~HANOI AMS' CHEERSQUAD.! A.M.S ~ Ams is the best.!!!!

mới tuyển thì các em đã đc tập tành j đâu mà diễn đc hả bạn :))
muốn thấy các em mới nhảy thì ít nhất cũng phải vài tháng nữa

mà nam diễn thì cho tuyển nữ xem ;))
thiếu j đất ;))

mới tuyển thì các em đã đc tập tành j đâu mà diễn đc hả bạn :))
muốn thấy các em mới nhảy thì ít nhất cũng phải vài tháng nữa

mà nam diễn thì cho tuyển nữ xem ;))
thiếu j đất ;))

uh` quen mat' còn tuyển nữ :"> hnay tinh thần các bạn cheer hơi ướt ;)) vừa nhảy đã miss =(( bạn Mi dạy dỗ kiểu gì kô biêt ;)) hehe

Đề nghị các bạn Cheer cho thành viên nam tập nhảy đội hình với đi, để nó ngồi mãi ở phía sau k cóa việc gì làm trông k hay lắm

khổ :)) hôm nay mình đang bị sốt :)) mình đã định nghỉ học rồi :)) nhưng nghĩ đến việc đằng nào chả phải diễn nên mình đã lê lết đến trg. cuối cùng đến trg thì trời mưa tiệp bảo ko đấu, thế là mình lại đi về giữa trời mưa buốt giá. xong đùng 1 phát lại khô sân bảo là đấu, mình lại ì ạch bò đến trời, để rồi lại diễn dưới trời mưa =)) =))

bạn nghĩ tình hình như vậy thì có nản đc ko =(( mới cả bọn mình cũng bận có tập tành đc j đâu =(( nên ko đều

à , còn về thằng Đẹt. thì ko phải đâu. nó có bài rồi. nhưng do sân quá ướt. nhảy thì nó sẽ bị ngã , nguy hiểm. nên hôm nay nó chỉ làm trò " co chân lên " (mình ko biết trong hiphop gọi là j :"> ) =))=))=)) chứ ko nhảy :D

Chỉnh sửa lần cuối:
uh :-? tại vì đang bị thiếu ng quá ý :-? đáng nhẽ bọn mình ra khỏi đội rồi, lớp 12 mà :-? nhưng mà vì chẳng còn ai nên là lần này phải nhảy vào dựng tạm đội hình :-? nhiều đứa đi du học :-? các em mới thì ... mới =)) đã biết j đâu
bọn cũ thì ko có thời gian tập luyện nên ko đều :D với cả hôm nay nản =(( chả ai muốn cheer :-<
yên tâm vào giải thành phố đội cheer sẽ sung lại :->B-)

Nói chung hum nay cảm ơn đội cheer rất nh` , k co gì chê cả , hẹn các bạn vào hum chung kết nhé

Ít ra chắc cũng có thêm 5 6 em lớp 10 vào thay cho các mấy cô lớp 12

uh tầm 10 em ;)) cứ chờ đi các bạn ;)) mà từ h đến CK bóng rổ là bao lâu hả các bạn :-/ mình ko biết là các em ý có tập kịp ko :-?

khoảng giữa tháng 11 vì lịch đấu giải đã đc kéo hẹp lại

Chỉnh sửa lần cuối:
còn tháng rưỡi nữa chả biết các e tập kịp ko :-? tại vẫn đang fải dạy cơ bản giật ngực đánh mông các kiểu cơ đã vào bài nào đâu :-ss
btw, thx QAnh :) ah có fải năm nay cậu đội trưởng ko? :D

Chỉnh sửa lần cuối:
hơ! anh chị ơi, cheer em xem toàn thấy có con gái thui làm gì có thằng con trai nào đâu ạ, thế thì tuyển boy để đi cổ vũ cho girl ạ, :)) mà nếu cần boy thì cần bao nhiêu mới đủ thế ạ, cho đội hình nó đẹp ý ạ.:-/

@ QAnh: sao hôm trc hỏi HTA bẩu mình thế :|
@ e Khoa: cheer năm nay ít nhất 3 thằng con trai còn j nữa :| rủ thêm dc thì lên lớp chị tuyển luôn :X

Back
Bên trên