HAO Band member stuff - No chit chat !

Anh Tùng vừa gửi offline bảo là "Tuần này anh bận lắm ... chắc nghỉ tập" !!! 8-} Em nghỉ là nếu cứ mỗi lần anh Tùng bận lại nghỉ tập thế này thì sẽ mất nhiều thời gian lắm, mình thì có còn nhiều thời gian mà tập nữa đâu ??? :( Mới chừng đấy bài thì chưa được :| Chưa đủ. :( Nếu không có anh Tùng thì band vẫn tập được không ạ :-/

Đúng là nên tập đi, ko nên nghỉ. Tuần này tập cũng ko cần nhiều guitar rắc rối lắm. Keyboard cố gắng đi là ok

Có lẽ nên tập :D còn anh Tùng nghỉ buổi sau anh Tùng sẽ tập bù :D
Tiện thể khoe luôn tác phẩm mới :"> hò hét lúc nửa đêm để thu bài này bị papa mắng :(
You Give Love A Bad Name - click here

Ngày mai thứ 7 tập tại nhà anh Minh lúc 4h chiều . Mọi người chú ý đi tập đầy đủ nhé (trừ anh Tùng)

Len ke hoach tap tanh cho tuan nay di cac bac oi!....Neu bac Tung van ban thi bac Khue thay mat chu tri di....

Neu tap bai Making love.... thi fai dam bao day du cac be....neu ko thi ko danh dc dau....hoac la bo bai day di ,ko thi nhỡ het tiến độ cua band!(Mac du bai day wa hay,neu bo thi tiec lam..hic... ).

Cac bac xem tuan nay danh bai j bao em voi...bay gio fai tap mau len ko thi ko kip dau nhi?

Tình hình là kế hoạch tập có vẻ chưa khoa học lắm, nên nhiều khi em thấy rối tung lên vì không biết hôm nào tập cái gì :( Có lẽ ta nên thống nhất kế hoạch các anh nhỉ?

CAc bac oi!...sao cacbac im hoi lang tieng the...tuan nay co tap ko vay...

cac bac lam on reply cai de moi nguoi con bit...

Tap tanh kieu nay chuoi wa....:((

Gui rieng bac Tung...
Bac nhuong lai cho em bat bai Chyentinh cua MyLinh nhe....:) em ket bai day wa...

Thông báo mới đây :D
Mai nhà mình tập ở Minh Khai lúc 5h30 chiều nhé ;)

Nào nào , anh em , tuần tới sẽ tiếp tục tập vào Thứ 7 (8/10) lúc 5 rưỡi ở Minh Khai nhé ....
Hắy tiếp tục với các ca khuc mới được đề cử :
1. Final Countdown - Vocal : Bùi Lê Chi
2. I live my live for you - Vocal : Thái Minh Hoàng Hà
3. What's up - Vocal : Đặng Minh Châu
4. Lodi - Vocal : Thái MInh Hoàng Hà
5....
Come on come on , đón chào sự trở lại của drummer Nghĩa Bùi , Lê Minh và tay Organ Minh Tú , vocalist Bùi Lê Chi

Chỉnh sửa lần cuối:
Ok....bác Khuê máu quá ....làm anh em cũng thấy phấn chấn trở lại!...Bravo Bravo......

Nhưng cho em hỏi cái :) : Mấy bài bác nói đã đc sếp Tùng phê duyệt chưa?hehe!///

Nếu hôm đấy đi đông đủ thì tập luôn Chuyện tình của Mỹ Linh nữa nhé!:)

Mọi người cố gắng tập luyện cho nó ngon lành tý, và đi đầy đủ nữa....Chứ hôm trước tập ko trống coi như ko đc gì...toàn đánh lung tung.[-(

Cố gắng tập hết các bài trên nhé....Hôm đấy fai đánh cho máu để fuc hồi khí thế.....b-)

Ủa !!! Torn vẫn chưa được mà đã sang What's Up voi cả Chuyện tình rồi ạ :-/
Với cả em thấy đoạn đầu của Torn chưa được. Chẳng giống gì cả :(

Ôi, chú Minh ơi, nhà mình ơi, tập ở nhà chú Minh được không ;)) :D Tập ở MK vừa xa, vừa tốn $, âm thanh thì chán ốm :(

Em Chau yen tam di...Bai Torn co du be la danh ngon ngay....Vi hom truoc thieu be nen chua danh dc thoi...Hom o nha anh Minh danh hay the con gi.

Tap cang nhieu cang vui....em chi can lo hat thoi...nhac roi se ok het....

:guitar: :drummer:
Nho tuan nay mua banh mi cho anh nhe!:D

Chỉnh sửa lần cuối:
à, em đã nghe thử What's Up rồi. KHó hát lắm, em nghĩ ko hợp với giọng của em đâu

Anh bảo:
Bây h mình sẽ chỉ tập 8 bài thôi nhé! Không tập lan man nữa cho đến khi nào đánh thật ổn 8 bài thì thôi
Hiện nay đã có:
Smooth
Still
Cali
Goodbye
Kiss me
Ba bài nữa sẽ là: Torn, Final Countdown, va Back for good.
Ngoài ra band còn phải tập thêm bài của Hà Anh: All I need for Christmas is you, và 1/2 bài Summer song để đánh mở đầu.
Khi nào tập thật ngon 8 bài này rồi thi muốn đánh bài gì nữa cũng được. Còn không thì sẽ không tập lan man ra ngoài.
Bọn em thấy thế nào?

OK anh ạ. Còn có chưa đầy 2 tháng thôi tập cho nhanh kẻo ko kịp mất. Cali, Still với Back thì em thuộc làu rồi, giờ tập cho mượt là ổn :D
À mà phải nhờ Tú giúp cho Chibi bạn em để nó tập ooc chơi cùng cho xôm :D Bài What's up thì Châu hát cùng Chibi được đấy nhỉ :D

Duoc thoi, em dong y ca 2 tay, bac Tung da noi the la on roi:) , band minh se tap trung vao may bai day thoi...
Nhung xin moi nguoi cho y kien...nhat la cac ca si, la 3 bai them day co hat dc ko...con nhac thi chac se on thoi...;;)

Neu tap Final Countdown thi moi nguoi fai di day du day....bai day ko du be ko danh dc dau...nhat la oóc!...(Tap duoc bai nay ngon thi hom day danh mau fai bit...!):guitar: :drummer:

THế là 2 cái bánh mì :D Anh nào ăn nữa ko ạ ;)) :D

Buổi tới nhịn ăn bánh mì nhé!
Anh đề nghị đi làm bữa lẩu khai mùa :)
Anh sẽ làm cổ đông chính :D

Back
Bên trên