bà chị Toto .. ;;) .. :D:D ... bi h mới vào chúc chị được .. hehe :p:D .. :x .. chúc chị toto sn vui vẻ nhé ... :x .. ;;) ... :D:D ..

( quà của em to nhất nhé :)) .. :p:D :x ... )

Cô nàng đỏng đảnh kia >:p>:p>:p, xùy xuỳ, cô với chú Hoài Anh cứ bô bô lên thế quá bằng tố cáo tôi à :">:">:">?! Thôi thì quà em Thủy to nhất, tiếp theo là Hoài Anh, và Trang shit :p:p:p.
P/S: Chú thích ...28---> 35 :">:">:">
Méc xi bô ku kác em hè hè (đứa nào không có, khỏi... nhá :D:D:D, đừng ghen tỵ gì với Hoài Anh :)):)):)))

:|, bà chị cám ơn em kiểu thế à [-x [-( /:) :-? b-( b-)

Chỉnh sửa lần cuối:
bây giờ mới đọc được cái này, chúc mừng SN chị Hoàng Anh <:p

@ Hạnh: Cảm ơn em, mà mai em ve Mỹ rồi đúng không :-/? Chị chúc em bay an toàn nhé :x.
@ Hoài Anh: hè hè chị cám ơn chú thế có bị làm sao hông ;;);;);;). Hay chị ra PM "merci" chú tiếp nhá :D:D:D
@ Lan yêu :x:x:x : Xúc động quá em gái ạ, lần sau ở bên đó mà shopping cứ phát huy tinh thần "phone thẳng về dd" hỏi chị thích gì như lần này nhé ;;);;);;). J/K/. TKS in advance tấm lòng của em :):):).
@ cả nhà: là ảnh SN của em vẫn chưa đâu vào đâu ( mà tình hình nó chả đi đến đâu :">:">:"> ) nên vụ này cho em khất nhé. Lần cuối, cho em cảm ơn tình cảm mọi người ạ :p:p:p. Party đã rất vui= Người yêu em tổ chức cho em từ đầu xuống cuối :">:">:">, em chỉ việc mở mồm mà ăn thôi ạ :">:">:">. Hì hì hì em không có khiếu kể chuyện như cái SHIT nhà em viết về hội Vượt Biên,nên cho phép em dừng tại đây hah >:-D<>:-D<>:-D<. Merci encore

Chỉnh sửa lần cuối:
Em ko có quen ss nhưng mà :"> chúc ss sinh nhật vui vẻ :D

ối giời ơi chị Lan béo :"> :p với cả anh Vinh 8-}

h mới thấy cái này :x
chúc mừng SN chị nhé :))
dù muộn , nhwung chúc chị vui ve , trẻ khỏe mãi :x:x:x

Hì hì được cô em gái béo bở quá cơ :nono::nono::nono:. Đùa đấy! TKS em :*:*:*. Hì hì hì, đổi chữ ký sang 1 bài hát của Celine rồi huh ;););)?! Chị cũng vậy nè, tâm trạng dữ héng :p:p:p.

Back
Bên trên