~HANOI AMS' CHEERSQUAD.! A.M.S ~ Ams is the best.!!!!

Tiệp nên để sign là tuyển ny đi =) cứ fải tnày úp úp mở mở nó khổ thân ra :))

anh Tiệp đội trưởng tuyển bóng rổ hot thế này // thiếu ji em hâm mộ ,, anh ko để ý đấy thôi // :) / các bạn cheer mới tuyển năm nay có khi lại thi tuyển cheer để cổ vũ cho anh Tiệp ý chứ / :)

Chị ơi , cho em hỏi với , qua ngày thi tuyển òi , bi h còn nhận người vào đội cheer nữa hok chị ? Mà nếu chưa bik gì mấy , chỉ thích nhảy thui thì hok bik có được vào hok ta ? Phải thi tuyển thì chắc là phải bik nhảy trước mới vào được đúng không ạ ?

@em Trà: Nếu em có nguyện vọng tham gia thì em có thể hỏi chị đội trưởng hoặc chị Bò ( số đt ở trang 1) để hỏi thêm nhé;) mới vào chể cũng k nhất thiết là biết nhảy rồi đâu em ạ:)
@ Xuân Hải: em chân đất của anh là em số 1 nhé;) k lại cứ hỏi lung tung=))

@ XHải: hêm dc :-$ ai lại public profile của e ý ở đây :-ss để cả lũ các người sấn sổ bắt nạt đàn e của tôi ah :))
@ e Trà: e có thể lên 11A2 hỏi chị Bò (là chị :")) để biết thêm chi tiết nhé :D
@ e j gọi chị là Phương Linh: e ơi đừng gọi chị là PLinh :-j gọi là Linh hoặc Bò thôi :))
@ e nào trong tuyển bóng đá: cheer cho tuyển đá thì bọn chị ko ngại j cả, chỉ là đội cheer mới thành lập dc mấy năm, hoạt động chưa ổn định nên chưa cheer cho tuyển đá bao h :-s cũng cảm thấy hơi có lỗi vs a e bên đấy :(
nhưng mà gần đây có vài vụ việc hiểu lầm giữa 2 bên, ko biết mana Thảo dứa đã giải thik lại cho bên đấy chưa :-?
tóm lại là chị rất muốn cải thiện quan hệ 2 phía, mong là bên kia cũng có thiện chí :X :D

Chỉnh sửa lần cuối:
@ e nào trong tuyển bóng đá: cheer cho tuyển đá thì bọn chị ko ngại j cả, chỉ là đội cheer mới thành lập dc mấy năm, hoạt động chưa ổn định nên chưa cheer cho tuyển đá bao h :-s cũng cảm thấy hơi có lỗi vs a e bên đấy :(
nhưng mà gần đây có vài vụ việc hiểu lầm giữa 2 bên, ko biết mana Thảo dứa đã giải thik lại cho bên đấy chưa :-?
tóm lại là chị rất muốn cải thiện quan hệ 2 phía, mong là bên kia cũng có thiện chí :X :D

Hiểu lầm j hả chị, j chứ có đội cheer thì sao lại k có thiện chí nhỉ ;))

lịch cố định là 2 tiết 4,5 chiều thứ 4 hàng tuần a ạ =))

mje @_@ T4 minh ban T.T

----------

anh Tiệp đội trưởng tuyển bóng rổ hot thế này // thiếu ji em hâm mộ ,, anh ko để ý đấy thôi // :) / các bạn cheer mới tuyển năm nay có khi lại thi tuyển cheer để cổ vũ cho anh Tiệp ý chứ / :)

thang` nay` mieng. ngot. so*'t ;;)

các chị ơi cho e hỏi tí :"> thấy thôg báo là lên 11A2 nộp profile thì gặp chị nào ạh :-? nộp onl luôn có dc k ạh :"> vs cả profile thì gồm n~ j` nhỉ :-?

@em Mai: Chị nghĩ em gửi profile onl chắc cũng chả sao, nhưng mà viết tay thik hơn chứ, vừa để cho các chị ngắm cho rõ, vừa để làm kỉ niệm:)) năm trước chị còn vẽ hoa văn các kiểu cơ, nhìn cứ như bích báo:)) Nội dung thì em viết tên, tuổi, lớp, ngày sinh, số điện thoại, thế là đủ. Nếu thik thì viết thêm nguyện vọng hay cái gì tương tự như thế cũng ô kê;) Xong rồi mang 11A2 nộp cho chị Bò, là cái chị tên Nguyễn Phương Linh ở trên ế:)
Mà hôm đấy em Mai free style hơi xiêu đấy:)) ngày trước chị đi tuyển chả nhảy được thế đâu:"> ngại mà:">

vu nay co ve? xo^m nho? cha bu tuyen ro?, toan may thag cao to den hoi om op nhau tren san, chan lem :(

các e nộp profile như nào cũng dc :-j vẽ lung tung vào cho đẹp :X :X kiểu thể hiện bản thân để bọn chị biết thêm thôi mà :D
yê yê t4 này chị e dc gặp nhau làm quen rồi >< thik vật :X
________
a thế tuyển rổ năm nay còn ai vs thêm ai thế ạ :D từ đầu năm đến h bận tối mắt chả quan tâm để ý j :|

Chỉnh sửa lần cuối:
mở lớp dậy shaking =)) t4 nhớ đến tập nhé :))
Chúc mừng 6 em đỗ =d> mà 6 em là tính em Chí Công chưa :-/ Đùa chứ, hình như ấy ko đc nam tính cho lắm thì phải :| Mềnh mới có 1 tí thôi mà :">

@ hoang anh: tahg nay dc, tuyen thag vao tuyen truog lun =))

anh Tiệp có vẻ nóng lòng gặo đội cheer quá // hôm nào cũng thấy anh Tiệp vuốt keo, bây jow thêm cả bộ tóc đỏ nhìn joong hânmichi quá /// rất là hot //
Anh Hiếu : các bạn cheer năm nay có vẻ hâm mộ anh Tiệp lắm , anh Hiếu sang topic của tuyển bóng rổ nam mà xem // em nhận xét có cơ sở đấy mà //

dug la o day di nhe' ma mat' m dui ah ma nhin ra toc a mau do? vay troi:)), na^u 1 cuc cu?a tao:))

Back
Bên trên